Zalo Careers

Bãi biển thiên đường ai cũng biết, gần Nha Trang - Pax Ana Dốc Lết Beach
Rất hay và hữu ích!/37 người
Huy Kutis
3 thángBình luận: 136
meoden007
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Mình tính tổ chức đi đoàn khoảng 40-50 người, có chổ nào ở dốc lếch, rẻ và thuận tiện chơi đùa trên bãi biển ban đêm ko các bác
Hayoja
TÍCH CỰC
3 tháng
Dốc Lết mình đi cũng chục năm trước rồi, lúc đó còn khá thô sơ, ko có làm gọn gàng mấy nên không thấy đẹp.
Bãi biển thì rất dài và rộng, nước cũng nông lội hoài chưa thấy sâu, ở bãi chính Nha Trang thì lội ra vài mét là thấy đến lưng rồi.
long.ph145
ĐẠI BÀNG
3 tháng
dốc lếch sao lại ita người biết đc 😆)
chắc hên đi trúng dịp ít người thì có 😃)
đẹp quá, giờ mới biết chỗ này. Cảm ơn bạn
Phương tiện từ Thành phố Nha trang ra Dốc lết thì sao bác? Taxi hay grab các kiểu có tiện không nhỉ?
@risky_crazyboy có hẳn 1 tuyến xe buýt thành phố Nha Trang - Dốc Lếch nha, hoặc có thể book grap!
@risky_crazyboy bạn đi xe bus số 3 hướng nha trang dốc lết, xe chạy từ thành phố đến bờ biển Dốc Lết luôn, mà đợi xe hơi lâu tầm 40p mới có 1c, đi mất hơn 1 giờ đồng hồ nữa
ùi nhìn đẹp thế @@ note vào thêm 1 điểm du lịch để sau có điều kiện trải nghiệm, chưa được đi Nha Trang lần nào
NamAnn
TÍCH CỰC
3 tháng
10 năm trước mình đi tour Nha Trang từng ghé resort White Sand Dốc Lết này, hết sức ấn tượng với bãi biển cát trắng và sóng siêu nhẹ biển siêu lài của nó. Giờ mới biết nó đã được mua lại. Nay đọc bài của bạn chắc phải tìm cớ trở lại thôi 😁
Quá đã. Tuyệt vời nha em. Anh xin phép share bài của em nhá 😁😁😁
@NghiepTranVINA Dạ thoải mái anh ơi
@Huy Kutis Love you 😘😘😘
Hun cái nè
Dốc Lết là nơi mình đến năm 1986 khi đi cùng trường cấp III lúc chuẩn bị ra trường, mới đó đã 25 năm, nơi đây là một bãi biển rất đẹp.
Hồi nhỏ có 1 lần đi Dốc Lết. Lúc đó còn nhỏ xíu mà thấy nó đẹp kinh khủng: dừa xanh, cát trắng, biển xanh, hồi đó mình gọi là Hawaii của VN. Giờ ko có bài này chắc quên mất luôn Dốc Lết
Trai ICTU
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Có đ.kiện thì sẽ tới cho biết
Resort nó mới đẹp vậy chứ chổ này cách nhà mình 40km. năm ngoái dắt gấu ra bãi tắm địa phương, rác không. được cái hản sản mua chế biến tại chổ khá tươi mà giá cũng ổn áp !
Đẹp dữ thần trời!
thời kỳ dịch thôi, chứ hết dịch lại đông như kiến
vtcmg
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Nha trang thì không rõ chứ mình đi phú quốc thì thấy bãi chung chung toàn rác,
Hồi xưa còn ở nha trang, cũng hay đi chỗ này
Công nhận màu biển xanh ngọc, xanh mint này đẹp vãi. Dốc Lết có cát trắng mịn.
Hồi cách đây 10 năm, Tài Đạt tự ra camping bãi Dốc Lết này tối ngủ có mấy thanh niên cao bồi thôn chạy xe máy ra kiếm chuyện hăm he sợ vãi.
Cuối cùng phải thuê 1 cái resort ở đây để lánh nạn. 😆)
giacay
TÍCH CỰC
3 tháng
đang tắm ngẩng lên thấy fly bay bên trên nhỉ
Cười vô mặt
Nếu bạn ở đây trên bãi biển vào một đêm trăng tròn sẽ thấy khó quên lắm, nơi đây dừa ngọt và rẻ, khu nghỉ vừa mới khai trương trước Tết thôi. Còn nhân viên phục vụ rất tốt nha các bạn, sự nhẫn nại, kiên trì và luôn cố gắng làm khách vừa lòng.
Chỗ này đẹp, hoang sơ, vắng vẻ tắm đã

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019