Bảng so sánh tính năng trên các máy iOS 7
TDNC
7 năm trướcBình luận: 145Lượt xem: 42.797
145 Bình luận
có mỗi cái airdrop để chia sẻ ảnh vs mấy thứ linh tinh vs nhau mà cũng ko có cho 4 với 4s 😔(
Apple lại bắt trước theo các hãng khác kiểu muốn đủ tính năng thì phải nâng cấp đời máy.
Hê,ip5 và ipad mini 😃
iPhone 4 mà lên iOS 7 nó lag không còn gì luôn quá, nội cái iOS 6.1.2 không đã lag rồi, xóa bớt mấy phần không dùng đến còn đỡ, haizz, đành yên vị ở ios 6.1.2 cho em iPhone 4 thôi, còn 2 em iPhone 5 chắc chắn phải up roài, hehehe
Những tính năng thực sự cần thiết chăng ? Airdrop có gì mà phải ko hỗ trợ 4, 4s nhỉ ?
Đang Đinh tạu em ip4 or 4s để trai nghiêm, mà nhìn cái bảng kia... Thấy nản lòng qá
dụ ae nâng cấp máy mới nhất 1 cách rất tinh tế ko lộ liễu ^^ bùn ghê

Sent from my SGH-I897 using Tinhte.vn
nhìn cái giao diện nhức mắt vãi
Airdrop nó hoạt động theo nguyên lí cụ thể nào nhỉ. Ipad4 của mình có thì cũng ko biết dùng với cái j. Giống điện thoại android của mình có nfc mà ko có thiết bị khác để sủ dụng. Ipad4 mà có nfc thì ngon hơn airdrop nhiều
@bsphucthanh Mò ra cũng biết AirDrop ko liên qua đến cấu hình, mà do Wireless, vd như iPod Touch 5 vs iPhone 4S, chuẩn của iPod là:802.11 a/b/g/n và Bluetooth 4.0.
Còn iPhone 4S là:
  • Wi-Fi (802.11b/g/n; 802.11n on
    2.4GHz)
  • Bluetooth 4.0
  • Tất nhiên là iPod hơn cũng như iPad mini vậy
IOs 7 rất đáng để trải nghiệm, nhưng mình vẫn thích nhửngx hiệ ứng bóng đổ, nổi khối hơn, icon ko có shadown thì ko biết đăt hình nền trắng có thấy chữ ko.
Mong chờ vài cái screenshot cho ipad quá
cái bọn apple chơi đểu vl, nó cố tình cắt tính năng mặc dù phần cứng đáp ứng đc, chiêu marketing đây mà, chỉ những hệ máy current gen mới có, còn last gen thì thiếu trước hụt sau, ipad 3 mạnh hơn mini mà lại ko có airdrop, vl thiệt
/e xài ipad mini 😃
tính năng hiệu ứng cho ảnh vẫn có trên iPhone 4S, nó chỉ ko chèn trực tiếp khi chụp mà phải vào phần edit ảnh mới có ....
cái tính năng hiệu ứng trực tiếp có hao bao nhiêu ram đâu mà , bùn cho 4 và 4s
Con iPad 4 của mình có hầu hết các tính năng nếu nâng cấp lên IOS7
sao nhìn cái bảng có mấy dấu chấm ko hỉu ji hết @@
trực quan dễ dùng nhưng đang beta lỗi tùm lum luôn
4S vậy mà cũng thiếu quá chừng!
Apple chơi shock quá!
Chán thật!
Chán quá ko camera với hiệu ứng ảnh,
ip4 dc nhiu đó tính năng là ok rồi. 😁 cài cho gấu xài đỡ. ip4 lock up lên 7 sử dụng bình thường đc ko mọi người?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019