Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bác nào có theme hiển thị dung lượng % pin 8700 ngoài màn hình ko?

anhtuan_huevn
7/10/2011 9:44Phản hồi: 24
Bác nào có theme hiển thị dung lượng % pin 8700 ngoài màn hình ko?
Em đang cần vài cái theme như vậy, mà tìm mãi ko thấy
thank mấy bác nhiều
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oh mình cũng vừa xin được xong. Hehe, tư tưởng lớn găp nhau rồi
Mà cái % hiển thị không đúng bác, bác dùng sẽ thấy, sự khác biệt rất rõ ràng
Glossy_Biggy_V_6_1_Signal_step.rar
Vào google gõ theme roger cho 87 ra nhé bạn ! Câu hỏi chưa thực sự tinh tế đâu ! Hehe 😃 chúc bạn vui vẻ cùng e 87 nhé ! Cứ gõ theme roger cho 87 ra là tha hồ 😃)))))))
Hocxit
TÍCH CỰC
12 năm
@hangkhungbb Theme roger làm gì có đo dung lượng pin đâu bác. Nếu bác có bác share cho em xin cái 😃
thank máy bac' nhiều nhé! hehe
Oh....? thanks suông thôi ak 🆒
Theme này dùng nặng lắm.. Mình vừa post bên box theme hôm qua xong 😃
Thích M8 hơn
E đang online trên Black Berry không thì e đã share. Tối nhá ? Hiển thị chính xác luôn % bin. Đẹp phết ?
share lên đi bạn ơi
Mai vậy ? Chỗ mình mất điện hic
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Dùng nhiều theme rồi cuối cùng lại dùng theme gốc thôi
f10enter2
TÍCH CỰC
12 năm
Chuẩn như lê Duẩn =)) sao cái main 87 canada trong ảnh của bạn mỗi lồng flash lại 1 mầu thế kia! hun khói em ấy rồi à
kaiko
TÍCH CỰC
12 năm
Đâu có đâu bác. Giờ còn ai dùng đồ hun khói nữa ạ. Chắc do tuổi thọ cao nó thế ạ. Nóng máy thì cháy bugi. 8700 nóng máy thì cháy lồng thôi mà bác 😆
thinhking
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo kinh nghiệm của mình thì những cái % pin đấy cũng chẳng chuẩn đâu,nếu muốn chuẩn thì phải dùng phần mềm or ktra trong esscreen.
f10enter2
TÍCH CỰC
12 năm
View attachment menubattery_1.0.1.zip phần mềm MenuBattery nhé!

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

mòn mởi chờ bạn😔(

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

lâu lắm mới thấy pro online
Cái menubatery dùng như nào vậy bác. E cài rồi mà ko thấy đâu cả. trong BDM thì vẫn thấy có mà trong máy thì ko có. Nó nằm ở đâu vậy....?
f10enter2
TÍCH CỰC
12 năm
nó nằm trong menu của máy ấy,mỗi lần nhấn trackwheel để lựa chọn menu thì nó hiện lên.cực chuẩn!
đây bác :http://www.tinhte.vn/bb-theme-hinh-nen-chuong-152/zenanna-don-gian-de-thuong-voi-icon-symbian-anna-87-88-83-os-4-5-a-825631/ cái tên là zen nhá
Hê hê.. không dám nhận pro 😃 cũng tối nào cũng online nhưng ít khi comment.. tại thấy diễn đàn càng ngày càng bị nhạt, nhiều thành phần chém gió spam ghê ^^
theme hiện % pin ko chuẩn lắm đâu,xem cho vui thôi 😁
f10enter2
TÍCH CỰC
12 năm
thi thoảng cmt chút cho có không khí!
Alt+Cap+H có hiển thị thông tin(mục Battery Level) đó bạn! Nhanh,gọn,lẹ...
vậy thì nói làm gì
lkmu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Em không vô đào mộ đâu, mà là em đã tìm được vài theme nên up lên đây, phòng trường hợp bác nào có vô trúng topic này thì có cái mà tải nha.

Link bên dưới gồm 4 theme, em có minh họa hình, bác nào cần thì tải về trải nghiệm nha.

Theme này không phải của em, em chỉ lượm lặt trên mạng rồi up lên cho ai cần thôi. Thanks,

https://drive.google.com/file/d/1CehtCrBq0m0Kgcy9tRqBRqdHh1e3E92H/view?usp=sharing
Wallpaper free theme os87.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019