Bạn sẽ chọn Galaxy SIII xách tay?

trungmobilevn
1/6/2012 11:25Phản hồi: 153
Tham khảo chút ý kiến của anh em để các thuơng gia biết hướng chiều các thượng đế công nghệ 😃
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

meobeo_
TÍCH CỰC
12 năm
4 m cho máu ^^
vinhvang89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng xách tay tầm 12,5 là đẹp
giá 12tr thì múc ngay nhưng phải mua ở cửa hàng uy tín trong thời điểm này
thuongluong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhuankhom Theo mình biết thì hiện nay Đào toàn group đang bán hàng xách tay hồng kong với giá 12.8 đấy. Note : Mình không phải là nhân viên của Đào toàn nhé.
ZZ xin đưa ra vài ý kiến:

1. Nguồn gốc ở đâu ?

2. Phụ kiện và hộp hiếc thế nào?

3. Bảo hành và dịch vụ hỗ trợ sau bán hàng ntn?

Chứ theo những thông tin cả public và ko public mà AE phản ánh và ZZ có đc, xin nói thẳng: nguồn hàng và bảo hành của Trung Mobile và Hoàng Hà đều ở dạng có vấn đề, nhiều phốt rồi.

Cuối cùng mới là giá.

Chỉ tầm khoảng 15-20 ngày nữa giá thị trường nói chung, giá hàng chính hãng sẽ giảm.

Nói chung còn nhiều thtin nữa mà ZZ chưa tiện nói, chưa đến lúc nói!

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
@luanthieugiahp 😃 ZZ ko có gì cần làm rõ thêm trong ý của bạn. Ko phản bác gì. Chỉ 1 câu nữa: hãy quan sát và lắng nghe xung quanh, xem tiền sử và quan tâm đến hành động của họ hơn là lời nói!
@Zanr Zij Em cũng hay mua ở HH vì giá rẻ hơn các cửa hàng khác 1 chút, riêng hàng Samsung thì không đọ lại Vịt teo sờ to. Hôm rồi mua con Sola ở HH bị nó quỵt mất 2 cái thẻ NFC, đem về mới phát hiện ra thiếu, đem ra hỏi nó bảo là chỉ Xperia S mới có, mà rõ ràng trên hộp vỏ con Sola còn dán hình 2 cái thẻ Smart tags, mà đọc trên diễn đàn mấy màn đập hộp Sola cũng có nói là tặng kèm 2 thẻ Smart Tag. Chim cú hội HH.
suquayve
TÍCH CỰC
12 năm
@Zanr Zij Bác zz làm một bài tổng hợp rom cook cho one x đi.. kia có mấy tomic nhưng chẳng cái nào rõ ràng.. toàn giới thiệu qua qua rồi bỏ đấy..
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
@luanthieugiahp bạn mua ở HH giá bao nhiu thế !!
s3 tầm 12tr là chuẩn nhất
Kiengcanno2
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi,vote nhầm cái ô 2tr. nhọ thật😕
Cũng đang tính múc 1 con từ cellphoneS. Mọi người cho hỏi cái vấn đề hở sáng ở máy cái nút cảm ứng phía dưới có nghiêm trọng ko? Và có đáng để mua vào thời điểm này? Thấy cái phần km thêm của cellphoneS cũng ok lắm
@rockmaster S3 CellphoneS đang bán chỉ có hàng cty. ZZ đánh giá cao phần hậu mãi, BH của bên đó!

S3 đau có lỗi hở sáng nút cứng hay cảm ứng đâu nhỉ?

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
Vậy với các mức thăm dò trên thì chắc giá nào cũng bán 😁 >>> Không thương gia nào đưa ra cái giá để bình chọn mà mình bị lỗ cả :D >>> Hàng xách tay sẽ có thể có giá khoảng : 15tr (Bản Công ty không khuyến mại mà một số cửa hàng đang bán) - 4tr = 11tr:D >>> Vẫn đảm bảo cho thương gia có lãi :D
@ancola66 Em cũng chẳng có gì để chê với em ONE X này cả. Chỉ có điều pin em ấy nhanh xuống quá. với lại là máy nguyên khối,này muốn thay pin cũng khó:-<
@Zanr Zij Hehe! Ít ra đọc 2 bài của bác cũng thấy an ủi được phần nào. Thôi cứ yêu với em ONE X này đã.
@trudu2m
1. Đã có thời gian 3 năm làm việc trực tiếp hàng ngày, online/offline với người SG.

2. Trên tinhte này có nhiều AE người Nam.

--> ngôn ngữ sử dụng có chút thay đổi 😁 nhưng nhìn chung vẫn là ngôn ngữ Miền Bắc thôi mà 😃.
e muốn hàng chính hãng còn 13 trệu thì hàng xách tay còn 9 trệu =))
Cac bac cu cho xem.s3 chua xuong gia dau.samsung vua roi huy bo lo vo xanh duong vi loi bat song.uoc tinh tong thiet hai = tra luong cong nhan samsung mot nam.mot con so khong lo nen s3 chua the ha nhiet dk

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Kiengcanno2
ĐẠI BÀNG
12 năm
sắp tới Trungmobile định bán giá xách 11tr900 hay sao mà lập cái thread này nhỉ? biết trước giá càng giảm thì ae càng ủng hộ rồi mà. trừ khi lập ra cho vui😁
Nếu 11990k thì giá đó quá ngon. Haiz. Đợt em mua One X này, vừa mua hôm trước hôm sau đã xuống mất 500k rồi.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
@hdforever2710 Mua smartphone để thỏa niềm đam mê thì đừng chú ý nhiều đến giá cả vì tùy theo độ máu của bạn rồi,khi móc bóp ra mua thì chắc chắn 1 điều là khó có thể đảm bảo rằng sẽ không lỗ 😁
Tầm 3tr với mình là hợp lý. Đương nhiên càng nhiều càng tốt.
Chính hãng nói làm j bạn? Xt mới bàn

Bóc và test tại chỗ , ok đấy. Nhưng đôi khi cần màn đêm để test cơ đấy. Mà có thứ cần tgian xác nhận (vd nóng máy) .... nên cái trò đem về mà hôm sau trả lại được (kèm điều khoản hợp lý 2 bên) là hay hơn.
Cá nhân mình mua xt Hh một lần , và vui quá quên...(thiếu) dây usb của s2 (mua hộ) nên phải lấy dây s2 của mình đưa cho người đã nhờ vả
Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
@YPMVSTAFF S3 theo đánh giá khách quan của mình là ít lỗi nhất đấy so với các khoản test dành cho các máy dùng màn hình LCD 😃
lmcuong4u
TÍCH CỰC
12 năm
Đợi giảm tới 11.5tr là đẹp
@lmcuong4u Haha... giá đó sau 1,2 tháng thì nói smartphone đúng nghĩa chỉ có nói đến e S3. Chấp luôn e The next iphone đấy.... còn mấy e bom xịt thì khỏi nhắc tới. 😃
@lmcuong4u mơ đi cưng 😁 sẽ k có giá đấy đâu :D
thớt này đông vui quá nhỉ 😆 mong em nó xún 12-13tr thử làm 1 em xem sao
Các bạn phải chấp nhận sự thật chứ, thấp hơn 2 tr là ghê rồi...
đào toàn xách tay 12t8 đấy các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019