[BEAT IT 2013] Máy chơi game với bộ case BitFenix Prodigy M, CPU Core i5-4670K và GPU GeForce GTX770

bk9sw
24/11/2013 6:54Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích quá ở HCM mua case để làm 1 HTPC mà khó quá
Louis Fong
ĐẠI BÀNG
10 năm
thường, thua con của mình ^^!
không hiểu sao ko thích màu đỏ, dùng hàng nVIDIA mà xài màu đỏ thế kia, màu xanh nhìn tinh tế hơn 😃
volbmt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy này mà chơi CoD: Ghost thì quá thơm 😁
cái thùng này choán chỗ bàn lắm. đẹp nhưng không ngầu
cryon57
TÍCH CỰC
10 năm
ngon thật, kết cái màn hình vs bộ gear nhất
Bjn Phan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Về chuyện cấu hình giữa Lap và Desk, các bạn đừng so sánh làm gì và cho dù có GPU nVidia hay AMD hay không, cũng đừng hỏi tại sao core 2 duo trên desk lại nhanh hơn core i trên láp..250TS chiến game ngon hơn GT720m trên lap ..Vì đơn giản công suất tiêu thụ điện năng của Desk và Lap đã nói ra thẳng vấn đề...
có ai biết chỗ bán ko nhỉ? giá nữa, chỉ cho mình với. thanks all!
Em chỉ đơn giản dùng con Chip Pentium G2020 cùi, đúc hết vào 16 GB ram và VGA 5770..
i3-i5 làm gì cho nhức đầu.
Code/PS vẫn phê lòi.
@bacsidien94 chả hiểu sao bạn lài dùng con 2020 với con 5770 cùi bắp mà lại nhét đến 16Gb ram ??? bạn nhặt đc ram à =)
@phamvanthang.51094 5770 là 6770 đó bác còn này vẫn còn hot lắm đấy nó cùi bắp thì chắc nhiều con tầm giá dưới 2tr còn cùi hơn nó 😁
@ThanhDungCNM em dùng i5 3570k, HD 7970 mới cắm có 12Gb ram, dùng ko hết ông kia chip cùi card cùi, cắm đến 16gb ram =)) làm đồ họa cũng ko đc, chơi game nặng cũng ko xong

chắc ông ý vừa mở chrome , vừa mở firefox, ...... mỗi cái mấy trăm tab =)))))))))
@phamvanthang.51094 Bác không dùng thì tôi dùng, lạ nhỉ ?
máy quá tầm thường, kết mỗi con vỏ Case
Nhái kiểu dáng của MacPro G5 à ?

Cài này là Do laptop thôi bạn ơi, cái laptop cùi của mình cũng i3 thêm card GT 330M nhưng cũng chẳng bằng được con desktop chạy Pentium G860 cùng với card 9400GT , xài thì mới biết nếu chơi game và làm việc có xíu về đồ họa thì cứ desktop thằng tiến đừng bào giờ nghĩ nhiều đến con laptop vì so với desktop thì laptop thua đủ thứ hết trước mắt ta thấy cái nguồn điện là thua rồi chứ chưa nói về bên trong 😁, đổi lấy ta được sự tiện dụng khi đi xa thôi.
Có Bác nào biết ở HN chỗ nào bán case
BitFenix Prodigy M

này không? Nếu có xin cho địa chỉ và giá thì tốt, xin đa tạ!!!
Nhìn ngon quá😃
cái case này mình chỉ kết mỗi cái card VGA còn lại ko có gì đặc sắc
TungHS1890
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìn nghiện quá:x :x chạy GTX 770 là quá ngon rồi
Thời gian trôi nhanh quá
@hoanglong0712 công nhận, giờ gtx 770 chơi đc gì nữa nhỉ, không biết có max nổi dota2 không
cryon57
TÍCH CỰC
2 năm
@tobe2405 chơi game full HD thì thoải mái luôn ấy chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019