Bạn cần hỗ trợ về Tinhte Rewards?

Gaohong
1/8/2022 8:24Phản hồi: 421
Bạn cần hỗ trợ về Tinhte Rewards?
Để đảm bảo trải nghiệm cho thành viên khi đổi điểm tại Tinhte Rewards, khi gặp vấn đề về Tinhte Rewards từ tháng 8/2022 về sau các bạn gửi yêu cầu hỗ trợ theo 2 cách sau:

1/ Ưu tiên liên lạc ngay với cửa hàng để được hỗ trợ sớm khi gặp vấn đề với mã giảm, vì bạn nhập code giảm trên trang bán hàng của cửa hàng nên chỉ có cửa hàng mới kiểm tra lỗi và hỗ trợ khắc phục ngay được. Mỗi reward đều có mục “Hỗ trợ & liên lạc cửa hàng”, bạn xem ở đó và liên lạc nhé.

2/ Bình luận dưới bài này vấn đề bạn cần hỗ trợ. Tinhte Rewards tiếp nhận thông tin, sau đó gửi sang cửa hàng check và hỗ trợ.

Các yêu cầu hỗ trợ gửi ngoài khung giờ làm việc lúc khuya muộn: thứ 7, chủ nhật, lễ, Tết sẽ được Tinhte Rewards tiếp nhận và phản hồi lại vào buổi làm việc tiếp theo khi có hồi đáp từ cửa hàng.

Lưu ý:
  • Vui lòng không bình luận code, hình ảnh chứa code vào topic này, vì đây là topic công khai người khác có thể nhập code của bạn khi thấy và bạn sẽ ko dùng được code giảm đó nữa.
-----
Một vài thông tin về Tinhte Rewards
421 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn ơi mình đổi mã shopee mà ko dùng đc, báo là mã k hợp lên
@zenki1 Chào bạn,
Mình đọc thấy bạn chia sẻ là dùng trên máy tính để mua hàng. Mình xin hổ trợ như sau:

- Ưu đãi Shopee chỉ áp dụng cho dùng trên app Shopee đặt hàng đó ạ. Bạn thao tác đặt hàng lại trên app với tài khoản mới nhé.

- Tài khoản mới đó bạn nhớ vào phần thiết lập tài khoản để nhập thông tin giao hàng đầy đủ, tên/ số điện thoại/ địa chỉ trước khi mua nha.

* Có bạn cũng bị trường hợp như bạn vì đặt trên máy tính và chưa nhập đủ phần thông tin giao hàng ngay từ đầu, sau khi làm lại qua app shopee và nhập thông tin trước như trên thì đã mua hàng được rồi đó ạ

Bạn xem thông tin mình hổ trợ trên để sử dụng mã nha. Nhớ là tài khoản mới chưa có đặt hàng shopee lần nào mới dùng được nhé.

Xin cám ơn,
@zenki1 * Nếu "máy" mà bạn nói là máy điện thoại thì Shopee check hành vi vi phạm điều kiện, nên bạn không dùng được.
* Nếu "máy" là máy tính thì bạn thao tác lại như mình hướng dẫn trên nha.
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
@zenki1 cái này cho tài khoản mới huy vòng 2020 có lại
@zenki1 Gây khó dễ cho nhau chứ bảo mật đếch gì ông nhỉ
Tinhte reward đang có đổi redeem code của cliptv rất hay
@vampire7490 Chuẩn rồi mình đổi hết xuất dc gần 2 năm
@TênLàmGì Tặng thêm 3 tháng nữa là 1 năm 9t nhe
@TênLàmGì Thì tính cả chứ ko nạp hết thì lm ji dc kkk
Hữu ích
Hi vọng có có nhiều quà thời gian tới
Chưa ưng món giảm giá nào cả,chờ đợt khác vậy.
Ad ơi, mình vừa đổi mã Shopee flash 20 điểm mà chọn nút "Sử dụng coupon ngay" nhưng ko thấy nút "Sử dụng ngay" màu xanh ở trên cùng như các mã khác vậy ạ?
@causelove94 Chào bạn,
Bạn vào lại mục "quà của tôi" xem đã thấy nút "sử dụng coupon ngay" chưa và thao tác lại xem nhé.
Ngoài ra, gửi bạn cách sử dụng code giảm giá Shopee để tham khảo ạ
Link bài: https://tinhte.vn/threads/huong-dan-nhap-ma-giam-gia-shopee-tren-tinhte-rewards.3050628/
@Gaohong Mình vẫn chưa thấy nút "Sử dụng ngay" ad ơi. Những mã Shopee khác mình đổi thì vẫn sử dụng bình thường, riêng có mã flash 20 điểm thì bị lỗi thôi, mong ad kiểm tra lại ạ!
@causelove94 Bạn ơi, mình rất tiếc về bất tiện này. Bạn giúp mình check lại 1 lần nữa nhé. Giờ là được rồi đó ạ.

