Bạn thích tính năng nào ở Honor Play? Tham gia và trúng 1 chiếc Honor Play!
Duy Luân
2 năm trướcBình luận: 1.001Lượt xem: 54.140
Thích công nghệ GPU Turbo với quả pin, không thích mặt lưng của máy.
Mình thích Honor Play vì màn hình với pin. Do trước giờ chủ yếu xài chip rồng không nên mình k đánh giá đc sức mạnh của CPU
điểm thích. công nghệ rung phản hồi. pin lớn màn hình lớn.
không thích. giá hơi cao
Ở Honor Play mình thích chip kirin 970, còn không thích là: chưa có kháng nước
Thích ở Honor Play: chip xử lý, không thích: eMUI.
Một số điểm mình thích ở Honor Play là pin 3750mAh, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: thiết kế mặt lưng. Hi vọng được con Play đem về chơi hihi.
Thích ở Honor Play: tăng tốc GPU, không thích: chưa thích tai thỏ lắm vì khá bất tiện viền mỏng nữa là đẹp.
Em thấy Honor Play nổi bật ở chỗ tăng GPU khi chơi game, một số điểm em chưa thích là rung 4d. Không biết các bác khác thì sao?
Hoàn hảo. Trừ kính CAM mình vừa dùng mấy ngày trầy tóe loe ra và chụp chưa tốt lắm so giá tiền.
Ở Honor Play mình thích cục pin lớn của nó, tăng hiệu năng bộ xử lý đồ họa, rung phản hồi 4D Smart Shock, còn không thích là: thiết kế mặt trước
mình thích âm thanh. gpu turbo.màn hình.
không thích giá và mặt lưng
Những điểm ấn tượng mình thấy trên con này của Honor là màn hình của con này, viên pin, âm thanh vòng, còn không thích là: mặt lưng xấu
Trên con Honor Play này mình thích màn hình của nó, không thích ở chỗ hơi buồn vì vỏ nhựa 😔
Thích ở Honor Play: tăng hiệu năng GPU, viền mỏng, âm thanh vòng, kirin 970, cục pin lớn của Honor Play, không thích: thiết kế máy chưa được ấn tượng.
Ở Honor Play mình thích chip kirin 970 tối ưu cho AI, còn không thích là: tên thương hiệu chưa thực sự ấn tượng
Thích ở Honor Play: màn hình của nó, âm thanh vòng, cục pin lớn của Honor Play, không thích: thiết kế chưa có đột phá.
@Đổ Lê Ngọc Hải Chúc mừng bạn là người may mắn thứ 3,
Nếu hai người đầu không nhận hoặc không reply kịp hạn thì bạn là người thắng chiếc điện thoại này.

Mình sẽ reply lại cho bạn sau.
Một số điểm mình thích ở Honor Play là công nghệ tăng tốc gpu, cục pin lớn của nó, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: xem video trên Facebook bị mờ. Hi vọng được con Play đem về chơi hihi.
Thích con chíp Kirin 970 và pin 3750 trâu bò. Không thích chữ Honor ở mặt trước nhìn xấu
Ngoài cái chip kirin 970. Mình ko thích gì
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 190VIPhemilo
10.102 bài đăng
quangthegtvtk49+ 118CAO CẤPquangthegtvtk49
5.261 bài đăng
caffeinezzZ+ 103VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
lexcuong+ 79VIPlexcuong
15.008 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM