Ba món đồ Khắc tên đã gắn bó với mình trong năm 2022

16/1/2023 16:52Phản hồi: 19
Ba món đồ Khắc tên đã gắn bó với mình trong năm 2022
Mình sẽ chia sẻ với mọi người ba món của khacten gồm: ví SEN 4, bao da Macbook Pro và lót chuột - đây là những sản phẩm đã song hành cùng mình trong năm qua.

Ví SEN 4

ví sen 4 khacten_1.jpg

Đây là chiếc ví SEN 4 màu lông công của mình, sau một năm sử dụng thì màu da vẫn rất tươi, gần như không có sự xuống cấp nào sau 1 năm.

ví sen 4 khacten_2.jpg
Phần nam châm của SEN 4 được dời lên trên thay vì nằm giữa như SEN 3, thao tác đóng mở ví cực kỳ nhanh và tiện

ví sen 4 khacten_3.jpg
Đặc trưng của sản phẩm khacten là phần da phía trong và viền được để thô

ví sen 4 khacten_4.jpg
Có ngăn đựng thẻ bên trong và bên ngoài

ví sen 4 khacten_5.jpg
Thiết kế phần ngăn đựng thẻ có thể tăng giảm không gian rất sáng tạo

ví sen 4 khacten_6.jpg
Mình đã dùng ví SEN từ đời đầu tiên, đến phiên bản mới nhất thì mình cảm nhận chiếc ví đã trở nên cứng cáp và bền bỉ hơn, phong cách của ví SEN 4 nghiêm túc hơn so với SEN 3 vui vẻ. Mình rất thích SEN 4 và nó sẽ còn gắn bó với mình một thời gian dài.

Bao da Macbook Pro 14

bao da macbook khacten_1.jpg

Sau một thời gian dùng bao chống sốc cho Macbook Pro 14 thì mình chuyển qua bao da của Khacten, mình chọn loại da sáp màu xám với phong cách cổ điển.

Quảng cáo

bao da macbook khacten_2.jpg Loại da này sẽ có những vết tích sau quá trình sử dụng, càng xài lâu nhìn nó sẽ càng cũ

bao da macbook khacten_3.jpg
Mình chọn loại dùng nút buộc thay vì nắp nam châm, sau một năm thì nút này vẫn ngon lành

bao da macbook khacten_4.jpg
Bao da vừa khít máy

bao da macbook khacten_5.jpg
Giống như ví SEN, phần da phía trong cũng được để thô

Chiếc bao da này không có công năng chống sốc, nó chỉ bảo vệ vỏ máy khỏi những tác động nhẹ. Mình thích dùng bao da cho laptop hơn so với bao vải hay nỉ vì cảm giác cầm nắm thân thiện hơn rất nhiều.

Quảng cáo

Lót chuột

lót chuột khacten_1.jpg

Hay ra ngoài làm việc nên mình rất cần lót chuột, lúc trước mình hay dùng lót chuột vải và nỉ, dùng thời gian thì vệ sinh hơi cực nên chuyển qua dùng lót da

lót chuột khacten_3.jpg
Lót chuột khacten dùng da bóng, phom của lót cứng nên luôn giữ nguyên hình dạng, không cần cuộn hay gấp khi di chuyển

lót chuột khacten_4.jpg
Cảm giác di chuột mượt mà thoải mái lắm

lót chuột khacten_5.jpg
Phần dưới được để thô

lót chuột khacten_6.jpg
Sau một năm thì màu của lót sẽ bạc đi ở những phần di chuột nhiều

Mình dùng miếng lót này ở nhà và mang theo khi dùng laptop ở quán cafe, ưu điểm lớn là nhỏ gọn, phom cứng và cực dễ vệ sinh.

ba mon khacten 2022.jpg
Các bạn có yêu thích và sử dụng sản phẩm của khacten.com không, comment chia sẻ nha ^^

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cám ơn quý khách đã ủng hộ hahhaa lại còn review
pvhunt
TÍCH CỰC
một năm
Bao giờ sale mua dùng thử, giờ đắt gúm 😆
Đang nghi vấn QC trá hình cho chủ tịch
Cười vô mặt
Xấu ko tả đc. Thẩm mỹ tệ vậy sao bác 😮‍💨
@CellonC Thẫm mỹ chúng ta khác nhau
mình có bao da bọc chìa khoá xe, kê tay macbook, ví Sen, case airpod theo mình hàng ngày 😆
chắc có code ưu đãi đặc biệt nên mới mua nhìu vậy
mình thích ví sen thôi, món bao macbook nhìn bẩn quá ,ko thẩm mỹ
Điểm mình mong muốn nhất ở ví sen 4 là 2 ngăn bên trong nó dài thêm 1 chút, mình chỉ để đc 1 ngăn 1 thẻ, để 2 cái nó sít quá, chèn vào đc rút ra cứng qá, ko đã. 2 ngăn ngoài thì mình để đc 3 thẻ khá thoải mái
Đã mua đồ khắc tến và thấy vô dụng nhất là miếng dán iphone, vừa dính keo bẩn, bụi bám viền, chưa kể cầm 1 tay nằm đọc thì tay cạ vào viền bên kia điện thoại thế là lại bung ra. Miếng dán thì ko chia phần cụm cam và mặt lưng vậy là dán phồng phồng rất khó chịu.
Món đồ thứ 2 gây khó chịu là ví sen 4. Đúc túi quần bò chỉ trực rơi ra, lần nào đi xe cũng phải sờ thử xem còn hay mất. Số tiền để trong ví thì ít, hay lòi tiền ra ngoài, gây mất thẩm mĩ lại cong tiền
@hoamoclan3 Mình mới dán được 2 tuần thấy ổn mà ta , dán cho iphone 13 promax , keo mới dán nó dính dính mấy bữa là hết à
@Thiện0101 mình cũng dán cho 13 promax đây. Nay mình bóc rồi. Bác dùng 1 thời gian xem sao
mình thì dùng: Ví sen 3 dc tặng khi tham gia game dc 2 năm rồi. laptop thì để trần, cầm mới thích. lót chuột thì mình dùng tờ A4. haha
lót chuột mấy lít thế bác
Cũng xài 1 tấm lót chuột bằng da, vừa lót chuột vừa lot laptop trong túi chống sốc luôn cho chắc. Mặc dù cái laptop tiêu chuẩn quân đội.
tvnh.lsd
ĐẠI BÀNG
một năm
Hix mình cũng mới mua cái ví sen 4 màu này của khắc tên, thích gì đâu, nhưng dùng mới chưa được 1 tháng bị rơi mất. Tiếc gì đâu 😭😭.
giveup23
ĐẠI BÀNG
một năm
Chỉ thấy bao da chìa khoá của khacten là dùng được. Còn lại mọi thứ của khacten đều chỉ dừng lại ở một sản phẩm giá trị ở tính thủ công chứ chứ không có giá trị về tính thẩm mỹ và thiết kế
Xấu và đắt
Mình cũng đang xài con ví sen màu y chang bạn. Và 1 móc treo chìa khoá nữa.
Nghe đồn sắp có Ví sen màu mới, chuẩn bị đổi thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019