Bản cập nhật phần mềm mới giúp AirPods Pro tái tạo âm thanh vòm như trong rạp phim
MinhTriND
2 tháng trướcBình luận: 94Lượt xem: 13.859
Thích cái kết nối giữa AirPods với iphone
Đậu lấy cái tên giống phần mềm của razer thế
@empty77 Spatial là vòm, kiểu vòm. Nó là tên chung chứ có phải tên riêng mà lấy.
@honghai2196 thiếu gì từ khác, surround, 3D....
@empty77 Hiểu từ dùng chung không. Khi từ dùng chung đọc vô hiểu liền thì tại sao phải làm phức tạp hoá vấn đề lên.
@honghai2196 thì bình thường người ta xài surround chứ có mấy ai dùng spatial. Từ này thuộc loại ít xài rồi
@empty77 Lên windows 10 bấm chuột phải vô icon speaker coi nó là surround hay spatial nhé
Apple luôn làm mọi thứ đơn giản và tiện nhất cho người dùng. Trừ cái 2 sim khá đần (mình xài full đồ apple nhé, ko có bác lại chửi anti)
Cái này làm đc m cho ngàn like
Thích nhất cái này
Chừng nào Update dc
Airpods Pro thì đúng là thực dụng cũng như hoàn thành tốt mục tiêu của Apple về việc "Cần là có mặt". Mặc dù âm thanh k quá hay nhưng nhiều cái khác sẽ khoả lấp cho khuyết điểm đó.
Mong chờ quá
Đợi mãi cái tự động chuyển giữa các thiết bị. Đang dùng mấy con Bose chuyển qua lại ngon lành. Bây giờ có thêm cái airpod pro chỉ biết dùng với iphone. Nhưng mình nghĩ chưa chắc thằng apple đã cho chuyển giữu máy tính windows và iphone. Nghĩ nó chán 😔
xạo cún chứ 3d như rạp, key để pr marketing thôi, nhờ pro ra mà bọn thanh niên mua đời 1 nhiều ghê
"Tự động chuyển đổi giữa các thiết bị" tính năng này thiết thưj và hữu ích với mình nè.
cần bán airpods 2
Đang định làm con airpod pro đây. Nhưng lăn tăn vì nó là inear , đeo lâu sợ ko thoả mái cho lắm. Dạo này đi làm hay đeo tai nghe gần như cả ngày luôn. Con airpod 2 dc cái đeo như cảm giác ko đeo mà chất âm nghe bình thuoqngf quá.
airpod 2 cho chó cạp rồi không được hỗ trợ gì thêm.
Hy vọng sớm có cập nhật
Làm sản phẩm thì phải cỡ này mới xứng top 1 chứ, mua sản phẩm Apple là yên tâm được hỗ trợ hậu mãi tốt và lâu dài, mua xong, lâu lâu cập nhật thêm nhiều tiện ích mới. Nên người dùng càng ngày càng thấy xứng đáng số tiền bỏ ra, hơn cả mong đợi.
hóng ngày ra mắt...
bao giờ có bản cập nhật nhỉ!!!
Vừa vào mà chưa thấy có để ẻm Pro của mình đc thưởng thức!!
Riêng cho dòng pro thì buồn, còn cho cả airpod thì quá tuyệt
Đang dùng pro rồi. Đợi lên thôi nhỉ
Hay ho đấy!
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.398 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
3.671 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.516 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156