Bản cập nhật iOS 13.4 “làm hỏng” Facetime trên các thiết bị iOS cũ

vn_ninja
3/4/2020 2:17Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đợt này Apple khoá sign 13.3.1 nhanh ghê. Anh em không kịp trở tay 😁
bupbechanh
TÍCH CỰC
4 năm
IOS ra bản update nào cũng lỗi, nhưng do nhiều tín đồ thần tượng quá nên suốt ngày cứ ra bản update nào là kêu gào mọi người update lên để cùng nhau chia sẻ nỗi đau khổ.

Ai lỡ update xong mà máy ĐƠ, LAG, CHẬM, GIẬT, LỖI TỪA LƯA chán thì hãy mau bán máy cũ, và mua liền máy mới để các con buôn, cty có cơ hội mua bán máy làm giàu túi tiền.
@bupbechanh Máy của mình, update hay không là do mình chứ.
garung2018
ĐẠI BÀNG
4 năm
@VanNhatVina Ngày nào nó cũng hỏi bạn update bạn có ức chế mà lên không?
@garung2018 Trước kia mình cũng ức chế cái vụ nhắc update. Nhưng sau đó phát hiện ra tắt tự động cập nhật thì nó hết nhắc. Bây giờ máy của mình vẫn đang iOS 12.4
ios 13.3.1 bị khóa sign trên ipsw.me rồi anh em ạ 😔(
Nhiễm cô vi rồi kaka
Nâng đời đi thôi
lee_2515
ĐẠI BÀNG
4 năm
câu chốt cuối quá đúng
Lâu lâu ổng lòi ra lỗi
mrdrg10
TÍCH CỰC
4 năm
iOS 13.4 có bác nào 3d touch vào settings > bluetooth hoặc wifi là bị crash ko?
wegadnie
TÍCH CỰC
4 năm
Vậy là lại sắp có 13.4.1. Ngóng bug fixed and performance improve.
@wegadnie 13.4.5 nhé
6s vẫn gọi ầm ầm
Căng nhỉ
Sao tưởng iOS hoạt động ổn định lắm mà nhỉ ??
Felicidad
TÍCH CỰC
4 năm
@trantrungtu Tư tưởng đó là chỉ hợp nhày xưa thôi ạ giờ lõi tùm lùm @@
dangphi95
TÍCH CỰC
4 năm
Cho thiết bị cũ nghỉ hưu đc rồi 😁
@dangphi95 iPhone 7- iOS 12.4 vẫn đang nghe gọi tốt bác ạ.
Felicidad
TÍCH CỰC
4 năm
@VanNhatVina Bác cứ ở đó ngon nhất rồi ạ
@Felicidad Vâng. Tại cũng chỉ nghe gọi là chính. Với cả thi thoảng cho con xem YouTube thôi.
Mr_Teaplus
TÍCH CỰC
4 năm
Mình Macbook Air 2018 lên 10.15.4 tự nhiên bị tịt loa, phải tắt máy mở lại mới hết. Không biết có ai bị không?
Quan tâm chi cái phần mềm này khi có hàng vạn app chát khác. Giờ là thoeif đại corona virus rồi 😆 nghiên cứu virus thôi kệ thằng táo sâu hết thời này thôi 😃)
@ctintuc.blogspot.com "Táo sâu" là táo sạch. Hehe
May mình dùng không cũ lắm
May quá, chưa lên iOS mới. Mà cũng chả dùng Facetime bao giờ.
lyductuong
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hèn chi, hôm rồi mình ko thể gọi cho con mình từ ip 7+ sang ip4s không đc, mặc dù ip6 vẫn gọi bt, nay mới rõ. Chán thiệt, fix lỗi này lại phát sinh lỗi khác
minhlongpe
TÍCH CỰC
4 năm
@lyductuong yên nghỉ cũng đúng thôi, giống như các phần mềm chủ yếu hỗ trợ từ ios 10 trở lên, k thể để 1 vài người dùng bản cũ mà kéo phần mềm xuống được.
@minhlongpe Sao lại là kéo phần mềm xuống? Đây lỗi ở máy mới mà, trc đó có sao đâu.
minhlongpe
TÍCH CỰC
4 năm
@flower_cutter nâng lên 13.4 nghia là facetime đã được cập nhật lên phiên bản cao hơn rồi. giống như app youtube său khi update thì cũng k hỗ trợ ios từ dưới 11 chẳng hạn. K thể cứ mãi vì 1 số người ở phiên bản thấp mà ảnh hưởng tới trải nghiệm của số còn lại được. nâng cấp ios đồng nghĩa với việc nha phát triển sẽ cập nhật được nhiều tính năng hơn, tối ưu hơn cho các thiết bị đời sau. chưa kể ios 9 bây giờ quá cũ thì cho yên nghỉ cũng đúng thôi. từ iphone 5 đã lên đc ios 10 rồi thì 4s 4 còn ai dùng mấy đâu.
@minhlongpe Vậy mà cũng bao người báo lỗi đấy thôi. Chắc là lỗi, sẽ sửa chứ ko đã thông báo thẳng luôn rồi.
Thật thế ư

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019