Bàn chải điện Sonic Whitening

Bạn đã có thể tải về dùng thử ứng dụng Mailbox beta cho OS X mà không cần lời mời
Duy Luân
7 nămBình luận: 22
Mailbox nằm bên phải, còn ứng dụng Mail mặc định của OS X nằm bên trái
Ứng dụng Mailbox là một trình quản lý email thuộc sở hữu của Dropbox. Điểm đặc biệt đó là app này có giao diện rất đơn giản, gọn gàng và đặt nội dung email làm trọng tâm, ngoài ra nó còn hỗ trợ thêm nhiều thao tác trượt ngón tay để việc xóa, lưu trữ, nhắc nhở đọc thư có thể diễn ra nhanh chóng và tiện lợi hơn. Mailbox xuất hiện lần đầu tiên trên iOS, Android và bây giờ đến lượt OS X. Thực chất phiên bản ra mắt ngày hôm nay vẫn là bản beta, tuy nhiên nó cho phép mọi người thoải mái tải về dùng chứ không cần có lời mời (gọi là "betacoin") như đợt beta hồi tháng 8.

Ngay bây giờ bạn đã có thể tải về Mailbox Beta cho OS X tại đây. Nếu thích bạn có thể xem thêm chi tiết về những tính năng mới của Mailbox.

Nguồn: Mailbox
để thử xem thế nào 😁
Dzu~
ĐẠI BÀNG
7 năm
e tải không được nhỉ?
Mail box, niềm mơ ước được dùng Smartshone.
polyester
TÍCH CỰC
7 năm
ghét mailbox này khoảng, đọc rồi vẫn để mấy chục ngàn mail :-s haizz nhin badge trên icon mà nãn luôn
Prusten
TÍCH CỰC
7 năm
@polyester Chính xác là như thế, em rất thích cái giao diện đơn giản, thông thoáng của Mailbox nhưng mà cái trò báo mail cũ là mail chưa đọc, hiện cả đống đỏ lừ ở icon làm em ngán quá.
polyester
TÍCH CỰC
7 năm
@Prusten bởi vậy từ iphone đến mac cài thử xài vài tháng xóa luôn, =)) nghi sao độc rồi nó ghi 36k mail trên badge
Apollon
TÍCH CỰC
7 năm
Sync nhanh và nhẹ hơn Mail mặc định của Mac thôi còn những tính năng khác như làm việc với attachment, soạn thảo mail đều không bằng. Tính năng xem lại mail cũng khá hay.
So với Airmail thì như thế nào các bác ơi? 😃
polyester
TÍCH CỰC
7 năm
@phandan nó nhẹ và nhanh hơn, nhưng hiện badge nhìn thấy mà ghê :-s
@polyester Không tuỳ chỉnh được sao bác? 😃
@polyester Cái này vô Preferences của Mailbox chỉnh được mà. Có gì đâu mà khó chịu
kant1522
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko dùng Mac, đọc cho biết thôi.
PhamTheThao
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quen dùng Airmail . . .

Hiện tại mới chỉ dông được cho Gmail, iCloud. Chưa dùng được cho các loại mail khác như Exchange chẳng hạn.

Bạn nào cho so sánh Mailbox vs Airmail vs OSXmail với đc ko?
bao giờ dropbox mới cho đăng ký mail dropbox kiểu như gmail nhỉ 😁
kttam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cài cái này lên login là kiếm được 1GB Dropbox nhé các bác.
nambun
TÍCH CỰC
7 năm
default vẫn là nhất
Luigi_2
TÍCH CỰC
7 năm
lời mời? té ngay
Em xài thử trên ipad thấy rất ổn. Sẽ chuyển qua mailbox trên OS X luôn. Thanks bác Luân.
inviet
TÍCH CỰC
7 năm
hình như chỉ add được gmail acc thôi thì phải
Mình dùng Outlook trên cả Mac lẫn Win và mình thấy Outlook ngon rồi!! nhiều tính năng lọc spam! Chuyển qua dùng Mailbox ko quen lắm
Bác Luân ơi sao mình tải Mailbox cho OSX không được nhỉ?
image.jpg Nó báo số conversations chứ ko báo số email chưa đọc. Muốn báo có email chưa đọc thì vào settings chỉnh, nhưng nó chỉ báo số "1" nghĩa là có email mới, chứ ko ghi cụ thể có bao nhiêu email mới chưa đọc.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019