Bài ký sự cuối tinhte
alonxoka
2 tháng trướcBình luận: 15Lượt xem: 417
Bài ký sự cuối tinhte
Gửi lời chào đến người anh thân thương @Lạc Việt 2020 dù chẳng biết anh là ai , đến từ đâu ( người ta đồn anh và tôi là một ) nhưng anh thì kiên định tôi thì bốc đồng nóng tính nói thắng , chửi thắng . Ở tinhte mấy ngày nay tôi cũng tỏ ra từ tốn và tố cáo những lời lẽ thô tục, bẩn thỉu của rất nhiều anh,chị,em nhưng suy nghĩ lại điều đó là đúng . Các anh ,chị , em cho mình cái quyền tự do mà vô tình nó biến tinhte thành bãi rác công nghệ (nói chỗ này tôi cũng xin lỗi mấy mod,admin) nhưng lỗi lớn nhất là của mod,admin. Điều các anh làm được nhưng các anh cho qua và nó biến cái cộng đồng Bphone thành nơi ô uế , bẩn thỉu . Con người phỉ báng nhau thậm tệ,lời lẽ thì miệt thị,văn hóa thì thua súc vật . Ai cũng nghĩ mình giỏi mình hay và cãi nhau tay đôi. Danh giới đúng, sai nó mong manh lắm và ai cũng có định kiến của mình vậy tranh cãi được cái gì ? Tại sao không đứng dậy vươn vai hít thở hay chạy bộ ra ngoài hít thở không khí trong lành.
Lời cuối :
-Anh @Lạc Việt 2020 à đừng cố thay đổi một ai đó vì điều đó là không thể .Mỗi người có một góc nhìn khác nhau ,suy nghĩ khác nhau
-Gửi lời chúc sức khỏe tới toàn bộ Mod,Admin
-Anti hay Fan mình cũng chúc sức khỏe , thành công . Lời lẽ khó nghe dành cho nhau bỏ qua nhé . Thôi bước ra khỏi thế giới số làm bài thơ, ván cờ hay xách xe đi phượt cho đời khuây khỏa.
Thân ái!
An.....lon.......ka......xo
@luuthanhtrung1984 Bạn phải thêm chữ m để nó đủ câu đủ từ An....lon....ka...xom =))
Hôm trước lạc xịt cũng có một bài từ giã giống như này, bây giờ thì ai cũng biết sao rồi.
@cukhotabit Sắp có 1 tay khác hùng hổ bước vào giờ, không biết là ăn cái gì nữa đây.
@Raid3r Kaka!
Vắng mợ thì chợ vẫn đông, tiễn vong!!
Chắc là sẽ nhớ lăm box Bphone luôn có một thành phần gặm xương và ngồi canh me mọi ng 😁 :D
Cái nick an lon ca xom và nick lạc việt là cùng một hội với nhau mà giả vờ làm ko quen biết nhau bó tay cò mồi
Tiễn vong 😎🖐️
Chú cũng ăn nói bất lịch sự, khó nghe, lại đi chỉnh huấn ng khác. Mắc cười quá. 😷😆
Tạm biệt em, đi vui vẻ nha em, chúc em hạnh phúc với những thứ mình đang có và xin tiết lộ với các bác: chuẩn bị chào đón các thành viên "TRỨNG" mới ở group b này.
Chúc em đi mát mẻ
Bị chửi nhiều quá, ta lập nick khác 😆 có méo giề đâu
Nếu muốn thay đổi gì đó thì em phải chuẩn đã em ạ. Chính tả chưa "thõi" thì đừng răn dạy người khác. Hôm nay sửa được từ "xúc vật" thì có thêm từ "danh giới". Thôi cũng chúc em đi vui vẻ, mát mẻ nha!!!
Chính tả còn kém, thua đứa học sinh lớp 3, xin hỏi " Nói thắng" là cái gì vậy? haha
Đúng rồi bạn. Bỏ đi mà làm người. Bản thân bị xúc phạm thì có thể nhịn mà cho qua, nhưng để người ta nhắc đến cả phụ huynh thì ko nên. Bất hiếu lắm
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.240 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.414 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM