AT&T dừng kỳ nghỉ hè của nhân viên, chuẩn bị cho iPhone mới?

niky
17/4/2010 14:45Phản hồi: 40
AT&T dừng kỳ nghỉ hè của nhân viên, chuẩn bị cho iPhone mới?
Mới đây, theo một số nguồn tin thân cận từ nhà mạng AT&T cung cấp cho trang tin BGR: nhà mạng này đã tạm dừng các công việc liên quan đến kỳ nghỉ hè dành cho nhân viên. Động thái này hoàn toàn trùng khớp với những kế hoạch chuẩn bị mà AT&T đã thực hiện vào những năm trước đó, khi mà những thế hệ iPhone như 3G, 3GS chuẩn bị được nhà mạng này phân phối.

Những tin tức đồn đoán được đăng tải gần đây nhất cho rằng khoảng thời gian cuối tháng 6 (ngày 22 hay đại loại khoảng thời gian đó?) là thời điểm thế hệ iPhone HD/ 4G sẽ được giới thiệu. Và nếu kỳ nghỉ hè của nhân viên AT&T trong tháng 6 bị tạm dừng như thông tin trên thì hoàn toàn có thể chúng ta sẽ có iPhone mới. Tiếp tục đợi!

Liệu hè năm nay hình ảnh này sẽ được lặp lại?

Nguồn: BGR
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang tinh kiếm 1 em iphone 3gs dùng nhưng tình hình thế này chắc phải đợi cuối tháng 6 mua thôi ;););););)
cứ đà này mình nghĩ có lẽ bác sẽ chờ thêm đến tháng 6 năm 2011 để mua 4Gs mất! hihi
Đuối lun,vừa xài ipad vừa xài iphone 4G.kaka
cứ chờ xem, theo thường lệ thì Táo sẽ ra mắt sản phẩm mới vào dịp hè
chạy ko kịp 😔
nhà nghèo như mình chắc phải đừng lên tinhte.com hàng nữa, ko thì nghiện chết thui 😃
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nghiện rồi đấy thôi... Bán em 3G rồi... Lúc nào cũng tiền.. tiền... :spin: chóng mặt
không biết có phải lại một chiêu PR không nữa đây
Cũng chỉ hy vọng nó ra làm các em 3Gs xuống giá để có hy vọng được sờ, chứ 4G thì chưa dám chạm vào em nó.
Một từ thôi: chờ 🆒
lần nào cũng phải chờ đợi với apple tung tin vào phút chót
Chắc cú là có iPhone mới rồi, mình thấy tin đồn về Táo ít khi sai.
arcwin
CAO CẤP
14 năm
apple giỏi làm mọi người chờ đợi lắm, để coi lần này sp của táo sẽ như thế nào?
năm nay nó ra, năm sau mới hạ nhiệt. chả nhẽ lại cai đồ công nghệ, ko lên tinhte nữa !
bth8888
ĐẠI BÀNG
14 năm
2 từ : thường thôi .......................................
Đúng dịp hè nóng nhất Táo ra mắt Iphone thế hệ tiếp theo, hè này các ifan lại "sốt" rồi "rét" cho mà xem :spin:
cho doi thoi chu ko dam hy vong, so that vong nhu ipad thi.........chan
zonzonvn
TÍCH CỰC
14 năm
HD hay 4G đây nhỉ...?
Nước ngoài sướng thật đi làm cũng có tiết mục hè ! ở VN học mới có hè .... hehe....!
bên người ta phải dừng kỳ nghỉ để tập huấn ra mắt sản phẩm mới! bên mình Viettel và Vina bán sản phẩm rồi mà cũng còn đi học hỏi một số người còn không biết!
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Hóa ra mùa táo là mùa hè, thế mà em không biết, thấy đi siêu thị lúc nào cũng bán táo mỹ mà nhỉ. Ha ha
nghe nói iphone mới verizon phân phối có xai cdma về xài sfone được mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019