Nếu làm được rồi bạn phản hồi lại mình nhé. Nếu chưa được thì để mình tiếp tục hỗ trợ.
@Gaohong Đc rồi ad ạ, cảm ơn ad!
@causelove94 Okay ạ. Mình xin phép đóng phiếu hỗ trợ này khi bạn đã dùng được rồi nhen.
Khi cần hổ trợ, bạn cứ để lại bình luận vào topic này hén. G9 ạ!
“mã shopee giảm 20% tối đa 30k”
Hiện giờ mình đã đổi và dùng được trên shopee. Giờ mình đổi tiếp có dùng thêm lần nữa được không mod nhỉ?
@leechnao mình cũng quan tâm cái này 😁
@leechnao @leechnao & @quadensatgai ơi, mình có phản hồi cho 2 bạn như sau:
- Mỗi 1 thành viên chỉ đổi được 1 lần thôi.
- Bạn không thể thao tác đổi lần nữa được, khi bạn đổi lần nữa sẽ có thông báo như ảnh mình đính kèm ạ
@Gaohong mình còn 1 nick nữa ở trên tinhte, mình dùng nick này đổi thêm 1 code nữa, sau đó dùng code đó với cùng 1 tài khoản shopee đã từng dùng code đó có được không?
@leechnao Phần này mình xin hồi đáp như sau, bạn xem để tránh đổi rồi mà k dùng đc nhé:

- Phần chi tiết quà tặng Shopee có điều kiện là: 1 code áp dụng cho 1 hoá đơn của 1 user trên shopee.

- Bạn đã dùng 1 code mua đơn trên Shopee với user của bạn rồi, thì bạn không thể thao tác thêm lần nữa dù là code khác của ưu đãi này nhé.
Bây giờ m đổi mã giảm giá, muốn share mã đó cho ng khác để ngta dùng thì làm thế nào
@Đạt Phít Một Bạn cứ gửi mã đó cho ng khác dùng ở trang đó là dc mà. Khi mua hàng dùng mã này đâu cần chứng nhận tên thành viên trên web đâu bạn.
@Đạt Phít Một Chào bạn,
Nếu muốn tặng mã giảm cho người khác, thì bạn đưa đầy đủ mã giảm cho người bạn muốn tặng là được ạ.
choen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không xài được mã giảm giá của siliconzstore.
@choen Chào bạn,
Ở phần mua hàng như trên ảnh bạn gửi, bạn nhập email vào phần thông tin mua hàng thì sẽ dùng được mã giảm nhé!
abuken
TÍCH CỰC
4 năm
Cho hỏi mình bị mã F06 trên tài khoản máy mình, vậy giờ mình dùng máy khác chưa mua bao giờ dùng lại mã đã đổi từ tinhte thì có dc áp dụng nữa ko
@abuken Dạ đơn hàng chưa thành công thì mã giảm vẫn còn hiệu lực và bạn có thể dùng nhé.
* Bạn tranh thủ đặt hàng nhé. vì 31/12 là hết hạn dùng mã shopee đó ạ
nhat0512
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình đổi rồi mà ấn không thấy mã
@nhat0512 Chào bạn,
Có phải bạn đang nói ưu đãi Shopee k ạ?
* Nếu là ưu đãi Shopee, thì ở cuối topic hỗ trợ này có dòng hướng dẫn nhập mã ưu đãi, bạn bấm vào chữ Shopee trên bài để xem hướng dẫn lấy mã và nhập nha.
nhat0512
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gaohong Thank bạn nha
Ok ạ. Cần hỗ trợ gì thêm bạn cứ nhắn vào topic này để mình sớm phản hồi nhé. 😁
RobbieQuang
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quan tâm
@RobbieQuang Bạn đổi điểm lấy voucher giảm giá có vấn đề gì cứ bình luận vào đây để chúng mình kịp thời hỗ trợ, đảm bảo trãi nghiệm của bạn nhen 😁
DoraDoraDora
ĐẠI BÀNG
4 năm
@RobbieQuang Bạn ơi cho mình hỏi cái bình luận khoe huy hiệu làm thế nào nhỉ
trang khacten.com khi mua hàng làm gì có chỗ nhập code giảm giá đâu ad
@thịnh hữu nguyễn Khacten.com, khi mua hàng với mã giảm trên Tinhte Rewards bạn thao tác các bước như vậy ạ
1/ Chọn món hàng > bấm thanh toán

2/ Kéo xuống cuối cùng phần “đơn hàng của bạn”, sẽ thấy 1 dòng hỏi “ bạn có mã ưu đãi ? “ bạn ấn vào để nhập mã giảm giá nhen 😁

3/ Nhập thêm các thông tin giao hàng để hoàn thành đơn.

