Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bạn bình chọn mạng di động nào?

hienmeou
6/1/2009 11:54Phản hồi: 178
MobiFone đã liên tục được bình chọn là mạng di động được ưa chuộng nhất tại Việt Nam trong khuôn khổ của cuộc bình chọn Vietnam Mobile Awards do Tạp chí eChip Mobile tổ chức từ năm 2005. Mới đây nhất, trong đợt bình chọn của báo Sài gòn Tiếp thị, MobiFone cũng được đông đảo người tiêu dùng bình chọn là Dịch vụ được hài lòng nhất năm 2008.

Trong năm 2008, ngoài các chương trình khuyến mại liên tục trong năm đặc biệt trong các dịp ngày lễ lớn Mobifone còn luôn là nhà tài trợ hào phóng cho các chương trình ca nhạc cho học sinh sinh viên, gần đây nhất là show rock xuyên suốt chiều dài đất nước và tiếp tục kéo dài cho đến đầu năm 2009.

Hãy cùng bình chọn cho Mobifone là mạng di động được iu thích nhất để tiếp tục được xem rock free vào năm tới khi mobifone xứng đáng giành được danh hiệu đáng được có

Link đây nè http://vote.srv.vietnamnet.vn/voteVMA/voting_VMA.aspx

Ngoài ra còn được giải thưởng cho người bình chọn thông minh nữa chứ.
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vote 1 phát cho mobifone
boc tem phát
vậy bác ko biêt thế lực mới nổi à vietnammobile dang co' tiềm năng nhất
1:sim số đẹp
2 giá rẻ
3 goi nội mạng đăng ký thuê bao miên phí
4 sóng thì ok mạnh hơn cả mobi và vina
5 nạp tiền lần đầu tặng 100% giá trị thẻ
hiepcT
ĐẠI BÀNG
15 năm
Vào những ngày cuối năm 2008
MobiFone phát triển mới đã lên tới gần 500.000 thuê bao/ngày,
Viettel 160.000 thuê bao/ngày,
VinaPhone có thời điểm là 120.000 thuê bao/ngày
ghê vậy bạn, ai bầu mobi thì bầu chứ mình thấy vina sóng gió ổn nhất, sim km cũng mua vina vì kich hoạt lại dc tiền, ai mà hiểu chút về mạng vina thì tháng nào cũng dc tiền km free ^^
Em thấy Vina sóng phập phà phập phù,vote cho Mobi!

Mà bác chủ topic thiếu Citiphone nhé!
tại sao vậy mà Viettel đã lên hơn 20 triệu thuê bao?
Citiphone không còn phát triển nữa rồi bạn. Sẽ bị khai tử trong nay mai hoặc sẽ cho chuyển qua Vinaphone. Hiện tại, tất cả các mạng di động tại VN thì mobifone là mạng có chất lượng tốt nhất.
Vote cho mobifone. 😃
Ai lớp mobifone fo re vờ he he. Dùng mobi tích điieerm tháng nào cũng đc km, cuối năm đc tặng 1 cái lọ hoanh to oành mà bên wtt có mẹ giao tới 900 k haaa.
Bầu cho Mobifone ! Chuẩn bị cho ROCK STORM tại Đà Nẵng thôi .... yeah
HP4155
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tôi xài qua nhiều mạng, nhứng thấy Mobifone là tốt thật. Cuộc gọi ngon lành, chăm sóc chu đáo.
Vina thi mang cung cách nhà nược, tiềm lực mạnh.
Còn Vietel thì gọi ậm ạch, tính cước trừ ầm ầm. Về quê Hoà bình sóng căng đét nhưng gọi không được (đúng là chỉ thấy các bác xe ôm, cave dùng nhiều). Mở ngăn kéo xem thấy có tới gần trăm cái SIm VT, dùng khuyến mại rồi vứt xó.
Cho MOBIFONE 1 fát
tung2505
ĐẠI BÀNG
15 năm
Dung Mobifone tot that, song luc nao cung day, tien KM thi hang thang deu co KM 100% the nap . Vote cho Mobifone 1 phat nua ne...
mobifone thật tuyệt vời .sóng khỏe giá rẻ khuyến mại nhiều ,tôi yêu mobifone .mọi người hãy bầu cho mobifone nhé
wlnteR
ĐẠI BÀNG
15 năm
vote cho vịt teo
ở nhà em sóng mobi và vina yếu lắm
mỗi vt là ngon 😃
mặc dù đôi lúc nó có hay đơ đơ chút 😁
Đúng rồi đấy, vịt thì ngon, nhưng Vịt teo thì đơ đơ là đúng rồi, Vote cho Mobi đi :D
Một vé cho viettel
Sóng khỏe ,giá hợp lý
Chăm sóc khách hàng tốt
Bình chọn cho mạng di động

