Báo cáo: Lợi nhuận Q2/16 của Samsung cao nhất trong vòng 2 năm qua nhờ có Galaxy S7 và S7 edge
TDNC
4 năm trướcBình luận: 230Lượt xem: 28.976
230 Bình luận
Vân
Vâng ! Một tín đồ bị apple làm cho teo não cho hay ! 😃
s7 quá ngon, S8 còn ngon hơn
Sam sung thay đổi trong 3 năm nay quá
Ờ Ifan ức chưa =)) 😁
Anh táo cẩn thận anh Sung nhé, anh Sung mấy năm nay build sản phẩm cũng ngon nghẻ gần bằng anh Táo rồi, lại cải tiến liên tục nữa 😁
hehe biết ngay. cứ có bài nào của anh sam và anh áp bồ là fan cả 2 vào chém mỏi tay 😁
ss đang làm tốt cv cũa họ và mang lại sự hài lòng cho khách hàng, là những người tiêu dùng thông minh (như mấy ông trong cái tt này) thì phải ủng hộ những cái đó😁 tui thấy nhìu ông tỏ ra rất có trình độ nhưng sao lại cố phủ nhận đi cái hay cũa thằng ss😃 ngày xưa nó tệ mấy ông chê không ai nói, jo nó khá hơn rất nhìu mà mấy ông cũng moi móc ra chê thì tui đến chịu:D
@quanthuong125 liên quan nồi cơm nhà các bạn đấy bạn ạ.
bán iphone chăn gà thích hơn
Công nhận năm nay s7 bên ss làm quá ngon @@
Kiếm đá xây nhà hã ếch ngồi đáy giếng
Do apple mà ra
s7 edge quá đỉnh.
Đang hóng Galaxy chạy IOS , không biết lúc đó sẽ ntn nhỉ ?
@tantrivie Cỡ kiểu real kết hợp barca
nói thật với các bác , lên tinhte mà ko Phan nhau thì ko phải là tinhte nữa 😁 :D :D
MÌnh tham gia ở vn thôi chứ nếu mà chính phủ cho phép đầu tư trực tiếp mở tài khoản nước ngoài mình đã mở rồi. Còn nữa bác ko phải người thân mình thì tại sao mình phải nói cho bác tiền mình kiếm. Hỏi câu đó ngoài xã hội là vô duyên lắm nhé
Cho mình face bạn đi
@truong95 À tưởng cổ đông lớn của apple chứ 😆
@hungproda ko nhận xét khách quan là thế thôi mình có phải fan nào đâu, Nhieu bạn mình thấy chả có ý tìm hiểu nên rất chán mặc du sẵn sàng chia sẻ trao đổi kiến thức. bảo đưa cho cac công ty tự tìm hiểu cũng lười sau đó thì nói vu vơ. Chưa kể nhiều bạn ngây thơ đến nỗi cứ có tên samsung là tính hết vào là công ty của samsung thì chán vãi luôn, giống như kiểu huyndai hay mitsubishi cũng thế.

Cái cơ bản của doanh nghiệp là doanh thu và lợi nhuận chứ đâu phải là cái oai kiểu doanh nghiệp tôi làm nhiều ngành nghề. Dưới góc độ đầu tư thì nhiều người chưa gì đã phán luôn trình độ gì, chê người trong khi chưa biết người ta thế nào. Thế xin phép dừng tranh luận nhé
@truong95 https://www.facebook.com/kai.shichi.3 của em đây bác, cám ơn bác trước.
@marklost mình add bạn rồi đó. cần gì cứ yêu cầu nhé
Việc điên cuồng quảng cáo và chiến lược kinh doanh hợp lí giúp sam qua cơn bõ cực cố lên sam. Hy vọng a sô cũng học tập.
Tính tỉ lệ lợi nhuận trên doanh thu giờ SS cũng xấp xỉ Apple luôn rồi
Thật sự mình thấy hàng samsung rất là tốt, gia công rất ngon, cấu hình tốt, giao diện đẹp dễ dùng, đơn cử như con s5 lte-a cùng phân khúc so với g3 cat6, nó ngon hơn g3 rất rất nhiều, không điểm gì chê trách, từ độ hoàn thiện cho tới hiệu năng
tụi bây anti ss để làm gì nhể
Nhưng BẠN thì có liên quan, và bạn đang phàn nàn về 1 chuyện bạn xứng đáng nhận được. Bạn chửi người khác "ngu", thì bạn phải chịu trách nhiệm về lời nói của mình.
https://tinhte.vn/threads/noi-quy-dien-dan.20/

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019