* Hình mình minh hoạ, bạn xem cho dễ hình dung nhé! :D
DoraDoraDora
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thịnh hữu nguyễn Bạn ơi cho mình hỏi cái bình luận khoe huy hiệu làm thế nào nhỉ
hettiensai
TÍCH CỰC
4 năm
mình nhập mã xác thực xong rồi thì mã code tinhte gửi về đâu vậy. nãy mua giày đổi 500đ xong tinhte gửi mã otp về mình nhập xong chờ hoài ko thấy mã code ở đâu. /
@hettiensai Chào bạn, bạn cho mình hỏi bạn đổi ưu đãi Bitis 500 điểm hay sao ạ?

* Ưu đãi đó hiện tại đã hết hạn trong ngày 31/12/2019 rồi nên mã giảm đó đã không còn hiệu lực.

* Về việc xem mã code ở đâu thì mình hồi đáp như sau:
bạn vào mục quà của tôi> bấm vào reward bạn cần xem mã >rồi bấm sử dụng coupon ngay sẽ ra mã code nhé.
hettiensai
TÍCH CỰC
4 năm
@Gaohong mã đã hết hiệu lực rồi thì điểm của mình có được hoàn trả không, hay bị trừ luôn. /
@hettiensai Dạ phần điểm thì bạn vẫn bị trừ vì bạn đã đổi lúc ưu đãi này còn thời hạn. Rất tiếc về trường hợp của bạn.

Tuy nhiên, mình gửi bạn tham khảo cách tích điểm để nhanh chóng có lại điểm đã dùng lần này nhé
Link về cách tích điểm đây ạ:
https://tinhte.vn/rewards/

Tích điểm thành viên

Thông tin về tích điểm thành viên, thứ hạng lên cấp, quà tặng và ưu đãi cho thành viên Tinh tế
tinhte.vn

Happy New Year bạn nhé 😁
DoraDoraDora
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hettiensai Bạn ơi cho mình hỏi caia bình luận khoe huy hiệu làm thế nào nhỉ
@DoraDoraDora Bạn ơi, nếu tham gia Tinh tế bình chọn thì bạn vào đây chia sẻ với các bạn khác nè. Link kèm bên dưới bạn bấm vào hén 😁
https://tinhte.vn/ttbc19/thao-luan
mrpaul2312
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình dùng mã giảm giá mua bàn phím Siliconz báo mã không hợp lệ?
@mrpaul2312 Mình dẫn link hướng dẫn nhập vào đây luôn cho bạn dễ xém nhé.
Link Hướng dẫn nhập mã giảm giá SiliconZ trên Tinhte Rewards:
https://tinhte.vn/threads/huong-dan-nhap-ma-giam-gia-siliconz-tren-tinhte-rewards.3052076/
mrpaul2312
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gaohong thanks bạn nhiều
DoraDoraDora
ĐẠI BÀNG
4 năm
@mrpaul2312 Bạn ơi cho mình hỏi caia bình luận khoe huy hiệu làm thế nào nhỉ
@DoraDoraDora Bạn ơi, nếu tham gia Tinh tế bình chọn thì bạn vào đây chia sẻ với các bạn khác nè. Link kèm bên dưới bạn bấm vào hén 😁
Tructho
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sao minh nhập OTP roi không thấy phản hồi gì hết ah
@Tructho Bạn nhập OTP xác nhận tài khoản qua số điện thoại hay sao ạ?
Bạn nói rõ hơn chút để mình hỗ trợ kiểm tra giúp bạn nha.
@Tructho @Tructho ơi,
Nếu là OTP xác thực tài khoản trên Tinhte Rewards thì bạn có thể kiểm tra xem đã xác thực tài khoản được hay chưa qua các thao tác vậy nhé:
Vào App Tinh tế > Vào menu góc phải bên dưới > Bấm vào Tinhte Rewards.
=> * xem có nút Xác thực nào xuất hiện không
* nếu không có thì bạn đã xác thực được rồi nhé.
DoraDoraDora
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tructho Bạn ơi cho mình hỏi caia bình luận khoe huy hiệu làm thế nào nhỉ
Mua dầu nhớt ở express center không dùng được mã giảm 20%, nhân viên bán hàng thông báo là hết từ ngày 31 tháng 1 rồi
@Trần Anh Minh 98 @Trần Anh Minh 98 ơi,
Bạn cho mình xin địa chỉ cửa hàng mà bạn đã đến mua trên nhé.

- Bạn gọi ngay số hotline hỗ trợ từ Express Center ghi trên chi tiết quà để được hỗ trợ kịp thời nếu bạn đang ở cửa hàng mà k dùng đc nhé.
- Đính kèm ảnh số điện thoại trên chi tiết quà, bạn xem nhe
@Trần Anh Minh 98 Bạn vui lòng cho bên mình thông tin số điện thoại mua hàng để kiểm tra trường hợp của bạn nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019