Bài này tặng Phithuyhoahoa & box Palm

LIENHUONG
10/12/2009 18:52Phản hồi: 417
Bài này tặng Phithuyhoahoa & box Palm
1. Cám ơn Phithuyhoahoa rất nhiều, nhờ bạn đồng hành với mình trong thời gian qua :p

2. Cám ơn bạn maianhtungsten, trantrungkienvt & anh mobile_t đã giúp mình đến với Palm OS 😃

3. Cám ơn anh antondat, ngoctrongda, mobile_t & bạn trantrungkienvt, danbuonthan81, tungnt67 đã đồng hành cùng mình trong những bài Spam 😁

4. Cám ơn những người đã duy trì hoạt động & giúp Palm luôn phát triển trong thời gian qua như anh airport (HN), bạn matrixblack (HN), anh antondat (HCM), anh xuanhahepza (HCM) ... 😃

5. Cám ơn những người đã cống hiến cho Palm với những topic có ích như TaoDi1Minh (Tổng hợp phần mềm cho Palm), trantrungkienvt (Phần mềm cho Palm 4shared & mediafire), Tvirus (Mỗi ngày 1 phần mềm), bạn Phương - vanphuong_vn (Tổng hợp phim cho Palm) ... :p

Chúc cho box Palm luôn vững mạnh & phát triển
:laugh8kb:

417 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tưởng bạn Huơng nghỉ spam, hóa ra là làm cái ao câu cá tiếp à =))
Tấm lòng của mình sau bao ngày 'chinh chiến" nhưng vẫn luôn nhớ về Palm còn j :p

Palm hay Spam vậy bác
Cả 2 bạn à, song kiếm hợp bích :p
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
Trời ơi:shocked7fl: giờ này vẫn thức để spam ah....? hihihihi. Cám ơn em đã đong góp rất nhiều cho Palm nói riêng và Tinhte nói chung :biggrin9gp::biggrin9gp::biggrin9gp:
nói chung cám ơn LH và Phithuyhoahoa, chính nhờ những bài spam của LH và Phithuyhoahoa cái box Palm nó đỡ buồn ngủ và sinh động, nhờ vậy mà box Palm vẫn còn 1 chút sôi nỗi tới ngày nay. Mặc dù là tốt nhưng hình thức vẫn là không tốt dưới quan điểm của của diễn đàn, hihi, làm hao tài nguyên. Nhưng thôi có lẽ LH có trăn trở gì đó mới làm topic như vậy, nhưng mà nói gì thì nói thì ........ không Xipam thì không chịu được hay sao ấy. Dù gì thì PalmOS cũng the end rồi, ai được ai mất có ảnh hưởng gì đâu. Chúc Phithuyhoahoa và LIENHUONG vẫn khỏe để .....
Bạn em có mấy khi Spam đâu nhỉ :p
không chống thì trầy, sẽ Xipam thôi, LH đang bàn giao mà. :p
Tự nhiên LH viết bài này mình thấy yêu cái Box này thế. Nó tình cảm và gắn bó quá.

Hôm qua rửa tay gác kiếm mà không xong 😁 Nay lại vào si păm chơi vậy :p.
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
hoho,chắc tại e m130 nên ko kịp gác kiếm hả a....:D:D
Chắc post bài này lên đây để khoe số bài post tứ quý 9 chứ gì, không thì chụp cái ảnh màn hình lên đây làm giề :p
P/S: Anh tưởng sau bài đó là nghỉ rồi chứ nhỉ, xem ra phanh không ăn lắm nhỉ =))
Toàn lí do lí chấu 😃

Chụp cho có bằng chứng là bài thứ 9999 dành tặng cho P :D
tungnt67
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhận đc tin nhắn off của LH m tưởng m trúng một chú PALM nào chứ 😁 tự nhiên gửi link >>>> tặng PALM :D
ps/ danbuonthan >> thay đổi avatar ngay mới ghê
ủa tưởng bà chị gác kiếm rồi thế mà 2h sáng vẫn xì păm à
neo277
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chị LH àm quả chốt đây mà !😁 nói chung là ngoạn mục rồi đấy ! Cao thủ vẫn là cao thủ ...:shocked7fl:
ối giời oi, spam có hệ thống thế này thì mod nào nỡ xóa chứ
Tại hạ bái phục 😁
tungnt67
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn số bài gửi của LH mà cảm thấy........... hiz hiz
@ ĐỘC CÔ CẦU BẠI SPAM
Vẫn đang chờ mà chưa thấy đâu cả :D

Buổi off sau bác Tuấn chắc sẽ không nỡ nào nện em 1 trận, hiểu không bác :p
Đã nghe nói hối lộ Mod để tăng sao đoá Tùng ah:D
Ai vượt qua tặng ngay chú Palm đang có trong tay :p

Gác kiếm thì dúng đao, lo j :p

Các hạ quá khen :D
Bây giờ mà thuê 1 ông chỉ ăn ngủ với lị ngồi lọc ra bài nào spam bài nào đóng góp của anh em nhà palm chắc cũng mất ngót chục năm mất (chưa thống kê xong mà số lần spam lại tăng theo cấp số nhân) 😁
stuananh80
ĐẠI BÀNG
14 năm
hic tưởng bài gì hay lo nhanh nhanh vào e ai ngờ là bài xì pam có hệ thống nữa của LH 😁
kiểu này chắc phải đi học cách xì pam wa :p
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
hoho,mong sao box palm lúc nào cũng vui vẻ như vậy và ngày càng nhìu người quay về với palm cổ
bà lh đúng trùm spam thiệt, thanks có cần đình đám thế không nhỉ, từ đó đến giờ mình chỉ toàn ấn thanks hoặc send pm để cám ơn hoặc xin lỗi 1 ai, chứ theo cách bà chị này khéo tinhte không đủ sao cho mình rùi 😁.
hội palm lúc nào cũng với bản chất truyền thống, khiêm tốn,vui vẻ, hòa nhã . có thể nói palm cổ nhưng người chơi không cổ :D
Quà tặng "Special Edition" cơ mà :p Vậy mà tay phithuyhoahoa ... lăn ra ốm đấy :D

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/l/MM8ZRQZJM7NL[/FLASH]
Hắn ốm vì có người spam dữ quá trời :p
Hứ, hắn khỏe roài, hôm qua "tay ko" đến động viên tí là khỏe ngay 😁
topic này vui thật, cũng vào ....sì-pam cái để bớt ...sì -chét.
Thiệt là khâm phục chủ topic quá đi
Tưởng mang kem loại 1K đến thăm 😁. Chạy thôi, spam nhìu quá 😔
Chạy đi đâu cho thoát :p Nhờ có topic này mà bạn ko nỡ rửa tay gác kiếm còn j :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019