T-Rex Pro

Bài viết bị rơi vào trạng thái kiểm duyệt
1 thángBình luận: 4
Mình để ý trong tầm 3 tháng trở lại đây, bài chia sẻ nào của mình về các món đồ công nghệ cũng đều bị bôi xanh & bị kiểm duyệt như ảnh đính kèm. Trong khi đó các status ngắn gọn trên Fact thì hoàn toàn ko bị, mình đã thử post lại nhưng sau khi nhấn nút Đăng công khai cũng ko thể cho hiển thị dưới dạng public để mọi người có thể xem. Bài mới nhất của mình liên quan đến game review tai nghe & mới post từ hôm qua nhưng vì 1 lý do nào đó chỉ có mình (là người trực tiếp tạo ra bài viết) & admin mới xem được, mình thấy mod @Knah cũng xác nhận (ở bên NÀY) rằng ko xem được, rất mong Tinh Tế khắc phục tình trạng này giùm. Hôm qua mình sau khi post thấy bị kiểm duyệt, đợi 1 lúc sau mình tạo thêm 1 topic y chang nhưng vẫn bị như vậy, mình đã xoá 1 bài & chỉ để lại bài còn lại, link bài viết của mình ở bên dưới hoặc ở ĐÂY 😓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

https://tinhte.vn/thread/review-airpods-chiec-tai-nghe-true-wireless-don-gian-nhe-nhang-day-cam-xuc.3324245/

Review Airpods - chiếc tai nghe true wireless đơn giản, dễ xài & đầy cảm xúc | Tinh tế

Đây là review về Airpods - chiếc tai nghe true wireless đơn giản, nhẹ nhàng & đầy cảm xúc của mình. Mình mua nó với giá 2600000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé…
tinhte.vn

Screen Shot 2021-05-09 at 16.34.25.jpg
Trong bài chẳng may chứa từ hệ thống cần Duyệt thì sẽ cần chờ Mod duyệt bạn nhé, ai cũng thế chứ ko riêng gì bạn đâu 😊
- Do Chủ nhật là ngày nghỉ nên thời gian duyệt sẽ chậm hơn 😅
@LIENHUONG Cụ thể là những từ nào vậy? LH có thể nói rõ để lần sau mình sẽ hạn chế dùng những từ đó 😅
kệ đi. bài đó tốt mà.
@longbc Smod giải thích ở trên rồi bạn, do bài của mình vướng vào từ nào đó bị kiểm duyệt, cơ mà ko thấy mod chỉ rõ cho mình là từ nào. Mình muốn biết để sau viết bài sẽ hạn chế dùng những từ đó 🙄

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019