Avengers Endgame sắp sửa vượt được Avatar, còn cách 500k USD
Nam Air
8 tháng trướcBình luận: 235Lượt xem: 15.841
Còn cách có "500000USD" nữa thôi
Đọc xong chẳng biết đạt được doanh thu bao nhiêu
Vậy là hay rồi. Ở thời 2009, Avatar khai sáng thể loại 3D, nên muốn tận hưởng phim này thì chỉ có thể đến rạp.
Một bộ film ra cách đây 10 năm, mà năm nay 1 film gọi là "siêu phẩm" còn phải ra tới 2 lần để cố gắng vượt qua. AVATAR mãi là 1 tượng đài lớn.
@vuzap Avatar cũng ra mắt 2 lần mà bạn.
@vuzap Avatar ra 2 lần. Và trụ rạp 200 ngày để đạt con số đó. Trong khi EG là 90 ngày.
Disney quá bá vượt để sau này PR cho dễ chứ kể cả cho MCU lẫn Avatar 2 34
@trinhlebela Phần 2 còn ngóc đầu chờ …
Mỗi phần chuẩn bị các thứ phải gần chục năm đợi 3 4 thì không biết Cameron còn sống mà làm phim cho nữa không.
Đối với mình thì Avatar nó vẫn là siêu phẩm của nó, Avenger này được đúc kết từ hơn chục bộ phim khác và chiếu đến 2 lần, nên dù có so doanh thu cao nhất mọi thời đại thì về cơ bản mình vẫn không đánh giá nó cao
@junior1506 avatar cũng chiếu 2 lần đó thôi =))
@junior1506 Chả ai quan tâm bạn đánh giá nó thế nào cả 😃 người ta quan tâm thằng nào top 1 để quảng bá về sau
@ThuanNguyen94 Thì đó là đánh giá cá nhân thôi, một con đi đầu kỉ nguyên 3D, một con kỹ xảo đỉnh cao kèm cốt truyện xuyên suốt
Phim nào cũng hay cũng xứng đáng cả
Ở VN chắc ko cho chiếu bản full nhỉ
Cả 1 vấn đề lớn ấy chứ
Bọn nhà chuột này quá xúc phạm người xem, nhét 1 cảnh kỹ xảo vớ vẩn vào để moi thêm tiền
@ninzablade coi những cảnh đó chưa mà bảo vớ vẩn?
@faq21106 Ko biết lên youtube tìm à, internet để làm gì không biết, nếu chưa xem thì nói tử tế đây dẫn link cho, kỹ xảo thế này mà cho lên phim thì quá là xúc phạm thị giác
@ninzablade không nghĩ là có bản cam sớm như vậy. cảnh phim giống bản nháp quá :v
@faq21106 Thì nó là 1 cảnh bị cắt giờ thêm vào, thêm mấy đoạn tri ân vớ vẩn nên mới thấy nó giẻ rách như thế nào
Bọn mỸ vẩn háo danh vậy ah
Có chiếu ở Việt Nam thì mình cũng đi xem lần 3. :3
Để a ck cho 80k trc nha.
Các bố cứ kêu là endgame nhiều ver rồi trượt giá này nọ.avarta hồi đó đc lợi cái mác 3D nhiều người cũng tò mò vô rạp đeo kính xem.
Cũng của a dislay mac
Avt bị chặn ở Tq, chỉ dc chiếu bản 3D nha.
Ko thì chẳng có bào viết này.

https://www.theguardian.com/world/2010/jan/18/china-censorship-avatar-confucious

Đánh giá công bằng marvel ko hay = avt thật.
@wink Chặn mà Avt cũng thu được 200 triệu đô 😃
@ThuanNguyen94 nguyên nhân thời đó có nhiều.
1 là lúc khởi chiếu các rạp bóp hết film tàu khựa, chỉ dành cho avt chiếu nên bọn hiệp hội Tàu nó có ý kiến. Giống kiểu film của con Ngô Vân đó, ko làm mình làm mẩy lên thì chắc vì end game tất cả các rạp nó chiếu ít đi ngay. Hồi đó phải tạo ít sóng gió ko thì ma nó biết + rạp nó ưu ái cho chút đỉnh. Nói chung chiếu lúc nào ko chiếu lại nhằm lúc có bomb tấn thì ăn l là đương nhiên. Tôi ko xem film của con Ngô Vân nên chẳng bàn nội dung, chỉ bàn bối cảnh. Mà nói thật, dự đoán là film đó khả năng chẳng ra j là cao.

2 là film avt có tính nổi loạn cao, mấy khu tự trị của khựa lại có dịp dc kích động.

Cách duy nhất là hạn chế là chỉ cho chiếu 3D. Ko cấm nhưng ít rạp đáp ứng dc + giá cao ít người xem hơn.
Giờ đang thèm xem Avengers trong rạp lại mà tiếc quá ở VN k chiếu nữa
Ủa sao không thấy VN chiếu bản uncut nhể?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019