Beijing x7 - liệu có ngon như lời đồn?

Koma Satomi
17/3/2021 10:27Phản hồi: 751
751 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xui cho cái xứ này là nằm ngay sát TQ nên mới phải hứng cái đống rác chúng nó vứt qua. Chứ đi hỏi các nước phát triển khác xem, người ta chả ỉ* thẳng vào mấy thứ lom dom này.
@DarthTyr Mình phải đăng kí tk để bình luận. Vì mình rất ghét kiểu k có xe hoặc nghe ng ta nói xong phán như thật lắm
Bài này là hãng gửi qua post lên để quảng cáo xe phải không?
@Sỹ Sự Đúng rồi, mỗi tội chưa thấy hãng gửi lại tiền công. Chán.
@Sỹ Sự Bạn có xe chưa???
QC mà viết dài quá.
Cũng sẽ cân nhắc vì giá tương đối tốt.
Mình đã có xe và nhận ra 1 điều là hậu bán hàng quan trọng tương đương lúc chọn xe.
@killer_timem Đồng ý, năm sau mà Tinh Tế còn tổ chức review xe sẽ quay lại review về quá trình chăm sóc hậu mãi của Kylin.
Công nhận trang bị quá nhiều cho tầm giá của xe, tuy nhiên chưa chứng thực đc chất lượng hay độ bền và ổn định của những trang bị đó, cái này phải có thời gian chứng minh chứ bác chủ mới chạy đc 5 tháng với 7000km thì đó chỉ là cảm nhận ban đầu, riêng về "An toàn: các tính năng an toàn trên Beijing x7 ko hề thua kém mấy mẫu Volvo giá đắt gấp 4-5 lần" thì nói quá rồi, ko có tổ chức nào chứng nhận cả, để an toàn đc như volvo thì riêng cái khung vỏ thôi đã quá tốn kém rồi chứ chưa nói đến độ chất của các trang bị. Volvo xc60 là mục tiêu của mình cho 2 năm tới đổi xe.
debutant
TÍCH CỰC
3 năm
Vừa thấy một anh trẻ lấy con này ở chung cư nhà mình. Phải nói là đáng tiền, vô ngồi cái xe mà tưởng nhầm sang con 3-4 tỉ, tầm cỡ 1.5 tỉ chưa thấy con nào có p/p tốt hơn.
Quá đẹp, quá ngon
Con này đọc là Bắc Kinh X7 hả anh em, mình có sở thích tìm hiểu cách đọc tên của các hãng xe, nên ai biết thì chỉ mình nhé
tithong251
ĐẠI BÀNG
3 năm
Con này mà 7 chỗ thì em cũng ráng chuột bạch trải nghiệm, hehe
DUCBINH85
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình nhớ là treo con này là trước độc lập sau phụ thuộc, dẫn động cầu trước. Liên kết treo sau 4 điểm kém ổn định.
Nội thất hoàn thiện trung bình khá.
Các chi tiết lắp ghép có vẻ không liền lạc. Các chiết nhỏ lắc thấy đểu đểu sao ý...
Nhì tổng quan khá bắt mắt, nhiều công nghệ, còn dùng được không lại là chuyện khác...
@DUCBINH85 Comment thiếu kiến thức về xe hơi quá bạn. Đề nghị về nghiên cứu thêm rồi hẳn bình luận chứ nói thế này anh em người ta vào chửi cho đấy. Khuyên thật.
duongnhatvnn
ĐẠI BÀNG
3 năm
@DUCBINH85 @DUCBINH85 Liên kết treo đa điểm không phải 4 điểm. chắc ông đang đi con GLS 600 thì mới chê nội thất hoàn thiện trung bình chứ ? chi tiết nào có vẻ không liền lạc thì chỉ rõ ra. Còn ngồi mà phán như thánh thì trên mạng ai cũng phán được. Còn mà bỏ ra khoảng 800tr để lái thử và cảm nhận thì mới phán được nhé. Những người mua được xe Tàu thì họ chẳng phải ít tiền đâu vì họ sẵn sàng bỏ ra 800tr để sở hữu 1 chiếc là khá liều lĩnh kiểu như được ăn cả ngã về không 😁
@DUCBINH85 Bác đã ngồi xe đi chưa mà phán ác thế.
tun14101993
ĐẠI BÀNG
3 năm
con này mà mang cục máy với logo kia hay hyundai thì đáng tiền. chứ xe tàu thì thôi, nchung tiền nào của đó câu này ko bao h sai. mua xe này thà chạy vinfast cho rồi
@tun14101993 Vinfast không dỏm, nhưng giá này qua Vin chỉ có mua đc Fadil thôi nhé. Mà Fadil thì còn lâu mới ăn được con này.
