Mình hay mang theo ghế và cả bàn khi đi du lịch hay đi làm việc xa nhà, lâu ngày. Nghe có vẻ vô lý nhưng mà nó lại giúp mình có trải nghiệm cuộc sống thoải mái hơn.

Như cái ghế kia nó ngồi sướng hơn cái ghế trong ks nhiều lắm. Mỗi lần đi đâu về đến phòng là chỉ muốn ngồi lên nó, ôm hết cả mông, lưng... thoải mái gì đâu.

Bàn thì cũng vậy, có những ks có bàn làm việc, có khách sạn lại không, có ks bàn ngồi ngay chỗ máy lạnh thổi vào (mình sợ cái này). Rồi bàn có tấm kính bên trên để tay lên gớm lắm... nên mình cũng mang theo bàn của mình xài cho thoải mái.

KS nào có ban công, có vườn lôi ra ngồi cũng được.
34
80
Nghi thế nào cũng có bài này mà haha
4
Công Minh (Mr)
TÍCH CỰC
Vấn đề là kiếm được bàn ngon thôi anh, chứ mang đi thì không ngại lắm.
0
tungchu005
ĐẠI BÀNG
Bộ này giá sao bác..mua ở đâu? Bao nhiêu ạ?
0
N2X
VIP
Ko thấy công nghệ ở đâu hết.
1
Ghế ngon chắc cũng ko rẻ
0
Chau Duc Dung
ĐẠI BÀNG
Nghi ngờ sắp đến có bài review bình nước uống quá 😁
0
MrDuc2010
CAO CẤP
loại này thì nhà cũng có 1 cái, ngồi thì sướng nhưng phải có 1 cái bàn thấp tương ứng
chứ dùng cho bàn làm việc bình thường thì hơi thấp (thấp hơn khoảng 10cm so với ghế cố định vốn chiều cao khoảng 50cm)
Tư thế ngồi ghế bình thường (ghế cố định cao 50cm, bàn cao 70-80 cm) thì bắp chân nằm ngang, bàn chân chạm đất, ngồi làm việc lâu dài, hết ngày này sang ngày khác thì ko sao
Ghế tiện lợi dùng cho du lịch này (thường chỉ cao 40cm) phải có cái bàn thấp khoảng 60-65cm làm việc mới lâu dài được
Ghế của bác cũng hay nhưng ko bằng ghế xếp có đồ để nghỉ tay, kèm 1 lổ vải mesh đựng cốc nước, trên Deacthlon có bán, giá khoảng 450K. Tư thế còn thoải mái hơn
Mặt chân đế cũng nhỏ, nhỏ hơn bên trên nên loay hoay dễ ngã nữa
Loại ghế này đi du lịch với xe hơi thì ổn chứ đi bằng xe máy phải lựa loại ghế nhỏ hơn, dù đánh đổi bằng sự thoải mái...
2
Sensaco
CAO CẤP
trên tay chứ ad hjhj. thấp thật.
0
MegaB
ĐẠI BÀNG
quả ghế ưng quá
0
Mấy món này dành cho dân chuyên nghiệp.
Còn đây là bàn ghế du lịch của nhà em 😁

Sẵn nói về du lịch, hôm 30-4 vừa rồi có ai đi cắm trại ở hồ Trị An không ạ? Nếu có thì giao lưu với em nha ^_^
2
Hình như chưa có bài review cái case trackpad cho iPad kia thì phải 🤔
0
hastock168
ĐẠI BÀNG
sắp tới sẽ có trên tay giấy vệ sinh rửa đít abc, trên tay vòi rửa đít xyz,...haizzzz
0
ndta13
CAO CẤP
Vụ này đúng ý em luôn, sử dụng những thứ mình cảm thấy thích thú và quen thuộc mang lại hiệu quả cao hơn và cũng cảm thấy thư giãn hơn
0
Photokey
TÍCH CỰC
ghế hiệu gì vậy ạ
0
baccon
TÍCH CỰC
Phong cảnh hữu tình quá a
0
trungmum
CAO CẤP
Chỉ mang khi đi du lịch bằng xe thôi. Còn đi công tác thì cồng kềnh lắm.
0
lnmkhoa
TÍCH CỰC
Cho e xin thông tin cái ghế đi anh @cuhiep
0
novavn
CAO CẤP
Đi du lịch là đi du lịch del có làm việc gì hết. Làm việc thì về nhà!!
2
Nhưng ngồi lâu sẽ rất mỏi do cái bàn quá thấp, lúc ngồi chân k để dưới gầm bàn đc, rất khó chịu.
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019