Bạn cần hỗ trợ về Tinhte Rewards?

Gaohong
1/8/2022 8:24Phản hồi: 421
421 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình mới đổi cái mã cliptv 2 tháng nhưng khi nhập vào thì báo thẻ không chính xác.
@Tên mình đây Chào bạn,

Bạn đọc kỹ các bước hướng dẫn nhập code và thao tác nhập lại nhé.
Link bài hướng dẫn: https://tinhte.vn/thread/huong-dan-nhap-code-uu-dai-clip-tv-tren-tinhte-rewards.3050620/
@Gaohong Nó để mã khuyến mại không đúng bạn
@Tên mình đây Bạn vui lòng liên lạc qua tin nhắn, gửi giúp mình màn hình mã khuyến mãi để mình kiểm tra giúp bạn.
Không ghi mã lên bình luận bạn nhé.
Cám ơn bạn!
Có mã tặng dầu gội mà không điện biểu mẫu được.mod hướng dẫn với nhỉ
@hoangthanh1994 Hi bạn @hoangthanh1994,
Bạn vào lại Tinhte Rewards > Vào Quà Của Tôi > Xem lại quà Clear Men của bạn > Có mục Cách nhận quà, bạn chạm vào link đó là ra biểu mẫu điền nhé.
Bạn làm được thì nhắn lại mình nhen.
@Gaohong Mình nhấn vào link ra như này thôi
@hoangthanh1994 Bạn dùng Android phải không ạ?
> Vậy bạn vào tinhte.vn = web, trên máy tính giúp mình.
> Sau đó, bấm vào Link biểu mẫu-form thông tin nhận quà: https://forms.gle/EyXf7y8JeitNQKHDA
> Điền các thông tin theo yêu cầu.

Nếu được nhắn lại mình biết với nhé!
@Gaohong Mình đã làm được. Thanks mod nhiều
@hoangthanh1994 Dạ okay ạ. Mình đóng hỗ trợ tại đây bạn nhé!
Chúc mừng bạn đã đổi được quà từ Tinhte Rewards 😉
Mình vừa đổi voucher gà nướng và gọi cho flyfood xong mở lên thấy quảng cáo. Ghê thiệt.
voucher ga quay mình không đặt được flyfood báo hết hạn 25/5 trong khi đó mã hết 17/6
@trancannam2007 Chào bạn,

Mình tiếp nhận thông tin & sẽ chuyển sang Flyfood để nhờ hỗ trợ nhé.
Sẽ phản hồi đến bạn từ 1-3 ngày làm việc, bạn cố gắng đợi thêm.

Nhận hỗ trợ sớm mình sẽ báo sang bạn sớm nhé
@Gaohong Vậy có khi mã của mình cũng bị lý do giống vậy chăng.
@ntdieu Mình chuyển thông tin nhờ bên đó hỗ trợ. Các bạn thông cảm đợi thêm.
Lí do đang là T7/ chủ nhật, ngày off nên sẽ chưa phản hồi ngay liền được ạ
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
có anh em tinh tế nào hỗ trợ mình không voucher gà quay mình bị báo hết hạn nên không mua dc
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
@qua2007 voucher báo hết hạn 17/6, nhân viên flyfood báo nó hết trong tháng 5
@qua2007 Chào bạn,

Mình tiếp nhận thông tin & sẽ chuyển sang Flyfood để nhờ hỗ trợ nhé.
Sẽ phản hồi đến bạn từ 1-3 ngày làm việc, bạn cố gắng đợi thêm.

Nhận hỗ trợ sớm mình sẽ báo sang bạn sớm ạ
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
@Gaohong xin cảm ơn mod
Cho mình hỏi voucher này là tặng Free hay phải thanh toán với giá 195k ? Tiêu đề Voucher thì để Free nhưng phần giải thích lại để thanh toán 195k là sao ?
@Anh Em Siêu Nhân Hi bạn @Anh Em Siêu Nhân

Voucher này là tặng miễn phí. Bạn gọi hotline nhận quà tặng > chỉ thanh toán phí ship hàng ( Flyfood sẽ báo phí ship).
Về phần giải thích:
> Gà này có trị giá 250k nhưng Flyfood đang bán sản phẩm này với giá 195k ưu đãi nhé bạn, chứ không phải giải thích là thanh toán 195k, bạn vui lòng đọc kỹ lại giúp mình ạ
@Gaohong @Anh Em Siêu Nhân
Bạn kéo xuống phía dưới chi tiết quà, có hướng dẫn rất chi tiết việc nhận quà này thế nào đó ạ