Mình đã dùng mạng MobiFone được 10 năm nay. Gần đây, nghe bạn bè nói, ham rẻ nên dùng thêm một thuê bao trả sau của Viettel. Nhưng rẻ thì không thấy mà dịch vụ thì quá tệ. Đặc biệt là hỗ trợ, hướng dẫn sử dụng dịch vụ và thái độ của nhân viên thu cước. Không biết bạn nào dùng thử Pay199 chưa? Dùng xong một lần không muốn dùng nữa liền. Tóm lại, MobiFone có là nhất cũng đúng thôi
Vote cho Mobi vì số đẹp + với các việc tài trợ cho các hoạt động giải trí khá tốt.
Các clip Quảng cáo trên TV cũng được đầu tư cẩn thận và đẹp.
Em đang dùng mobi nhưng vote cho viettel.
Khuyến mãi tốt,đặc biệt là khâu chăm sóc khách hàng quá ổn.
anh2008
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thằng Viettel mấy tháng nay tính cước thuê bao trả sau đội lên khá nhiều so với mức xài hàng tháng. Đang tính lên nó kêu nó in mấy cái chi tiết cuộc gọi xem nó tính kiểu gì. Nó mà chăm sóc không đàng hoàng thì nhảy qua Mobi luôn, quê rồi.:mad:
Đương nhiên là Mobi rồi, khỏi suy nghĩ nhiều 😁
Mobiphone

Thật sự chẳng quan tâm đến mạng nào vì sử dụng một số từ lúc trước đến giờ và số điện thoại đó lại thuộc mạng Mobiphone.
Ấy các pác làm em chạnh lòng đổi sang vịt teo hay vina bi giờ , em rất chung thành với mobi đấy ạ , xài mobi cũng lợi nhiều cái lắm , còn xém trúng thưởng nữa tức quá trùi nè tội lỗi em mua 3 card điều trúng cả 3 card hehe số em năm nay được mobi hậu thuẫn rùi . Cuối cùng Mobi muôn năm ( anh em nào xài mạng khác đừng chử em nhé )
hieppg
ĐẠI BÀNG
15 năm
Vẫn vote cho Mobifone, cho dù dạo này chất lượng các dịch vụ mạng có phần xuống dốc. Còn chăm sóc khách hàng thì vẫn tốt. Cuối năm vừa rồi cả nhà mình lần lượt được người của MobiFone đem tới tặng mỗi người 1 cái lọ hoa thủy tinh to đùng, nhìn cũng được. Quà thì giá trị chắc chẳng cao, nhưng thấy mình được quan tâm cũng vui.
hịhị, hồi này em ghét vt quá cơ, dưng cơ mà ngại đổi số, đổi giờ hơi rắc rối, nhưng ...nghe anh em nói mà cũng muốn qua mobi quá. (nhân tiện cho hỏi, có ai làm ở mobi ko, em nhờ chút?)
VoiCoi1989
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác này gặp trường hợp giống em quá, em ngại đổi số chứ ko thì cũng vứt sim VT đi lâu rồi 😔 Chỗ em thì cứ vào nhà la sóng Vina hơi chán, cứ 1, 2 vạch, chứ em cũng thích Vina nhất xong đến Mobi, nhưng tình hình dùng mobi đúng là ổn thật, chăm sóc khách hàng quá chuẩn. Vote cho vina vi thấy hơi ít người vote cho vina, nếu có 1 phiếu nữa thì vote cho mobi ^,^. Còn vote -5 phiếu cho viettel :mad:. VT nhiều lúc trừ tiền ầm ầm chả hiểu dc, chăm sóc khách hàng qua tổng đài thì cũng ko có gì nhưng chăm sóc khách hàng ở đại ý thì... cực chán :(
Yeah Mobifone vô địch mặc dù đang dùng Viettel, Mobi có vẻ nghiêng về chất lượng hơn là khuyến mãi như Viettel..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019