Báo danh Tam quốc truyền kỳ( hoan nghênh cả ae android )

dongocvu
22/5/2011 7:26Phản hồi: 24
Em trước tiên nhé ;)server : trường bản, xích bích, quan độ hơi nhiều 😁nick : kinhthanh, kinh thanh, Nobodyknowlv : 36 đang farm chiến tích up kỹ năng :banghead:em chơi ma pháp HO và TL quan độ thì đang nghĩ cách khắc chế HO :mad: Anh em ai chơi báo danh cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm nhé. Còn ai chưa thử thì đây http://tamquoctruyenky.com/intro/Chơi webgame trên PB rất sướng nhanh và đẹp hơn cả trên PC nhiều ( nghiện rồi quên luôn game pc và iphone đi nhé ) ae cùng trải nghiệm nhé 😃 Cập nhật server trường bản lv 96 ud 400k, nhai đình vip 4 lv 86 ud 200k max tất nhà và kỹ năng ma pháp, cũng có thể nói đã qua giai đoạn newbie đến giai đoạn gà ( vì thiếu xu 😔 ). ae có khó khăn j khi build đội hình hoặc farm cứ hỏi e sẽ trả lời nhiệt tình nhất trong tầm hiểu biết có thể.
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sáng nay vừa tạo lại acc bên Hào Đình 😔 vì cái tội chiến tranh ngân khoáng thừa quá nhiều tiền đem up LV. Làm bem Viên Thuật và Trương Lỗ chỉ còn 1/2 chiến tích :(
Hào Đình - LV 12 - nick : Blackberry97 😃, làm lại từ đầu 😃
Nghe hấp dẫn qué... Máu game online lại trỗi dậy...Hix hix... Phải kìm chế...Ko thì ko làm ăn gì được 😔

Hum nào phải mon men lên xem thía nào 😁 He he
Nó là web game :D chơi cũng tốn tiền phết anh ạ có khi còn tốn hơn các game online khác ấy chứ :D
web game tốn tiền, tốn thời gian lắm
dongocvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã tốn tiền thì ko tốn time mà có nhiều time thì đỡ tốn tiền chứ chơi mà cái gi cũng sợ tốn thì chơi với ai bác .
trò này ngày onl 2 den 3 lần mỗi lần 15' là ngon rồi
dongocvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chán hóa ra chả có ai chơi, thôi mod xóa hộ em 😔(
Sao phải xóa nhỉ? 😃
thứ nhất, tốn thời gian hay không phụ thuộc vào sự sắp xếp thời gian hợp lý hay ko?
thứ hai, nếu ko nạp xu thì cứ tà tà mà tiến, ko cần ham hô top thì chả sao, bị thằng khác gõ đầu thì.. quân tử 3 năm trả thù chưa muộn.
thứ ba, ai mê Tam Quốc của La Quán Trung thì zô nhé!

TieuHoCa
sever Tà Cốc
phe Thục
Bang Heroes
Lv26
có chơi trên samsung tab được không vậy?
Em chơi PC vào ham hố tí 😆
sever Tương Dương
Topgold lv 51
Bang : Weareone
Dạ, em nghèo không có máy tính bảng, chỉ xài bb thôi. Chơi trên PC. Báo danh cái:

Server: S14 Tương Dương.
Nick: Mi Jun tani.
Bang: Chả ai nhận em vào cả.
Level: 30 (chắc đây là lí do ).
Bây giờ đang ngồi để up đồ thôi. Thỉnh thoang đánh tý lấy chiến tích, đang chơi TDXK với tướng chính là Trương Lương, nước Ngô. Vừa đánh xong Nghiêm Bạch Hổ, giờ đang bí ở Lưu Biểu. Ai chỉ giáo cái.
SGC
TÍCH CỰC
13 năm
Cái này chơi làm sao ? Đăng ký và cài đặt làm sao các bác ?
RollRoyces
ĐẠI BÀNG
13 năm
Choi TQTK tren PB ngon ha ban, co giat ko, mai phai ra Nhat Cuong test ngay moi duoc, muot thi muc luon, om cai Ipad 2 choi qua soft giat kinh khung. Thanks. sr hong vietkey
dongocvu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng thỉnh thoảng onl ngân khoáng chiến = iphone nhưng flash trên ios phải qua 1 server trung gian nên giật tung người. Flash trên pb là trực tiếp nên onl bằng pb sướng hơn cả pc vì có chế độ toàn màn hình, có điều nếu bác chơi trên 3 acc thì pc vẫn hơn, còn 1 nhược điểm nhỏ nữa khi nào lv cao có xưởng dệt sẽ gặp phải nhưng mà ko quan trọng lắm cứ tận hưởng cảm giác chơi web game đỉnh cao mà vẫn có thể vi vu trên đường đi đã bác 😃
nickyafang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Playbook hỗ trợ webgame tốt ko bác. đang âm mưu mua 1 em đây 😃
Em định chơi Goal.vivoo.vn, có chơi tamquoctruyenky ở server Đồng Quan, mới chơi lần đầu nên gà chiến thuật lém.
Tớ thì chuyên chơi trên serv s3 nhưng lâu rồi không chơi nữa acc tớ trên s3 là tusay và hanlap
Eraltiker
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi....! Có thiệt ko pác ? Hay lại skill "Wind Slash" thế....
Tớ có sao nói vậy... 2 acc đó thì mỗi acc có 2 ng chơi ^^ nhưng quit rồi ... báo danh thôi. Dừng ở lev 120. Tớ ở ngô S3 tên tớ là "K"
Eraltiker
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi.Tại 2 acc đó lúc trc khá nổi tiếng 😃 Công nhận pác chịu chơi thiệt !
Có mất tiền đâu ^^
Mình thì xác định tình yêu Tam Quốc với RoTK 11 và Dynasty Warriors trên PC 😃
vn.share761
ĐẠI BÀNG
12 năm
Playbook có chơi võ lâm chi mộng được không hả các bác.
híc, bỏ TQTK lâu rùi, giờ có PB lại nổi máu muốn chơi lại :dance:
Bản 2.0 có thể dùng BB làm bàn phím cho PB, có bác nào dùng phím BB và chơi thử gunny chưa? Chơi ngon k? Đang muốn mua PB mà đang thắc mắc điều này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019