Bạn thích tính năng nào ở Honor Play? Tham gia và trúng 1 chiếc Honor Play!
Duy Luân
một năm trướcBình luận: 1.005Lượt xem: 53.176
1005 Bình luận
Mình là mình khoái thời lượng pin dài, Tăng hiệu năng khi chơi game. Những thứ chưa hài lòng là thiết kế và màu sắc chưa ấn tượng
Thích công nghệ tăng tốc gpu.ko thích logo ở tai thỏ
Mình thích thời lượng pin dài. Còn mấy thứ chưa ưng là thiết kế
Một số yếu tố làm mình thích Honor Play là cục pin lớn của nó, còn góp ý cho hãng thì mình có ý kiến là chưa tìm ra.

Cảm ơn anh em 😁
Thử coi có may mắn không hihi 😁 Một số điểm mình thích ở Honor Play là chip kirin 970 tối ưu cho AI, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: không thích thiết kế tai thỏ cho lắm .
Chỉ thích cái giá của nó quá tốt so với cấu hình...
Mình là mình khoái màn hình viền mỏng, pin 3750mAh, rung phản hồi. Những thứ chưa hài lòng là chưa được thử nên chưa biết
Em thấy Honor Play nổi bật ở chỗ rung phản hồi 4D Smart Shock, một số điểm em chưa thích là hình thức chưa đẹp, phần mềm chưa thân thiện. Không biết các bác khác thì sao?
Một số yếu tố làm mình thích Honor Play là chip kirin 970, còn góp ý cho hãng thì mình có ý kiến là pin 3750 có vẻ chưa đủ để cày game.
Để nghĩ coi... Một số điểm mình thích ở Honor Play là pin 3750mAh, rung 4D Smart Shock, chip xử lý, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: thiết kế ko có điểm đặc sắc.
Mình thấy Honor Play có mấy điểm nổi bật là màn hình của nó, viên pin, chip xử lý, còn không thích là: bỏ tai thỏ đi
pin dung lượng cũng đc. thiết kế cũng đẹp mắt. có máy dùng thì ngon ^^
Những thứ mình thích ở Honor Play là chip xử lý, rung phản hồi, màn hình của con này, pin 3750mAh. Những thứ chưa hài lòng là mặt lưng thiết kế chưa chưa đẹp và màn hình tai thỏ thực sự chưa được ứng dụng hữu ích trên các phần mềm ứng dụng hiện tại
Không biết anh em thì sao nhưng mình là mình thích con Honor Play là màn hình của con này, một số điểm mình chưa thấy hài lòng là điện thoại trung quốc.
Mình thích Honor Play vì viên pin, và tất nhiên cũng có những thứ chưa hài lòng như màu sắc máy thiên về phái nữ.
Mình thấy Honor Play có mấy điểm nổi bật là vụ rung như tay PS hay đó, thời lượng pin dài, còn không thích là: rAM 4GB dùng chơi game hơi ít.
Mình thích Honor Play vì rung 4D Smart Shock, viên pin, và tất nhiên cũng có những thứ chưa hài lòng như không thích chữ Honor ở mặt trước..
Để nghĩ coi... Một số điểm mình thích ở Honor Play là chip xử lý, cục pin lớn của Honor Play, những thứ chưa thích thì có mấy thứ sau: thiết kế mặt đáy ko đẹp. Logo đặt ở mặt trước thô..
Ở Honor Play mình thích cục pin lớn của nó, tăng đồ họa vui đó, chip kirin 970, còn không thích là: màn hình hơi ám xanh
Thích con này ở điểm cấu hình cao mà giá ok

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019