Bạn có thực sự cần một cái AirTag?

8/5/2021 8:0Phản hồi: 416
416 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua về sợ nhất chán nhanh
@sieunhankevin Thì cho người thân, bạn bè xài, thiệt đi mô? 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
dtk89
CAO CẤP
3 năm
cần chứ, rất cần, cực cần, vô cùng cần...vì nó có gắn logo táo mẻ. Nói chứ môi trường sống và làm việc của ta hiện nay đôi khi "của đi thay người, đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn"
Gắn AirTag cho đẹp đồ vật vì có logo táo chứ nếu mất thì xcmn định là bay luôn
Cười vô mặt
@ktduong89 Cơ bản đồ của Táo thường đem lại sự sang chảnh hơn là các hãng khác, dù mục đích sử dụng có thật sự cần thiết ko thì cũng nên có 1 cái, đặc biệt là những ai đang xài các thiết bị của Táo
dtk89
CAO CẤP
3 năm
@crazysexycool1981 Đâu cũng thấy mày la liếm vậy.
mrkissn
TÍCH CỰC
3 năm
Đương nhiên là không cần rồi, mua cho ba mẹ lớn tuổi hay quên đồ thì cần thiết chứ trẻ trẻ mua cái này chi đâu
@mrkissn Do bạn ko thấy hữu dụng thôi, nhét trong cốp xe để tránh trường hợp bị trộm, ngoài ra cũng có thể đeo cho pet hoặc cho trẻ nhỏ 😃
khanhsav
ĐẠI BÀNG
3 năm
Rõ ràng Airtag không phải là điên thoại nên ko phải ai cũng cần. 1 ngày có 3 thứ mình luôn phải đi tìm: chìa khoá xe, mắt kính và điện thoại. Do đặc thù nhà mình có 3 cửa ra vào. Garage, cửa trước, cửa sau vườn nên khi mình vào 1 cửa thì mình sẽ vứt ngay chìa khoá gần cửa đấy nhất. Mỗi lần ra đường thi lai phải đi tìm. Mặc dù mất ko bao lâu nhưng mình thấy ko đáng phải suy nghĩ đến cái việc đi tìm này. Với Airtag gắn vào chìa khoá xe bây giờ mình chỉ cần bấm 1 phát trên đt nó vang lên thì là xong. 😂😂😂 , giờ chị chờ cái Strap để mang vào kính nữa là khỏe re.
I love it. Như đã nói tuỳ cuộc sống của mỗi người, sẽ có người cần người ko
@khanhsav Cả 3 thứ đó mình ko lo thất lạc: thứ nhất chìa khoá luôn treo ở đỉa quần, thứ 2 mắt kính luôn để trong balo, thứ 3 điện thoại luôn trong Tech Pouch 😎
18K
CAO CẤP
3 năm
Cần chứ, chỉ riêng cho những chùm chìa khoá vẫn cần
@18K Riêng chùm chìa khoá thì lại thấy ko cần thiết vì quen dắt đỉa quần, mất sao nổi? 😁
Nếu là một fan chân chính của Apple thì ít nhất nên sở hữu một cái Airtag dù có thể nó không thực sự hữu ích.
@danganhuyen Thế nếu là fan chân phụ thì ko mua à? Mình ko phải iFan nhưng vẫn thấy hứng 😁
Mình thì thấy không cần thiết
@nhtphuc Với A thì nửa cần, nửa ko cần nhưng vì chưa có iPhone chạy chip U1 nên chưa mua, chừng nào có chắc chắn sẽ tậu 😎
@crazysexycool1981 Kệ anh, chả liên quan
Tiki Taka
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đu trend !
@Tiki Taka Yên tâm đi, từ giờ tới cuối năm 2021 các hãng sẽ đua nhau chạy theo trend này cho coi, mặc dù Apple ko phải là hãng khởi xướng đầu tiên 😁
đồ apple auto cần nhé ko có airtag đừng lên tinhte phát biểu nữa vì bạn ko xứng đáng
@trungbeo2020 🤣🤣🤣
Mình đồng ý với bạn, không cần thiết thì đừng chạy theo trào lưu thì OK hơn, đỡ phải tốn tiền ;)
Cơ mà nhìn thấy cưng thế kia, trong khi lại xài nhiều đồ của Apple thì vẫn phải mua xài thôi, ko thì thấy thiếu thiếu 😁
@crazysexycool1981 Công nhận là nhìn logo nó đẹp thật, nhưng 'ko thì thấy thiếu thiếu' => FOMO :D
king123
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đồ hay bị thất lạc thì thường là những đồ ít dùng và có giá trị thấp hơn cái air tag. Còn đồ có giá trị cao thường thì hay bị mất cắp nhiều hơn là thất lạc, khi đó thì kẻ trộm sẽ tháo ari tag ra vứt đi, kết quả là chúng ta mất thêm cái air tag, kkk...
@king123 "Ari tab" là cái chia rứa? 😁
king123
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazysexycool1981 Gõ điện thoại nên nhầm air chứ kg phải ari
@king123 Còn chữ "Tab" nữa kìa 😁
vietxuan995
ĐẠI BÀNG
3 năm
Sàu gòn dễ mất trộm xe máy. Mua cái bỏ cốp hoặc gắn vào vị trí ít ai thấy thì cũng hợp lý
Cứ tống vào cốp là được, dễ gì trộm mở được cốp ngay lúc lấy được xe nên thời gian thoải mái cho chủ dò la tung tích 😁
tianh2012
ĐẠI BÀNG
3 năm
Phải airtag con vợ các bạn ạ, không thì nó đi sunny bar là chì cả xóm
@tianh2012 Vấn đề là nhét vô mô để ko bị phát hiện? 😃
aquan8791
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình đánh giá cao cách trình bày của bày viết này mặc dù nội dung cũng không có gì đặc sắc mấy mod bự tinhte nên học hỏi cách trình bày của bạn này nhé
Cái mình quan tâm là liệu airtag có phải là vật tiên phong hay phép thử cho một gì gì đó của apple??? Chứ không đơn thuần là mở rộng hệ sinh thái các bác ạ.
@lenguyenleduong Đợi thời gian tới là biết liền, giờ chưa suy đoán chính xác được, cứ đơn thuần coi đó là món phụ kiện đơn thuần mà thôi 🤓
790k thì mua cái khác cho xong. nhưng gắn vào chó mèo thì cũng hợp lý đấy 😆
@minhminh87 Đó là giá pre-order, còn nếu mua hàng sẵn ở VN thì ngót 1 củ đấy 😁
anhianh
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình nghĩ gắn vào móc chìa khoá là hợp lý nhất thôi
@anhianh Mình thì ko cho đó là hợp lý nhất, nhét vô đỉa quần thì chìa khoá thất lạc bằng mắt 😁
Dân văn phòng thì cái bút vs cái kẹp bấm là mất nhiều nhất thôi ^^
P/s chỉ hợp vs mỗi chìa khóa ô tô
@westlifeplaywar Lồng vào đỉa quần nha, chìa khoá sẽ ko thất lạc nữa 👌
Chả có nhu cầu mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095