Bell, Rogers, TELUS chính thức bán BlackBerry PlayBook 4G LTE với giá 550$

tungnt1108
9/8/2012 15:12Phản hồi: 195
195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chắc ko đú nổi với con của sony mới ra, giá rẻ mà ngon hơn nhiều
@nguyenqthin bác kiếm cho em con sony nào mà có màn hình to bự tổ chảng như em pb thì lúc đó mới nói tiếp nhé
@hoangromace trời, màn hình sony mới ra là 9,6 inch rồi bác ơi, có chênh lệch là bao đâu?
@nguyenqthin à thế à, thế em xl do cập nhật thông tin hơi kém :">, vậy công nghệ tương đương và giá nó mềm hơn hã bác
Những comment nào phán như thánh trong khi chưa dùng pb bao giờ thì nên tự xấu hổ đi
giá chat quá....
@blackberry0808 chát thiệt :">
Long_DN
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vn toàn các bác nghèo ko chơi đc app mất tiền rồi đi chê rim này nọ. E thấy dùng pb quá phục nó ở khoản đa nhiệm. Chẳng có cái tab nào hay như thế.man hình nhìn lại rất ngon.
P/s : e cũng nghèo,e cùng dùng pb nhưng e quá thích khi xem phim,lướt web ,nghe nhạc trên pb. Còn chơi game chỉ 3 hôm là xóa hết. Ăn đứt ipad.