Bạn xem và gọi liên lạc Flyfood nhận quà nhé nếu đã đổi voucher.
ancut83
ĐẠI BÀNG
4 năm
con gà cân 1,3 bán đúng giá 250 k khi dùng vouch này còn 195 k nhé, phiếu giảm giá cho bạn là free
@ancut83 Hi bạn @ancut83 ,

Voucher này là tặng miễn phí. Bạn gọi hotline nhận quà tặng > chỉ thanh toán phí ship hàng ( Flyfood sẽ báo phí ship).
Về phần giải thích:
> Gà này có trị giá 250k nhưng Flyfood đang bán sản phẩm này với giá 195k ưu đãi nhé bạn, chứ không phải giải thích là thanh toán 195k ạ ( đang giải thích về giá bán tại flyfood, chứ k yêu cần thanh toán 195k nhé bạn)
ancut83
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gaohong dùng đồ miễn phí như đi ăn xin ấy đến khổ
@ancut83 Dạ bạn đang gặp bất tiện gì khi dùng mã giảm này vậy ạ? Bạn chia sẻ thêm để mình có thể hỗ trợ bạn nhé.
Mình muốn đổi quà trên tài khoản này nhưng số điện mình dùng lại kết nối với tài khoản khác vậy phải làm như thế nào ạ?
@ĐoànT.Nghĩa1m58 Chào bạn,

Vấn để về tài khoản / sdt kết nối xác thực bạn gửi hỗ trợ như sau:

> Bấm vào link gửi hỗ trợ này nhé
https://tinhte.vn/hotro/

> Sau đó, bạn kèm ảnh vào để phía hỗ trợ dễ phản hồi bạn nhé.

> Nêu vấn đề này vào phần gửi yêu cầu hỗ trợ
À mình góp ý nên thêm dấu stick để đánh dấu cái nào đã dùng rồi. Nhìn 3 cái mã boft ko biết cái nào đã dùng cái nào chưa.
@JerryKist Cám ơn bạn đã góp ý để Tinh tế có thể hoàn thiện phù hợp hơn với nhu cầu dùng của thành viên. Tuy nhiên, đây là topic hỗ trợ các vấn đề về dùng mã giảm của Tinhte Rewards.

Để vấn đề góp ý của bạn được ghi nhận, bạn vui lòng gửi góp ý về Link topic góp ý app Tinh tế nhé, link bên dưới ạ
https://tinhte.vn/thread/gop-y-app-tinh-te-8-0.2942838/
Chào @haind.lmp111
Bạn xóa ảnh chứa code giúp mình nhé, vì code bạn public như vậy nếu có người khác nhập dùng mình sẽ không hỗ trợ được ạ
Mình sẽ xem và hỗ trợ bạn phần này qua tin nhắn nhé.
Mình cần hỗ trợ tinhte nên cho nhiều quà đổi nhiều hãng hơn nữa 😆))
QaToZz
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tinhte ơi, mình đổi coupon của Chiemtaimobile.vn mà sao ko sử dụng được khi thanh toán vạy ạ
@kn_181106 Chào @kn_181106

