Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bác nào có nhưu cầu mua SH nhập lưu ý cần mua ở nơi uy tín

27/11/2011 12:48Phản hồi: 6
Bác nào có nhưu cầu mua SH nhập lưu ý cần mua ở nơi uy tín
CHất Lượng Xe Sh Nhập Là thế này đây(Mới Mua)
Bẩm các cụ xe em mới mua được 4 tháng( Sh 150i nhập 2011) đi được hơn 2000km.Hiện tượng xùi sơn tróc sơn ở càng xe và ốc bi oxi hóa hết có chỗ còn bi rỉ.Các cụ cho em ý kiến với em ko biết lí do làm sao vậy.Theo em nghĩ có phải xe nhập nó chở bằng đường biển nên có hơi muối nên bi oxi hóa vì hơi mối có phải ko ah.Em mới khắc phục bằng cách lau bằng dầu rồi.Các bác cho em cách khắc phục với em sợ đi mấy tháng nữa nó rỉ hết cả luôn

Bài viết của một người mới mua Honda SH bên otofun.net
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhập với chả ko nhập, thế có phải xót xe ko. Thôi bác mang ra tiệm, bảo mấy anh thợ sơn tút lại cho, chứ lau dầu bóng ko ăn thua đâu. Ko thân bác đi con xe xịn mà cái màu sơn nó thế kia
Honda việt nam làm ăn mà đàng hoàng, chất lượng thì việc j phải mua xe nhập X_X 2zzzz
oh giờ nhìn kỹ mới ra bài của bác kiến trúc sư, em tưởng bác chạy Hayate cơ mà, giờ nài thêm cả em này à
bác không đọc mấy dòng cuối à?"Bài viết của một người mới mua Honda SH bên otofun.net".
e đọc nhiều bài cảnh báo về xe nhập rồi,dễ bị tráo đồ Tàu ở nhưng chỗ khó quan sát lắm!
ôh oh, bác nói em mới biết, nhìn con xe thảm hại thật, bọn gian thương nó lừa được là cứ lừa , chứ nó có tha ai bao giờ đâu
theo mình thì bạn này bị thuốc rồi...rất có khả năng tiệm bán xe cho người này đã lấy hàng VN mà tráo vào vì trước đây mình có đọc 1 bài viết xe SHVN cũng bị tình trạng bong tróc như thế này...chứ xe nhập chính gốc thì chất lượng phải đáp ứng tiêu chuẩn cao nên ko thể xảy ra những lỗi sơ đẳng như thế này được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019