Duy Luân
ĐẠI BÀNG
Mình dùng google maps trên đt dù xe có Apple CarPlay và bản đồ sẵn của xe cực tốt!
0
207
port2life
ĐẠI BÀNG
Mình dùng google maps trên đt dù xe có Apple CarPlay và bản đồ sẵn của xe cực tốt!
0
2Tek.vn
ĐẠI BÀNG
apple map là đỉnh của chóp nhé, những cái khác xài lởm như hạch
0
kimthanhvu
ĐẠI BÀNG
Xe mình không dùng đầu android nên toàn xài điện thoại. Mình cài cùng lúc 2 app. Google Map để dẫn đường bằng giọng nói và mở đồng thời Navitel (mình mua bản quyền trọn đời) để cảnh báo tốc độ. Khi cách nơi thay đổi tốc độ tầm vài trăm mét nó sẽ tít lên để cảnh báo. Lúc đó mình chỉ cần liếc màn hình là ok. Ngoài ra mình set cảnh báo khi vượt quá tốc độ cho phép +1 hoặc +2km/h thì sẽ được cảnh báo nếu lỡ đi lố (xe mình không có cruise control). App Navitel vẫn có một số vị trí cho tốc đô sai hoặc do chưa cập nhật nhưng nhìn chung vẫn ổn.
0
Google Maps thui 😃
0
hoaquynh34
TÍCH CỰC
chỉ tin tưởng map của google
0
MSRKen
ĐẠI BÀNG
Google Maps trên Apple CarPlay.
0
monsterrr
ĐẠI BÀNG
Mình có xài thêm thằng sygic nữa.
0
alphacenta
ĐẠI BÀNG
Dùng điện thoại nên chia đôi màn hình, dẫn đường bằng Google Maps còn coi giới hạn tốc độ để biết trong hay ngoài khu dân cư bằng Navitel.
1
phamkhang1993
ĐẠI BÀNG
Đôi lúc chỉ ước có Google map hoặc Vietmap trên Vinfast 😔(
1
Dùng GG Maps rồi sẽ tới ngày khóc 1 dòng sông thôi
0
HoangDAKLAK
ĐẠI BÀNG
dùng bản đồ nào để hiện thị trên kính HUD vậy mấy bác?
0
Google Nexus 4
ĐẠI BÀNG
Mình dùng Google Maps.
Xe có Navitel bản quyền nhưng mình so sánh nhiều chỗ chưa chuẩn như Google Maps.
Navitel muốn dùng ổn định, chính xác thì phải chăm cập nhật / Speedcam trên Navitel cũng khá hay ho, nhưng chỉ mang tính chất tham khảo.
Lái xe nhìn biển vẫn là việc nên làm.
0
Ak_DragonJc
TÍCH CỰC
Carplay có app chỉ tốc độ chuẩn ở vn như navitel ko nhỉ
0
neonking
Trứng
Bản đồ siêu vip pro
0
hieppg
ĐẠI BÀNG
Mình dùng gg maps và navitel. Navitel mới giao diện ko còn ngu nữa, tìm kiếm tiện như gg maps rồi.
Ngoài ra mình vừa cài thử cái app "Tốc độ giới hạn". Có thể chạy kiểu bổ sung tính năng báo hạn chế tốc độ khi dùng gg maps. Nhưng nó mới có dữ liệu cho các tuyến đường lớn thôi.
0
CHRIS1992
Trứng
Mình dùng của Garmin, Apple maps và Google maps trên iPhone.
0
nhankiet_arch
ĐẠI BÀNG
Mình xài Vietmap
0
Google maps thì dẫn đường khá chính xác, mà mỗi tội không có báo tốc độ như vietmap. Nhưng báo tốc độ mình thấy có khi vẫn sai do một số bảng tạm hay cũ chưa cập nhật nên có cơ hội nhận giấy của mấy anh CA, tốt nhất là tập trung để ý biển báo là ok nhất. Còn dẫn đường thì mình lun ưu tiên google maps😋
0
wall_iscol
ĐẠI BÀNG
Lái xe hơi thì thích Vietmap S1 hơn, có cảnh báo tốc độ, biển giao thông, và rất nhiều thông tin hữu ích.
0
.hacken.
ĐẠI BÀNG
M6 bác xài Android Auto thì tìm đường GG map có hiển thị turn by turn lên màn hình HUD đấy, Apple carplay thì m không rõ ntn. Link cho bác nào xài AA vọc https://www.mazda3revolution.com/threads/aa-tru_go-v1-14-fw55-00-xx-fw59-00-502.239375/
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019