Bao da cho Nokia E71

VITARA
29/9/2008 5:46Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có bro nào biết chổ nào bán bao silicon cho Ê63 ko vậy ? Bro nào biết chỉ mình với.Thx so much ....!
Mình có mấy cái tự làm lên đây khoe với anh em.
Các bác nào ở HN cứ ghé qua 1 cửa hàng cạnh quán kem New Zeland, trên phố Lý Thường Kiệt ấy (hình như đối diện với bảo tàng phụ nữ thì phải) --> đủ thứ bao gói cho các thể loại điện thoại trên đời. Giá cả cũng không cạnh tranh lắm, nhưng được cái nhiều lựa chọn, thái độ và dịch vụ bán hàng tốt.
quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bro nào ở TPHCM biết chỗ nào bán bao silicon cho Ê63 ko vậy ? Mình thấy dùng bao silicon nó tiện hơn bao da chứ, giống PSP ấy
qua 5giây đó, bé Châu bán đầy: 0982240080
Em vừa mua 1cái của em Châu này, loại có dây rút máy ra í, hàng giả da nhưng mắc đến 80k. Về nhà search trên 5giây ra 1 đống bao da giả da màu và hình thức y chang nhưng chỉ có 30k 1 cái thôi, tức anh ách !:mad:
:rofl8yi: Mình cũng mua cái bao cho iphone tặng cô bé hàng xóm, 120k, hik, lúc mua ko nhìn kỹ lắm, giờ nghe bạn nói cầm lên nhìn lại, hàng may ko kỹ, giả da, bèo nhèo. Quê độ quá, hik:sorry8bj:
quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
chau ben 5s chỉ bán bao da iphone va nokia thui, chứ ko có bán bao silicon cho Ê63 đâu bạn ah, mình tìm mòn đất bên đó rùi, có topic bán bao silicon nhưng là cho E71 thui
quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các bro vào link này đi, chổ này bán đủ bao đủ kiểu cho E71 luôn mẫu mã lại đẹp nữa , ở TP.HCM nha các bro
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=958990

Em cũng mua 1 cái như hình trên từ link trên cho con E71 của em. 😁 150k.

Xài được 1 nghày mới phát hiện ra :no6xn: nó không thiết kế cái lỗ để cắm sạc, lại phải đi tìm cái khác.:mad: , với lại ông huytruong này bán hết mấy cai ngon rồi, còn đồ lởm k hà .

Giải pháp của em giờ là mua 1 cái kiss case của bác tinhdhmo rồi dùng bao da đeo lưng của Blackberry 8800 xài kết hợp, vừa y luôn :D
rockfan711
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thế này ạ, về bao da cầm tay ở chợ giời nhà mình e thấy khá ổn. Mình mặc cả chút thì sẽ rẻ, lúc đàu hét 120k sau 60k cũng bán ^^. Mà e dùng rồi 0 tệ tí nào cả (E63 chứ 0 có 71). Có 1 bác cũng có bán ở Lê Thanh NGhị theo quảng cáo là hàng ship khoảng 150k nhưng e nghĩ chất lượng cũng 0 hơn nhiều đâu

Còn về silicon có 2 nơi e thấy là Thương Gia Đỗ - Cầu giấy - (rẻ 20-40k) và Mobimart -Thái Hà (đắt 120k). Theo e thì giá cả chất lượng đi với nhau nhưng thực sự là Mobimart 0 phải cực tốt so với giá
Mình cũng đang dùng 1 chiếc bao silicon mua ở Thương gia Đỗ, bền, rẻ nhưng nhét vào túi quần hơi khó, vì là chất liệu cao su nên nhét vào túi quần bò là bị "mút" ngay. H mình đang quan tâm bao da cầm tay giống như của bạn ý, có thể post thêm mấy cái ảnh nữa k? bạn dùng thấy có đc k? mua có 60k thôi ah? có nhiều màu để chọn k?
Cảm ơn bạn trước nhé
P/s: đồng ý là k khoái mobimart - Thái Hà lắm
rockfan711
ĐẠI BÀNG
15 năm
Về bao silicon ở bên Thương Gia Dỗ thì e thấy nó 0 khít với máy lắm nên e 0 mua và theo kinh nghiệm cũng dùng nhiều silicon cho các máy e thấy những máy chỉ bao bên ngoài thì tốt còn những chiếc có thêm 1 miếng vắt ngang qua chỗ các phím gọi, điều hướng thì 0 hay.

Về bao da, máy ảnh e đang nạp để mai đi HLong nên hẹn ảnh sau nhé. Em nghĩ là 0 quan trọng đâu, em dùng thấy thích chỉ mỗi tội là mặc quần bò sẽ hơi cộm nhưng quần âu thì OK. Thứ 2 là màu chỉ có thế thui ạ (chợ giời) các nơi khác có nhiều màu thì giá cao hơn mà chất liệu e thấy cũng 0 thực sự tốt hơn lắm. Cuối cùng là giá 60k cho bác nào chịu mặc cả 😁.

Tổng kết em thấy với loại bao da cầm tay thì cứ ra chợ giời là đáp ứng đc tương đối nhu cầu. Cao cấp hơn thì mình dùng hàng ship về.