Bạn xóa ảnh chứa code giúp mình nhé, vì code bạn public như vậy nếu có người khác nhập dùng mình sẽ không hỗ trợ được ạ
Mình sẽ xem và hỗ trợ bạn phần này qua tin nhắn nhé.
@Gaohong Còn nếu phần “Mã” trên ảnh không phải code thì không cần xoá ạ
Mình không sử dụng được coupon của chiemtaimobile trên web. Khi mình dùng thì bị báo lỗi: "Không đáp ứng các yêu cầu.". Mong mod giúp.
@Trí Constantine Chào bạn @Trí Constantine
Mình sẽ nhắn tin để xin thêm thông tin từ bạn. Bạn xem tin nhắn phản hồi để mình có thể hỗ trợ bạn nhé.
Mong bạn thông cảm cho bất tiện này. Cám ơn bạn ạ!
@Trí Constantine Mình xin đóng hỗ trợ tại đây, vì bạn @Trí Constantine đã dùng code và mua được giảm giá rồi nhé!
Link đổi quà die hay sao vậy thớt nhấp vào nó quay hoài mà không thấy gì luôn, xoá app cài lại cũng như không.
@Lê văn zyx Vấn đề của bạn đã đc hỗ trợ qua tin nhắn và bạn đã điền thông tin thành công. Mình xin phép đóng hỗ trợ tại đây nhé
* Lưu ý: Lần sau nếu bấm link trên app không đc, bạn copy link và dán lại vào trình duyệt web trên điện thoại hay máy tính thì đều vào đc nhé.
@Gaohong Cảm ơn đã hỗ trợ.
Ngân Sad
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình ko sử dụng được mã giảm giá trên trang dauden.vn,nhập vào nó báo mã hết hạn hoặc ko đúng ạ?
@Ngân Sad Phần này mình đã hỗ trợ bạn @Ngân Sad qua tin nhắn rồi, mình xin phép đóng hỗ trợ này nhé.
anhtaiqb
TÍCH CỰC
4 năm
tinhte reward có mã VIp của nhaccuatui hay zingmp3 ko ạ
@anhtaiqb Bạn vào app Tinh tế > vào Tinhte Rewards > Mục giải trí để xem các mã giảm này. Hiện tại là không có nhé.
Cable Mophie 1m lightning của Dâu Đen, giá 390k, phần đổi điểm ghi là sẽ giảm còn 99k. Vậy mà thanh toán thì sau apply code vẫn còn 179k
@dungnthbb Bạn gửi tin nhắn giúp mình hoá đơn lần kia luôn nhé. Thứ 2 mình gửi sang bên cửa hàng để họ xem và có hướng hỗ trợ lại bạn 2 đơn này.
Cám ơn bạn ạ!
@Gaohong Cám ơn bạn. Mình đặt Dâu đen có 1 đơn thôi. Ý là 2 lần đổi điểm trên tinh te đều bị như vậy, lần trước từ đợt Tết
@dungnthbb Mình rất tiếc về những bất tiện bạn gặp phải. Đơn trước Tết bạn gặp vấn đề gì ạ? Và có liên lạc để Tinhte hay cửa hàng hỗ trợ bạn chưa ạ?

Mình sẽ ghi chú lại phần đơn của bạn & gửi qua cửa hàng để đc hỗ trợ 1 đơn Dâu Đen này. Sẽ thông báo sớm lại cho bạn khi có phản hồi từ cửa hàng.
——
Ngoài ra, cũng chia sẻ để các lần sau bạn dễ dàng tìm trợ giúp khi có vấn đề về code giảm nhé.

> Ở Tinhte Rewards tất cả các mã code đều có topic hỗ trợ từ Tinhte và topic hỗ trợ từ cửa hàng.
> Các trường hợp gấp, bạn có thể gọi cho hotline ghi trong phần chi tiết quà để đc hỗ trợ ngay.
> Hoặc nhắn tin cho mình nick @Gaohong ngay lúc gặp lỗi code, để mình kịp thời tiếp nhận và hỗ trợ bạn.
UPDATE: Mình đóng hỗ trợ này nhé, bạn @dungnthbb đã đặt đơn mới thành công và nhận giảm giá đúng.
-----
@dungnthbb PHẢN HỒI HỖ TRỢ CHO VẤN ĐỀ CỦA BẠN @dungnthbb
Phía Dâu Đen đã cập nhật lại giá trị code giảm đúng rồi. Bạn giúp mình đặt lại đơn nhé.
> Đơn hàng giảm giá k đúng đã được hủy rồi, đơn đó sẽ không tính.
> Bạn đặt lại 1 đơn mới, nhập code để được hưởng đúng mức giảm nhe.
Khi nào bạn đặt lại và được giảm đúng thì nhắn mình đóng hỗ trợ này luôn nhé bạn.
Cám ơn bạn ạ!
Làm thế nào để tắt thông báo từ trang này vậy mod,? Mình lỡ theo dõi giờ muốn bỏ thì làm sao?
@hoainam_002 .
@hoainam_002 Có phải ý bạn hỏi là bỏ theo dõi tag Tinhte Rewards không ạ?
• Bạn bấm lại vào tag đó rồi chạm thêm 1 lần để bỏ theo dõi nhé
@hoainam_002 Trên app Tinhte, bạn thao tác 3 bước để bỏ theo dõi nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019