[Audio] Chia sẻ về BlackBerry Key2 mới ra mắt
cuhiep
2 nămBình luận: 117
mấy bác cứ nói giá mắc, cấu hình... Trong kinh tế, thì không có giá mắc hoặc rẻ, chỉ có phù hợp hay không phù hợp! bác nào thấy ok thì mua, ko ổn thì các bác có thể chọn dòng đt khác, đâu ai ép đâu choy
jindowing
TÍCH CỰC
2 năm
@Blackberry_Passport E nghĩ trong kinh tế thì phải là có đủ tiền hay k thôi chứ =]]
mranhne
ĐẠI BÀNG
2 năm
tình yêu của Bác Hiệp dành cho BB đúng là vô bờ bến ^^
Dư tiền thì mua thêm làm máy phụ chứ nếu xài 1 máy chả ai mua
The_pirates
ĐẠI BÀNG
2 năm
@huynguyen201289 Mình thì nghĩ ngược lại. Dùng làm máy chính chỉ dùng nghe gọi (Thực ra có làm dc thêm gì đâu --> ít hao pin). lấy iphone máy phụ vì nó làm dc mọi thứ.
o0oatulao0o
ĐẠI BÀNG
2 năm
@The_pirates chuẩn như bác lê duẩn, bb chỉ để lắp sim chính thôi, nghe gọi, nhận mã otp các dịch vụ bank ;d, cá nhân em là như thế. còn máy giải trí thì ta cứ tùy hứng tùy lúc mà roi hay táo cho nó khỏe.
dungladap
TÍCH CỰC
2 năm
cha Hiệp mới xăm môi, phun chân mày hay sao mà không làm clip?
Long kengg
TÍCH CỰC
2 năm
ông chia sẽ bằng audio. . . ko biết nên cười thế nào :/
rauluoc
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hy vọng giá không quá 15 triệu. Bên Đài Loan có người nhận đặt mua với giá tương đương 15tr VND rồi.
mr.dungdt89
ĐẠI BÀNG
2 năm
@rauluoc 1 sim or 2 sim vậy bác?
Nếu 2 sim, cho e ké 1 máy 😁
XBlue
CAO CẤP
2 năm
Ghi âm không không có chút text nào à bác 😔
ke2mat
ĐẠI BÀNG
2 năm
H thuần androi rồi thì chờ giá sập mới tính . Hê hê. Thích dùng phím cứng. Đang dùng PP.
vinhpham9999
ĐẠI BÀNG
2 năm
Kieu dáng thật nam tính
cuongcaav
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hóng giá tốt để trải nghiệm bọ bàn phím thôi, các nội dung khác ko quan tâm
TNS2H2
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cũng một thời ăn nằm với BB, nhìn em này thấy hơn hẳn K1, nhưng tài chính/suy nghĩ hiện tại chỉ cho phép mua điện thoại dưới 10tr, đành đợi em nó hạ nhiệt rồi tính.
Híu Mụp
TÍCH CỰC
2 năm
Cách Anh Hiệp nêu quan điểm khi review nghe vẫn hay như xưa nhỉ 😃 Mình theo tinhte khá lâu và rất thích bài review của Anh Hiệp và Anh Sơn 😁
Tự dưng nhớ lại mấy chương trình kể chuyện đài radio ngày xưa. 😁
Không có hình ảnh hay clip minh họa thì chán, nhất là ở thời buổi hiện tại.
mình thấy đây là bàn phím đẹp nhất từ trước đến nay của BB. nhìn phím bấm vuông, vát phẳng rất đẹp và hiện đại. Chỉ không thích cái khung nhôm. sao không trở lại khung thép như PP thì ngon quá
cảm tưởng đang nghe trò truyện đêm khuya radio 😁
viền đen có tróc như ip7 k nhỉ? :v
sonysaigon
ĐẠI BÀNG
2 năm
Rất mong a Hiệp có đánh giá sâu về tính bảo mật của em nó, vốn là thế mạnh nhất.
hoangesc
TÍCH CỰC
2 năm
trải nghiệm của tôi với Classic và Dtek 60 rất tệ. Chất lượng phần cứng rất kém. Lỗi hỏng main sạc, loa v.v... Đi bảo hành thì sửa đi sửa lại mấy lần cũng chưa xong. Giờ chán quá nên quyết định bye bye với thương hiệu BB từ đây. Giờ chỉ muốn dùng điện thoại nào ổn định từ phần mềm đến phần cứng thôi. Mua đt phục vụ công việc mà cứ lo lắng nó hỏng cái này, hỏng cái nọ thì buồn lắm.
Bổ sung thêm: đợi update OS lên phiên bản mới thì dài cổ. Dtek60 cấu hình ngon như thế mà giờ vẫn chỉ dừng ở Android 6.1
Ducanhatc
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hoangesc Chia buồn cùng bác, con classic của mình dùng thì cực bền, hơn 2 năm chưa hỏng gì, chỉ có OS của BB thì qá chậm nên dùng nghe gọi thôi
hoangesc
TÍCH CỰC
2 năm
@Ducanhatc vậy chắc số mình nhọ! Classic của mình hỏng main sạc (sạc chập chờn) khi mang đi biển. Còn Dtek 60 thì hỏng mic sửa 3 lần ko xong. chán lắm. Mà bây giờ Classic của mình lại bị chập chờn loa thoại rồi. Haiz
@hoangesc bác mua hàng chính hãng hay hàng xách tay 2nd! chỉ sợ bác mua đc máy mông má lại vỏ thì bị lỗi vậy là đúng rồi
hoangesc
TÍCH CỰC
2 năm
@Blackberry_Passport Mình mua chính hãng nhé. Ra tận hoàng hà mua đấy
@hoangesc nếu vậy thì bác xui rùi! hihi
Giá sẽ cao
Vo_manh
TÍCH CỰC
2 năm
Bác Hiệp cho xem cái thần thái chứ chơi kể chuyện đêm khuya là không khoái
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019