Thân 😃
Ok. Cảm ơn bạn nhiều nhé, hôm nào rảnh qua chợ giời làm phát mới đc
P/s: đi chơi vui vẻ nhé:D
gauit
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình mới mua cái bao da cho e71 ở nam quốc cang giá 60k(giá gốc là 70k),Từ coopmart cống quỳnh-->bùi thị xuân-->nam quốc cang-->20m bên tay trái có tiệm may Sơn,có 1 anh hơi mập bán,bao da khá đẹp và giá cũng mềm nữa,để rất vừa E71 ko như cái bao zin của nokia dễ bị trầy bên cạnh máy ^_^!
p/s:Các bạn coi chừng bị lầm chỗ có 1 chị mập bán giá nói thách lắm nha.Kiểu của mình giống vậy mà màu nâu!

hic cái nè hôm ngồi chọ trời phố huế bán 10k còn mua buôn thì 7-8 k gặp gà thì 15-20 k
của hàng bán 35 k còn gà thì 60-70k!bạn coi lại di
latdat767
ĐẠI BÀNG
15 năm
các bác muốn mua bao da cho e71 thi ra phố hà trung - hà nội.rất nhiều.giá cả thì tầm 50k-150k tùy loại.nói chung phải mặc cả.
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác cho e địa chỉ hay trang wed của ha trung đc ko để e ngo qua làm cái với
rockfan711
ĐẠI BÀNG
15 năm
Không có trang Web của Hà Trung đâu bác 😁. Nó là 1 cái phố mà bác cứ ra đó tha hồ mà tìm tòi ;)
hontehai
ĐẠI BÀNG
15 năm
tớ mua ở đây http://www.namchau.vn/index.php?module=productcat
hơi mắc một tí nhưng đẹp
latdat767
ĐẠI BÀNG
15 năm
hà trung là cái dãy phố chuyên đổi đôla và bán các sản phẩm liên quan đến da. có rất nhiều loại, bác ra mà chọn.
😁
150k cái bao làm bằng tay tại hà trung thì ngon vô đói!da thì do mình chọ xịn luôn!kiểu dáng tùy ý luôn!bạn thích gì cũng có
nói chung là hơn hẳn về kiểu dáng và chấtluongj bao trung quốc!muốn tốt thì bảo họ cho thêm 1 lớp nhung bên trong đê đút máy ko bị xước máy tiếp xúc với nhung mêm tốt hơn!
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
latdat767
ĐẠI BÀNG
15 năm
những bao da như vậy bạn ra phố hà trung nhiều lắm.nó đòi 150k nhưng chỉ 90-100k là nó bán.
chuẩn đó! mình có 1 cái mua nhật cường cũng đẹp lắm nhiêu fnguowif hỏi nhờ mua !mai mình pót lên nhé! cả nhà cho ý kiến !giờ đêm chụp ảnh hơi tối!😁
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
đó là hàng rẻ tiền bác coi đi nhé bác rùi so sánh nhé:chất lượng da lởm hơn phần gông nhựa ko đc bọc nhung.các bác coi kỹ mà xem

Con con của e đây nè

cho minh xin thong tin mua bao da nay nhe

thanks,
Phong _ 090 8998 980
mình cũng đang dùng 1 cái gần giốn của bác nè nhưng của mình ko có cái nam châm ở trên vì nghe nói nam châm hai máy lắm tối mình pót cho cả nhà coi cua rminhf có hoa văn màu đen hiệu chaneltroong chất như PDA Ý
hminh2008
TÍCH CỰC
15 năm
Tôi đặt mua một chú này nay đã về đến nơi. Nói chung đồ xịn cũng khác ( chỉ mỗi tội chờ ship hàng lâu, phải giục bọn nó)
http://www.pdair.com/catalog/product_info.php?cPath=10100000_1900000_11000622&products_id=16364
quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao bạn ko thữ xài silicon đi, nhìn cũng dc mà cầm thì rất chắc tay, giống hình này nè

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

Ko thui thì dùng loại bao này cũng dc, có bao cho E71 và Ê63 luôn

silicon ko đc an tàn như bao da dâu bạn!cầm cũng ko thích lắm!:baffled5wh:
Xài Silicon bỏ vào túi quần rít lắm bạn ah. Rất khó chụi. Nó làm gia tăng ma sát nên khi bỏ vào túi hơi chật thì có cảm giác khó chụi lắm
quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
2 cái bao trên của mình nói thằng ra là bao rít luôn cho bạn,cái E71 đó gắn vào rất chắc tay ,nó bám chặt vào thân máy kinh khủng,còn bên ngoài thì mịn cực kì như 1 tờ giấy nilong vậy, còn cái bao Ê63 thì nó mịn như bìa tờ giấy tạp chí vậy chứ ko có chuyện rít như bạn nói đâu, mấy cái bao rít là mấy cái bao ko có phần che ở phím 4 chiều,chứ bao Ê63 này là bao rít 😁
hic! trông ko chấ t lắm bác ạ!
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Đây là hàng rẻ tiền còn bác xem con của e ở trang bên ý

Nhìn cũng thấy rẻ tiền...hehe😁
:D trông chưa chất bằng của mình đâu!:p mai có máy ảnh mình up lên cho!:shocked7fl:
spams_tn
ĐẠI BÀNG
15 năm
vậy mai cho ae xem ảnh cái nhé
ok............................!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119