Beko giới thiệu máy giặt với công nghệ AquaTech: giặt dịu nhẹ và hiệu quả hơn

Trung Dt
1/9/2018 2:54Phản hồi: 77
Beko giới thiệu máy giặt với công nghệ AquaTech: giặt dịu nhẹ và hiệu quả hơn
Beko giới thiệu đến người dùng các dòng máy giặt mới sử dụng công nghệ AquaTech. Đây là công nghệ giúp khai thác sức mạnh tự nhiên của nước để tạo nên chu trình giặt nhẹ nhàng mà hiệu quả, thay thế các tác động quay vắt mạnh bằng việc vận dụng các tác động tự nhiên của luồng nước trong lồng giặt.

Với chu trình hoạt động nhanh hơn 50%, công nghệ AquaTech giúp mang đến chu trình hoạt động nhanh và hiệu quả, đồng thời ngăn chặn bất kỳ tác động xấu nào lên quần áo, không gây ảnh hưởng đến chất lượng của việc giặt giũ. Đồng thời công nghệ này cũng giúp tiết kiệm thời gian, đồng thời mang đến nhiều chương trình giặt ngắn hơn và thông mình hơn.

Công nghệ AquaTechTM hoạt động bằng cách tối ưu hóa sức mạnh của dòng nước lưu thông bên trong lồng giặt, đảm bảo làm ướt và giặt sạch quần áo. Cảm biến bên trong lồng giặt đảm bảo rằng cánh đảo được định vị phía trên của chu kỳ giặt, sau đó tất cả đồ được làm ướt với hỗn hợp bột giặt và nước. Cơ chế giặt thường thấy trong các máy giặt tiêu chuẩn đã được thay thế bằng sức mạnh của nước, giúp quần áo được giặt sạch nhanh chóng, kỹ lưỡng và nhẹ nhàng.

Theo dự kiến, những sản phẩm máy giặt của Beko với công nghệ AquaTech sẽ có mặt trên thị trường từ tháng 3/2019.