Là của hãng nào vậy mấy anh?
@Trâm Múp Của tập đoàn BAIC bạn ơi
xe tàu đi được là may lắm rồi
@theon2709 Dịch dã ở không mới rảnh vậy... chứ hết dịch đi làm kiếm tiền đổi xe review cho các thanh niên vào vật nhau chứ...
Cười vô mặt
buonleloi
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Koma Satomi Đổi xe ah ? Thanh lý con X7 bao tiền ?
@Rugivnb Đúng loại xe đéo có mà hay chém gió. Xe tầu mà bán giữ giá hơn xe nhật hàn đó. Mua đc cái xe đi đã xong nói nhé
@Rugivnb Nó đã sang Việt Nam! Đc 3 năm rồi đó. M đi mua xe cũ x7 xem có ai bán cho m dưới 680tr k đã. Volvo m mua 1 năm bán chắc lỗ nhanh 200.
Mình phải tạo tk và comment ở post này vì thấy rất nhiều thanh niên gato. Xe chưa có nhưng phán như thật hoặc kiểu oai oách dậy đời.

Ng ta đã mua xe tàu thì k ai quan tâm lời các ông chê bai đâu. Các ông đang nhìn vấn đề 1 phía. Xe tầu nhưng hiện tại đã 3 năm vẫn k có lỗi gì.hãng thì support nhanh. Đồ thì rẻ mà sẵn hàng k có phải đợi. Giá thì 700. Các ông chê xe tàu thì kiếm con nào 700 xe hàn xe nhật ý. Xong xem độ bền của mấy con ý rồi hẵng phán. Tôi đang đi x7 và tôi thấy mấy thằng bạn đi cx5 với tuc lên xe tôi đi đều bán xe và cọc x7. Với cả mua xe nó k kèm bia lạc gì. Đúng chuẩn thời gian giao xe. Lỗi có nhóm zalo support với có nhân viên hãng hỗ trợ liên tục. Gớm các bố mua xe hàn xe nhật bán xe xong có khi nó còn khinh như chó ý chứ oai oách gì. Thời đại công nghệ rồi. Tiến bộ lên. Trung quốc nó lên đc mặt trăng rồi ý. Anh hàn anh nhật lên đc chưa. Uh thì nó nhái hoặc nó sao chép giỏi thật. Nhưng như thế mình mới có thể trải nghiệm công nghệ đúng giá trị thật của nó. Tôi là lớp trẻ nên tôi k có suy nghĩ cổ hủ phải mua cái xe bền chắc. Mà cứ nói nào là bền chắc, chưa đc kiểm chứng độ bền. Những lời đó chỉ là lời của bọn không đi xe thôi. Đi xe không phá. Bảo dưỡng định kì thì máy nào nó hỏng. Đi xe cũng chỉ đi 7-0 năm là đổi xe. Xe nhập về đc là đã đạt các tiêu chuẩn của Việt Nam! Rồi
@datvn Sao b biết ;)
@geoterre Khoảng 10 ngày nữa là đúng 2 năm từ lúc nhận xe, cày sơ sơ cũng được 3 vạn rồi, chắc phải chuẩn bị bài review thật.
Cười vô mặt
@Koma Satomi Hóng ...
@Koma Satomi Đợi sếp
sau 3 năm 4 vạn km thì e nó đã chứng minh rồi.Sắp tới link&co về VN ,khả năng mình sẽ múc 09
@LordofVozer khả năng cao sẽ về
mấy ace reviewer mới đc mời sang nhà máy bên đó : )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019