Tham dự Tech Lounge
Thầy giáo Sang
ĐẠI BÀNG
nhìn quả combo tức vl 😆 phải mình thì tháo ngay con bàn phím dây kia bán luôn
0
183
DucanhLV
ĐẠI BÀNG
nhìn quả combo tức vl 😆 phải mình thì tháo ngay con bàn phím dây kia bán luôn
0
toàn các bác chơi thuốc. thôi em đi ra, ngắm nghía lâu lại thụt chân vào thì nhức thận lắm
0
Mạnh Phi
ĐẠI BÀNG
Dùng bàn phím rời cho mấy con Macbook thì hơi bất cập thế này : Để bàn phím rời lên bàn phím build-in thì nó không thoáng khí, tản nhiệt cho máy kém hơn. Còn để bàn phím rời xa ra thì lại vướng cái vụ trackpad và việc phải để con Macbook ra xa tầm 60cm thì cận xíu thôi là nhìn muốn đui con mắt, ko nhìn thấy chữ luôn @@
0
traithanhnam21
ĐẠI BÀNG
một mớ dây dợ thêm cái bàn phím, quá máy bàn
0
fire_stork
CAO CẤP
em xài macbook cũng k thể mê đc =)) desktop vẫn xài phím cơ bth chứ mac thì thôi
0
bàn phím cánh bướm là 1 sự thất bại thảm hại của Apple. Laptop làm nhẹ được rồi cần chi mỏng qua. cuối cùng kéo theo 1 đóng hệ luỵ
0
trungnthut
TÍCH CỰC
các bác cứ chê bai chủ thớt. từ hồi mình dùng con bàn phím cơ thì cũng ko muốn dùng cánh bướm nữa. Nói thật lòng hồi còn dùng cánh bướm, có hôm quay lại con dell cùi bấm phím như được lên đời.
0
Tôi cũng hay dùng bàn phím cơ cho laptop để chơi game, đánh văn bản dài. Còn xài bình thường mình không dùng bàn phím cơ. Bản phím cơ của mình lởm hơn của bác nhiều
0
hidenmagic
ĐẠI BÀNG
để vậy đi, con nó đi qua nó gập lại thì xác định 1 phát 1 bàn phím cơ nhé 😁
0
Anthonie Le
CAO CẤP
Đã dùng bàn phím cơ rồi thì cảm giác quay lại các bàn phím laptop nó rất chán và lực tay gõ không sướng.
1
seven7773
ĐẠI BÀNG
Bro cho mình xin set bàn phím cơ này với . Tổng giá nhiu vậy ta
0
le.truong91
ĐẠI BÀNG
Bác dùng imac cho dc việc
0
Mình cũng đang dungg 1 combo hao hao vậy. Gõ cảm xúc hơn hẳn
0
Phi-Nhan
CAO CẤP
xin bạn @IELTSVUIVE cho hỏi bộ keycap này bạn mua ở đâu thế? mình muốn kiếm một bộ nhã nhặn vậy cho bàn phím full size của mình.

cảm ơn bạn.
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019