beko_aquatech_ifa18_tinhte_2.jpg beko_aquatech_ifa18_tinhte_1.jpg
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang cần tìm loại nào giặt đồ trẻ em được. Suốt ngày phải giặt tay mệt quá
Chém chả
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HCproboy K bít có thể hỏi nha.đùng tỏa ra nguy hiểm
@Chém chả ông này dở hơi à?
tôi không biết thì đang hỏi đây
Chém chả
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HCproboy Bạn hỏi cũng đc.nhưng hỏi theo kiểu đó là giống kiểu vặn vẹo người khác
@Chém chả =))) thua ông
hỏi như vậy chứ hỏi như nào? vặn vẹo hay không là do người nghĩ
Mãi đến 3/2019 mới có mặt. Lâu.
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@thinh060903 chỉ là giới thiệu công nghệ thôi mà
Xu Bin
ĐẠI BÀNG
6 năm
bài này đã đọc nơi khác mấy ngày trước rồi
bitut2010
TÍCH CỰC
6 năm
@Xu Bin 😆
oRecycle
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Phan Tình Phong Bạn làm như tinhte của bạn là số 1 vậy =))
mrd213
CAO CẤP
6 năm
Không biết hãng này có mua lại thiết kế của LG ko mà nhìn giống thế nhỉ o_O như kiểu Aqua mua lại thiết kế của Sanyo ấy
@mrd213 Beko có tên tuổi về máy giặt trước LG rồi. Lấy đâu ra mua lại thế.
dlcky
TÍCH CỰC
6 năm
@mrd213 mấy cái máy giặt thiết kế kiểu này mấy chục năm nay rồi. Chắc bạn quen nhìn mấy con cửa trên
Beko k biết máy giặt thế nào chứ máy lạnh thấy rất ngon
Biết đến Beko vì là fan cuả Barcelona =))
BOT Sam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xài đồ nước ngoài từ denim tới tee ko dám bỏ máy lạnh sợ mất form toàn giặt tay. Đợt con này ra xem ổn ổn lụm về cho đỡ quải
@BOT Sam Vậy chắc "nước ngoài" của bạn họ giặt tay hết?
BOT Sam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TakaVainglory Họ giặt khô bạn, nhưng giặt khô tại vn dùng hóa chất ảnh hưởng rất nhiều tới sức khỏe người mặc để giảm giá thành nên mình ko dùng dịch vụ đó. Bác có thể google nếu ko tin, vì thế mình phải giặt tay vì cái quần 500$ giặt bậy bạ mất form thì hơi căng
@BOT Sam 1c quần b mặc bao lâu mà sợ mất form?
BOT Sam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TakaVainglory Mặc tới khi nó quá cũ thôi bác, chưa rác chưa hư thì vẫn mặc tiếp
Hàng của Beko chất lượng có ổn trong tầm giá không anh em nhỉ!
@vinhtroc Search ngay TTBH cho Beko chắc biết ngay thôi mà
Ra sản phẩm mới thảo nào ở VN đi chỗ nào cũng phần đa hết hàng.
Nhìn nhỏ gọn nhỉ.
AI apple5
ĐẠI BÀNG
6 năm
định mua máy giặt cửa ngang tầm 12tr thì mua loại nào ae nhỉ, elex hay lg
@AI apple5 LG chứ Elec mình thấy k đc như thời xưa. 5-8 năm về trc
trungamd84
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nbqvdp Ầu vch nhỉ, chơi khó nhau nhỉ Elec, nhà có con dùng gần 10 năm rồi may mà chưa sao.
@trungamd84 Model 10 năm trước thì ngon, sau này ọp ẹp lắm. 2013 chơi 1 con Electrolux, bệnh đủ các kiểu tốn kha khá tiền, 2018 chán, nghĩ mình không may, mua tiếp thương hiệu Electrolux, sau mấy tháng lại bệnh rỉ nước, và bệnh muôn thuở, vắt kêu còng còc như xe công nông. Giờ hối hận đã muộn
trungamd84
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nbqvdp may quá nhà em mua trước đợt đó, dùng khá ổn 8 đến 10 năm rồi ý chưa bị 1 vấn đề gì cả, số may 😁
Tín Nguon
TÍCH CỰC
6 năm
Như điện thoại hay laptop đọc còn hiểu chứ mấy con máy giặt này xài qua rồi mới biết được ^^
sài lâu dài mới biết được
Thương hiệu Beko thì biết rồi nhưng chất lượng thì chưa biết 😁
Có bác nào đang xài beko đánh giá cho e bik với ạ! 😃
nhìn rất đẹp và sang trọng.
Máy giặt thì chỉ nên làm tốt nhiệm vụ của nó, các chức năng màu mè mà nhà sản xuất quảng cáo thổi phồng thực ra không mấy hữu ích, họ chỉ gây ấn tượng với người tiêu dùng không rành công nghệ và móc túi họ một cách nhẹ nhàng.
Cứ Electrolux mà chiến!
@huutai_pasion Electrolux giờ chất lượng kém lắm rồi, máy ồn và rung khi giặt, nhanh hỏng do toàn xài linh kiện China.
nguyendrum
TÍCH CỰC
6 năm
@huutai_pasion Electrolux thời gian trước số 1..........nhưng bây giờ LG, Samsung cũng có những công nghệ tiên tiến
mình cũng đang quan tâm về máy giặt 😁. không biết thật sự có máy giặt nào có thể thay thế giặt tay dc ko nhỉ? chứ giặt xong, thấy đồ nhanh hỏng quá, 😔. và tương lai, giặt đồ cho baby nữa. nên cũng rất quân tâm
@Sfvnthanh giờ thấy máy lồng ngang hay đi dạo khi sấy, và kêu đùng đùng như trống trường, mình từng xài 1 máy lồng ngang, vậy LG nó có bị vậy ko bạn? cho mình mẫu model nhé, ko biết 2018 này LG có máy nào vừa tầm ko. hii
@Lao to thai Hoang LG 2018 ra mấy model mới giặt sấy, 2 máy giặt ghép chung luôn đó. Mình đag sài loại này. https://www.lg.com/vn/may-giat/lg-F2721HTTV_T2735NWLV?cmpid=2018HA-SEM_VH_Google_Washing-Machine_Sitelink_s0015_pc&gclid=EAIaIQobChMI55K41-XB3QIVCg4rCh3RFQhREAAYASABEgIyvvD_BwE
@Sfvnthanh bạn chẳng có gì ngoài điều kiện, nhà mình thì cái gì cũng có, giờ chỉ thiếu cái máy giặt và thiếu điều kiện, mong bạn chỉ điểm cho may nào thường thường thôi. xin cảm ơn. chỉ cái này là quá tay rồi bạn ah
@Lao to thai Hoang Nếu vậy xem Electrolux đi, bạn có budget bao nhiu mình nhờ bên đó gthieu cho nhá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019