BB10 Classic có màn hình 3.5", khung viền kim loại, pin 2515mAh

vuhai6
13/9/2014 2:18Phản hồi: 239
BB10 Classic có màn hình 3.5", khung viền kim loại, pin 2515mAh
Hôm nay lại có thêm nhiều hình ảnh và thông tin cấu hình của BlackBerry Classic, chiếc BB10 với bàn phím QWERTY truyền thống cùng hàng phím chức năng kiểu cũ. Theo nguồn tin này thì Classic có màn hình kích thước 3.5" với pin dung lượng 2515mAh. Máy có khung viền kim loại, nắp lưng bằng nhựa tương tự như Z10, camera sau có độ phân giải 8MP. Giao diện BB10 trên Classic vẫn giống như những chiếc BlackBerry khác với menu ở cạnh dưới. Với kiểu dáng nhỏ gọn hơn Passport thì Classic được nhiều người mong đợi hơn và hi vọng giá cũng rẻ hơn.

1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg 8.jpg

Nguồn: N4BB
239 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao chỉ có hình mà kg có cấu hình ji vậy , hóng thôi

Sent from my SHV-E160K using Tinhte.vn mobile app
intotn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenhuuthuc Vi xử lý Snapdragon S4 xung nhịp 1,5GHz, GPU Adreno 330, RAM 2 GB, màn hình 3,5 inhces, pin 2500mAh
thao
TÍCH CỰC
10 năm
@intotn Con S.O.C đời cô Lựu nhưng được quả Pin 2500mAh 😁
Đẹp quá BB ơi, push con này ra trươc PP đi, đừng lập lại sai lầm khi đăy z10 ra trước q10
@blood_is_blue Chả biết sao những mình nghĩ con này bán sẽ tốt hơn passport. Ít ra nhìn nó có vẻ không quá dị.
Đẹp quá. Hi vọng giá tầm 9-10tr thôi.
Muốn dùng bb mà ghét cái cổng mini usb, vừa thô vừa xấu không thể tả, con này đã được thay bằng micro usb.
lnmh510
TÍCH CỰC
10 năm
@tomtit0805 Đời 8220 đã có rồi bạn, sau đó là đời 8520, 8900 cũng kế thừa cái cổng MicroUSB, và được tiếp tục tới dòng 9 😁, kể từ dòng 7 trở về trước, dòng 81xx Pearl, 88xx, 83xx là dùng Miniusb nhé :D
hakktl
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lnmh510 9000 vẫn là Mini USB thôi
viocafes
ĐẠI BÀNG
10 năm
@KeVoDanh Bạn chậm hay bạn không biết... micro usb đã có từ những 97xx rồi nhé chắc 4-5 năm rồi bạn ạ
@KeVoDanh BB9900 đã dùng micro usb rồi mà bác.
Nhìn gọn gàng sang trọng nhỉ

