Tet22

Tet22

Bao da kiêm sạc pin bằng năng lượng mặt trời cho iPhone
niky
12 nămBình luận: 34
Bên cạnh thị trường khổng lồ các thiết bị phụ trợ dành cho iPhone thì dường như các thiết bị “xanh”, mang tính thân thiện với môi trường và tiết kiệm năng lượng vẫn còn quá ít. Và để bổ sung vào sự ít ỏi đó, Novothink đã mang đến Solar Surge - bao đựng kiêm sạc pin qua năng lượng mặt trời dành cho iPhone được chứng nhận tưong thích từ chính Apple.

Đây có lẽ là lần đầu tiên có một hãng sản xuất tung ra một sản phẩm đặc biệt thân thiện và thú vị như thế dành cho iPhone. Solar Surge tương thích các thế hệ iPhone nhưng lại chỉ duy nhất dùng được cho iPod Touch Gen 2. Nó được tích hợp tấm pin thu năng luợng mặt trời mặt sau, các đèn LED bán hiệu bên hông cùng với cổng kết nối chuẩn Universal Apple Dock. Không chỉ vậy, Solar Surge còn cho phép sạc máy iPhone của bạn qua cổng mini usb được tích hợp sẵn dưới cạnh đáy, và đồng bộ với iTunes cũng qua cổng kết nối đấy.

Hiện giá bán của Novothink Solar Surge là 70 USD. Bạn có thể tham khảo thêm chi tiết và đặt mua tại trang chủ của Novothink.

Nguồn: Novothink
[relate]sạc, năng lượng mặt trời[/relate]
34 bình luận
nhokbabypro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp quá nhưng em ko dùng iphone
ptithcm
ĐẠI BÀNG
12 năm
70$ lận àh.Xài Iphone thật là khổ ....
nhokbabypro
ĐẠI BÀNG
12 năm
có tiền mua bò thì có tiền mua cỏ mà 😁
To quá
Dầy óa
Mầu nì em thấy chuối chuối
em mua quách cục pin dự trữ có 300k, xài thoải mái 😁
kapa
ĐẠI BÀNG
12 năm
ac bác thay pin dự trữ còn khổ hơn! Mà pin iphone nào 300K:no6xn::no6xn::no6xn:
qua box mua bán search nick Iphone3GS, bác ý bán pin gắn ngoài đó. 300k dung lượng 1900mAh. Xài thoải mái. có gì đâu mà khổ 😁
love456
TÍCH CỰC
12 năm
Trông cái nì như đồ chơi trẻ em ý nhờ ;)).
Màu xanh nõn chuối 8-}.
Thích cái này vì nó hok ô nhiễm, hihi 😁.
jconst
TÍCH CỰC
12 năm
còn có màu khác đó bác :D
Mr_D
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn hay phết nhưng mà hấm hố quá ... 😁
lâu rồi không thấy bác niky post bài , thanks
mấy hãng thứ 3 cứ làm như zay,hèn chi mà mấy pác IP vênh vênh váo váo(một số hà),đâu phải chỉ có mình IP la dt đâu,hi vong tuong lai không xa các hãng thứ 3 sẽ phủ sóng tới các dòng dt khác
Riêng cái này thì nhìn xấu quá,thô,màu mè thì hok đẹp cho mấy,nếu em dùng IP thì em cũng hok mua,IP ăn điểm ở chỗ mỏng zay mà cái này thì nhìn bộ gió no dày gấp 2,5 lần,mất vẽ "mỹ quang",nếu chỉ có mấy tấm pin mặt trời thui...choi liền..😃
jconst
TÍCH CỰC
12 năm
mà thực ra là còn rất nhiều mầu khác :eek:

năng lượng mặt trời = phơi nắng ư! nếu như vầy thì phải phơi nắng iphone rùi! chắc hư lun wá!
ptithcm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đâu phải phai nắng mới hấp thu được năng lượng mặt trời bro.Ở điều kiện ánh sáng bình thường cũng có thể xạc mà
Mr.Alone
ĐẠI BÀNG
12 năm
Èo, vào trang của nó ko thấy đặt hàng chỗ nào hết vậy kà ?
mặc con này vô IP ng ta tưỡng xài đập đá thì chít ^^
minhc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có bác nào dám gắn iphone vào rồi cầm cho nắng chiếu vào ko nhỉ ! Mỡ lên miệng mèo đấy !
đút vào túi quần mùa hè thì tha hồ mà ấm nhá
cầm chiếc này ra đườg lại tưởg máy bắt muỗi
hài 😁 :D
Em không có iphone nên không biết đến no luôn ha ha
vanady
TÍCH CỰC
12 năm
bọc cái này vào iphone bọn trẻ con nó nhìn thấy nó bảo chú này lớn rồi mà còn chơi điện thoại đồ chơi 😁
Cho em hỏi Ip 2G có thay được pin không các bác nhỉ.
2G thay đc pin chứ.giá em nó tầm 500k
Gần 1tr vnd cho cái sạc pin thì với mình là không có nhu cầu rùi. Mình nghĩ với những ai hay đi đây đó công tác thì cần cái này hơn vì ko cần để 1 chỗ sạc. Không biết còn khoảng 10% pin thì sạc bao lâu sẽ đầy nhỉ?
70 USD là hơn 1tr chứ gần gì bác ơi.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019