Sent from my LG-KU5400 using Tinhte.vn
ductuanl
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Long_DN Cách đây 2 năm mình đã dùng điện thoại đa nhiệm hơn cả con tablet mới này rồi, ko có gì phải phục đâu bạn ạ
@ductuanl Cái hay của nó là độ tiện lợi khi lướt qua lướt lại những ứng dụng đang chạy song song, cơ mà em thắc mắc con điện thoại cách đây 2 năm bác dùng mà đa nhiệm tiên tiến hơn Playbook là con nào thế?
Xin chào,
Các bạn cmt trong hòa bình và vui vẻ nhé, bạn nào kich động quá mình xin được phép cho nghỉ ngơi tịnh dưỡng vài ngày nhé.
Xin cám ơn.
về việt nam giá đó khó cạnh tranh rồi, hic
QUÁ NGON NHƯNG CÁI GIÁ KO CẠNH TRANH ĐƯỢC!
cố lên em yêu.
Ít ứng dụng bán thì đắt chán PB rùi.
Với cái giá này thì mình thà mua 1 em Ipad 2012 Wifi 16GB với nhiều tính năng nổi trội hơn, còn 50$ còn lại sắm con 8700 cứng ngắt. 4G ở Vietnam ư? Thì tương lai hơi bị xa!
[Wrote by BB fan]
hoibicui
TÍCH CỰC
12 năm
ôi cái giá...
Với giá này thì kho hàng của Rim phải đủ rộng để chứa hàng tồn thôi! Trong cái ghời trăm hoa đua nở như bây giờ và kinh tế thì sa sút trầm trọng thế này thì thử hỏi Rim dựa vào cơ sở nào để hy vọng PB 4G có cửa sống, chưa kể nền tảng Os vẫn chưa đủ thuyết phục người dùng. Cảm giác cá nhân vủa mình rất nản khi thử trải nghiệm PB khi đang quen sài IOs , chẳng phải fan Táo gì đâu vì luôn đam mê bb, nhưng soft cho PB đã ít thì thôi nhưng kể cả có soft rồi khi cài đặt vào máy thì cũng bực muốn ném máy đi !
Chỉ cảm thấy một điểm mạnh duy nhất đó là màn hình hiển thị và cách vuốt để đóng và mở app của PB os !
@gallantman Thế thì vứt đi ...
Bạn có nhiều đồ ở chữ ký thế kia, vứt thứ gì đi đâu có tiếc. Ném nó thật mạnh vào.
@gallantman theo ý kiến của em thì chắc do bác dùng ipad quen nên khi dùng qua pb nó chán là đúng rồi đó, bác có thời gian vọc em nó nhìu hơn thì có thể sẽ thay đôi quan điểm là hãng nào cũng có mặt mạnh ri... thân
Định giá mạnh dữ 😆
manhbecon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dù mình rất thích PB nhưng với giá chát như thế này thì ko nuốt nổi @@ Cứ PB Wifi cho nhẹ nhàng 😁
Cái thiếu sót lớn nhất là thiếu bộ gõ tiếng việt và hơn cao giá. Chứ về app thì nhiều quá cug trở nên thừa thải. Từ khi lên os 2.0 playbook đã mạnh hơn rất nhiều và trong tương lai nó dc lên bb10 1 hdh hấp dẫn để trải nghiệm 😁
Đề nghị thánh nào chưa xài, hay xài theo kiểu cưỡi ngựa xem hoa đừng vào đây gạch đá nhé :|
Dùng 2-3 ngày kêu chán bán mẹ nó đi, chắc ngoài game ra đéo đụng cái gì. Thế mà cũng đòi phán.
Xem con nào có tốc độ kết nối 4G trên thị trường rẻ như nó không ? Đừng có so con Nexus nhé, không nói con Nexus cùi bắp, nhưng con Playbook giá trị nó hơn con Nexus ở nhiều yếu tố khác.
Thằng nào kêu dùng nóng ? chết Camera ? Mua của thương gia nào ? Đập đầu thương gia ra mà ghè, sao phải ném đá con máy, những con Tablets khác thì không có lỗi ? iPad dùng nóng sao chả thằng nào thèm kêu ?
Tinh tế ở đâu chả thấy, toàn mấy bố tinh tướng.
Bố nào kêu nó chỉ đáng 299 đồng. Bố giỏi chế tạo mie nó ra đi, ngồi đấy mà làm anh hùng bàn phím.
quágias này thì làm sao sống được cơ chứ, ai bỏ tiền ra mua chắc là cực ky yêu Rim
Tienvm92
ĐẠI BÀNG
12 năm
bộ đôi ngon nhất bh là 9780-PB . hehe vô đối mặc dù mới sài BB được ngót nghét 2 tháng 😆 tôi làm kt ở NC mà thực sự thấy IOS và And qá vô bổ , thực sự k dìm hàng 😔 , thấy RIM hỗ trợ tốt hơn nhiều .
Dù rất ghét cm trên các 4rum nhưng do thấy mấy bác cmt nhiệt tình quá nên lên chém gió cho gió nó to.
có mấy bác cmt nhắng xí giá thế này, giá thể nọ, chơ thiệt sự thì sản xuất nó ntn thì nhà sản xuất cũng bán chênh hơn chít để ăn lợi nhuận, mấy cái giá ntn thì đã như thế rồi mấy bác cmt đắt làm đéo gì, hàng điện tử thì khi nao bán 1 thời gian ko xuống giá, làm bố gì phải xoắn. Còn có mấy bác bảo '' dùng được mấy ngày thì bán lại, ko dùng nữa, app ngèo nàn'' thì đúng rồi, ai mà dùng bb được mấy ngày mà đã bảo là biết và hiểu về bb thì là toàn vớ vẫn, chẳng qua do bác kém, ko biết sử dụng, còn nếu bác bảo là tui nhác mò, thì chấp nhận được. Có bác thì lại phán là ''chỉ có 8700 mới là thứ tuyệt nhất của rim'', trên một khía cạnh là đúng, vì bây h với cái giá hết sức bình dân có thể sở hưu 1 em 8700 ok là quá hợp lý. theo quan điểm của em thì bác chưa dùng hết tất cả dt của rim thì đừng phán thế, nói thể chỉ thể hiện bác là ếch ngồi đáy giếng thôi. Còn nữa, có bác nói so sánh nexus của ss và bb 4g, bác thấy có cái máy tính bản tích hợp 4g nào có giá rẻ chưa.
Còn theo quan điểm chủ quan của em: thì mấy bác thích thì mấy bác mua, ko thì té hãng khác mà mua, hay là mấy bác ưng mua quá mà do cái giá ntn, lại lôi nhưng cái xấu ra mà nói, có nói thì giá nó ko có giảm đâu nhé, còn phụ thuộc vào thị trường, và kế hoạch kinh doanh của rim nữa nhé.
Bác nào siêng, thích mày mò, hay đơn giản thích thương hiệu bb thì xúc, còn ưng cái chi cũng có sẵn hay là nhưng thương hiệu nổi tiếng như apple, ss thì xúc, đơn giản chỉ có mấy dòng ngắn gọn vậy thôi.
P/s: Em nói gì mà quá đáng xin mấy bác bỏ qua, tính em nó thế, nhưng ai tinh tế thì chỉ cần đọc là sẽ hiểu ý em muốn nói gì, cám ơn các bác đã đọc!
ductuanl
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phamdominhtri Nếu tầm nhìn của bạn chỉ đến ios với android thì không biết là cũng phải thôi, đa nhiệm của mình là vừa tải vài trang web, vùa xem được youtube, mail vẫn push liên tục, đảo ra nhắn tin với mấy em 9x, hứng lên thì cũng tải mấy trang truyện về đọc cũng ok, mà thu nhỏ cửa sổ lại thì mọi thứ vẫn hoạt động trong từng của sổ nhỏ. Như thế có gọi được là đa nhiệm không hả bạn
@ductuanl Có phải là meego ?😃
@ductuanl mình sẽ thích 1 cái phone như vậy đấy, cho ít thông tin về cái phone đó đi bạn
@ductuanl ý bác đó nói là thời của bác đa nhiệm nó có ok hơn đa nhiệm pb bây rờ ko, chơ đa nhiệm thì có cũng kha khá lâu rồi bác à, bác cứ thử sử dụng bp vài tháng sẽ thấy bp tuyệt với ntn :">

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019