Tham dự Tech Lounge
Bản thân có quyền chọn ko tin hay đi theo một tôn giáo nào, nhưng tự cho mình quyền phỉ báng đức tin người khác thì đáng khinh bỉ. Sau cái trò công kích cá nhân khi tranh luận thì bây giờ lại có trò hèn hạ này.
https://tinhte.vn/thread/den-kho-thoi.3573771/
7
39
Não nó hơi bẩn, à không rất bẩn, à không siêu bẩn, à không, super mega ultra ultimate bẩn
4
klq nhưng pin đầy rồi kìa bạn, rút sạc ra đi có gì từ từ nói cho an toàn 😁
7
Rồi anh em ơi, ông Há Ku lại sắp cãi nhau nữa nè anh em ơi
5
phi.khanh
ĐẠI BÀNG
Ko theo tôn giáo nào thì cũng nên biết tôn trọng các tôn giáo đó. Thật thiếu ý thức
4
phỉ báng gì đâu, god không phải của riêng một tôn giáo nào, god chỉ là 1 từ chung chung chỉ 1 ông ở trên trời thật 🤣
2
hung.ngomanh
TÍCH CỰC
Chúa sẽ hiện hữa khi bạn tin vào. Còn ko, bạn cũng chẳng thấy được gì cả!
1
NguyenNguyen22
TÍCH CỰC
ai tin thì nói có, ai ko tin thì nói ko. Thế mới thành 1 lập trường đó là vô thần đó mà. Tỉnh táo thì nên nói cùng đồng quan điểm, khác qd thì khác gì 2 đường thẳng song song nói đến vô tận à ?
1
rualg
VIP
Bỏ qua con bored đó đi bạn, loại này nó đỏ đến mức ko bh gột rửa đc nữa đâu. Chấp nó chi tốn time
1
schtroumf
CAO CẤP
Kkk…tay này có vẻ là dân tuyên h.uấn á bạn 😄
3
Hiep_Khach__VN
TÍCH CỰC
Comment của nó vô tình xúc phạm luôn tất cả các tôn giáo 🙂
2
PeterPham0141
ĐẠI BÀNG
@Saitohajime318 Mỗi người có quyền tự do chọn đức tin cho mình, tin hay không thì tùy,
việc bạn lôi các trích dẫn ra mình chỉ thấy có 1 ý nghĩa duy nhất là phản bác lại niềm tin của những người khác, trong khi bạn cứ liên mồm bảo ko phỉ báng, ko lẽ cứ phải lôi những từ nặng nề mới là phỉ bảng. Thêm nữa là những người bạn trích dẫn ra là người bt hay người đặc biệt j, họ nói j cũng đúng phải không bạn?
2
Tomorrowland1
TÍCH CỰC
@cuhiep sao cái thằng saito gì đó nó liên tục cmt công kích cá nhân người này đến người khác. Nay dùng phỉ báng luôn chúa mà không ban nó. cái này thằng mistres xử lý không nỗi hả ?
Nó đang cố tình cái gì nó cũng reply cmt nói xàm không lý lẽ.
Ban nó đi ban vĩnh viễn
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019