"The screen of the BlackBerry classic will be 3.5 inch in size to give space to the physical QWERTY keypad. Under the frame it will be powered by a 1.5GHz Snapdragon S4 processor and 2GB of RAM. This Smartphone will come with BlackBerry 10.3 preinstalled"
Trích TechArena ​
Thich Khan hon. Không biết có phiên bản thuong của Khan không nhỉ?
Giá hợp lý thì nó là chiếc đt nhắn tin tuyệt vời
gravedigger
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang dùng Q10 rất hài lòng. Ra con này là chiến luôn. Thích cái viền máy mỏng. Vị trí cắm sạc đã chuyển xuống đáy máy hợp lý hơn Q10. Nắp lưng nếu dùng chất liệu như Q10 đen thì tuyệt vì cầm rất chắc, không bị trơn trượt và khó xước
cantho_
TÍCH CỰC
10 năm
@gravedigger Mình cũng đang hài lòng vs con q10 của mình, cơ mà nhìn con này thèm quá bác ợ. Nhưng có đáng để bỏ thêm gần chục chai để nâng cấp ko nhi khi mà q10 hiện tại quá tốt và đáp ứng đủ nhu cầu, để e nó ra mắt rùi sờ tận tayùi mới quyết đc hihi
@gravedigger Q10 pin tốt ko bạn? mà mình thắc mắc là ko có 2 phím xanh đỏ vật lý thì nghe gọi bực lắm nhỉ? mình thích nhấn phím gọi để hiển thị call log, rất tiện, và khi gọi thì thường để ngón cái lên phím đỏ để tắt cho dễ khi đang chạy xe.
gravedigger
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phananhvusv pin đủ dùng thôi bạn. Mình bis 24/24 ở chế độ 2g thì pin đc 1,5 ngày, thỉnh thoảng wifi để lướt net
vnbank
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn giống E71 ghê, đẹp
Chumrauden
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vnbank Cho xin 1 điểm giống nào
@vnbank Bác so sánh lệch cà quá...
@vnbank nghĩ sao e71 dám đi so sánh với cái này nhỉ????
AQ.AQ
TÍCH CỰC
10 năm
Đẹp, giá rẻ nữa thì tuyệt. 2 cái loa nhìn hao hao .....
không biết con này giá nó bao nhiêu khoảng 3 - 4 triệu chắc mới bán được:rolleyes:. Nhớ khi xưa bb thời hoàng kim một cái máy mười mấy triệu ai thời bấy giờ thế mà ai cũng muốn có cho được giờ xuống đến nỗi 3 - 4 triệu còn có người chê đắt😔
@truong95 BlackBerry vẫn có Z30, Z3... Z10 full cảm ứng đó thôi
BlackBerry vẫn biết hướng đến những người có đam mê & thực dụng, điển hình là Clasic & Passport
Cầm 4 triệu lại đây, tôi bán cho cái ip 4S bỏ tủ 2 năm rồi nè
Mr.Fly
TÍCH CỰC
10 năm
@truong95 thích to mua Z30 màn 5 inch. Bạn phải dùng mới phán được nhé.
@Mr.Fly Đúng đấy bạn. BlackBerry bây giờ cỡ nào cũng có
Quan trọng là mình thích cái gì
Nghĩ sao phán câu 3-4triệu
Nể những kẻ chưa được sờ tới mà đã phán như toà phán vậy
@truong95 Sai lầm
melodys
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá 5-6 tr thì OK
@melodys Chuẩn nuôn giá đó thì mới có niềm đam mê được
manhtccs
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao con này không có xạc nam châm nhỉ?
@manhtccs Chưa có thông số jì thì phán chi

Sent from my SHV-E160K using Tinhte.vn mobile app
ManU4ever
TÍCH CỰC
10 năm
con này ~7tr là ngon,vì h ít ng chuộng máy đắt tiền mà có bàn phím lắm,toàn màn cảm ứng to ko ! chứ BB mà bán hơn 10tr đảm bảo ế..
Cái này có vẻ ngon hơn con Q10,nắp lưng dán da vào thì đẹp! giống mấy con galaxy qwerty của sam hồi trước!
Đang sử dụng 9930 mà thấy thú vị ghê.
Như con này mua không tiếc tiền. Vote.
banhtieu
TÍCH CỰC
10 năm
Thật tình không hiểu các bác nghĩ sao mà cứ hô 3,4 triệu , rồi ham rẻ , chê này chê kia , không dùng thì thôi , đi chỗ khác , qua apple , android mà chơi , đọc cmt đau hết cả mắt , e Fan BB và e cũng nghĩ ai Fan BB cũng thấy con này rất đáng mua vì e cũng từng mong có 1 9900 chạy BB OS 10 và giờ đã thành sự thật 😃 10 mấy củ là chuyện thường
@banhtieu bác nói chuẩn rồi.....đam bb thật sự thì giá cả quyết định 1 phần thôi...còn bọn thánh phán cứ bảo con này tầm 4, 5 củ chấp làm gì..: )))
@sucaraky1234 Fan BB 😁 chấp nhận mua với giá cao ngất ngưỡng, làm CEO BB cứ ảo tưởng rồi tung giá trên trời :eek: sau đó ko đạt danh số vì lượng Fan BB chỉ chiếm 0,00001% dân số nên lại hạ 70% giá bán, xả hàng tồn kho :D

Hỏi sao BB ko die 😕 cái vòng luẩn quẩn.
@oaioaioi tầm cỡ làm đc ceo rồi thì ko mắc bệnh ảo tưởng đâu bạn : ))...sản phẩm mới tung ra thị trường thì giá phải cao....mới tung ra mà cứ bán 4 ,5 tr thù chết còn nhanh hơn : )))
@oaioaioi Thiện tai ... thiện tai... Mình cũng là fan BB từ lâu rồi. Nhớ lại 3 năm trước, có em luật sư China qua cty mình công tác, em ý cầm con BB9780 thấy sao mà xinh, sao mà yêu thế🆒. Vậy là quyết địch chạy qua TGDĐ quất một em BB9780 xài đến tận bây giờ. Máy ổn định quá xài mãi không thấy trục trặc gì, cho dù em nó có phi thân ở độ cao 1m2 xuống nền gạch.
watermark mất giậy
npxuanha
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Airblade14 Bạn mất học :v
"Giậy" mới đau :v
phage
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Airblade14 Em cũng nghĩ như bác 😁
Feenix909
TÍCH CỰC