Benchmark nhanh Bphone B86

Mikeknowsme
11/5/2020 14:7Phản hồi: 446
446 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

điểm như vậy chiến được không anh em?
mnhutsg
TÍCH CỰC
4 năm
con số benchmark này hông đáng tin cậy chút nào. Nên đánh giá điện thoại qua trải nghiệm người dùng thì hay hơn nhiều.
empyphuong
TÍCH CỰC
4 năm
Tùy ae lựa chọn. Mua 2 mà vẫn dư 2tr hay mua 1 mà thừa có 10k trà đá.
@empyphuong Còn 2 tr để khao bạn bè khỏe re.
empyphuong
TÍCH CỰC
4 năm
@samsung focus Chuẩn à men
Được cái ăn điểm là tốc độ đọc/ghi đánh giá là nhanh. Xin hết
cuong_uot
TÍCH CỰC
4 năm
K chơi pubg dc 60fps thì xác định chíp cùi
Hy vọng đợt bày BB có khởi đầu lại tốt
thề chứ cái chữ AI to tổ bố trong cụm cam không biết để làm gì, nếu nó có một tính năng gì đó thì còn được, nếu không thì kiểu như cố để làm cho giống hãng A nào đó.
xitinboss
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ủng hộ hàng Việt là yêu nước à! nực cười, ủng hộ nó cho nó hút máu người dân à!! trong khi kinh tế cuộc sống người dân ở Việt Nam ở mức thế nào, sao không làm giá cả cạnh tranh với cái sp nước ngoài để dân nó vào ủng hộ sẽ nhiều hơn.

Nghèo ko có tiền thì thôi tiếp tục dùng em Mì Xào thêm 1 thời gian nữa!
Test Benchmark giờ không quan tâm lắm. Chờ phản ánh của người dùng quan trọng hơn
hfff1080
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích nhất khoản phần mềm virus bkav và độ bảo mật chống tin rác, chặn quảng cáo, còn lại mọi thứ ở mức bt
Kucop
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xài 1 thời gian mới biết dc
kelangwen
ĐẠI BÀNG
4 năm
chip đầu 6, pin 3000, tráng dồ ... không phải không ủng hộ hàng việt mà quay qua xem 2 em Vsmart Live và active thấy Vsmart đi đúng xu hướng hơn với a Quảng
32tst
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con này có so sánh đc với Samsung Note 10 lite giá bán cho nhân viên samsung hơn 8 triệu ko nhỉ?

(Mình đang dùng note 10)
Mình nghĩ anh Q đang có 1 chiến lược bí mật gì đó trong tương lai. chứ dân kinh doanh ko ai làm thế cả, 1 cái máy 2020 với cấu hình 2018 và cái giá của dòng máy cận cao. cấu hình con cao cấp nhất quá hẻo so với máy các hãng khác bằng phân nửa giá - so luôn với samsung chứ ko thèm so với đt khựa. thôi mong kế hoạch bí mật tương lai của anh thành công. mình ko gạch đá anh, mình cũng ko mua BP, mình yêu nước và đầu óc mình vẫn ổn. 😃
@rualg Không biết! Với tâm thế người dùng thì họ ko thấy có lợi ích cho mình thì khá khó 😔
@gauto988 thì đấy, ng lịch sự nói vậy thôi bác. chứ ae thẳng thắn thì họ lại huỵch toẹt ra thì khó nghe lắm.. kiểu như: máy cùi giá cao bán cho cờ hó à 😆
kenny74can
ĐẠI BÀNG
4 năm
@rualg Công ty nhiều ngành nghề, lấy thu của ngành này để đầu tư cho ngành khác. Chi phí càng nhiều cành tốt, không cần thiết lợi nhuận. Rất nhiều công ty, tập đoàn đi theo hướng này.
@kenny74can mình ko làm kinh tế, cái đoạn này hac k nào nè: "Chi phí càng nhiều cành tốt, không cần thiết lợi nhuận"
khalaking
TÍCH CỰC
4 năm
@rualg Cái đó dân gian gọi nôm na là "rữa tiền" đó bạn kk
phamnamhaui
ĐẠI BÀNG
4 năm
Pin 3k. quá hẻo cho năm 2020.
hv2910
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình có bị nhầm không nhỉ? Sao giờ vẫn còn Android 9???
@hv2910 phát triển từ lâu r thì chả 9
@hv2910 Con SS hạng cùi M30 còn lên android 10 từ năm 2019 rồi
Dizzy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thử thách PR mới cho đội tinhte: làm sao để tung hô bphone 4 kì này.
tahitivn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thấy chơi Pubg cũng mượt chứ nhỉ. Cái này hơi hướng giống BlackBerry , cấu hình CPU vừa đủ chứ không mạnh, nhưng giá cao chắc do bảo mật hay bản quyền phần mềm gì gì nữa 😃
Không phải sự lựa chọn đầu tiên khi bỏ ra 9tr để mua em này về dùng 😁
vienvp
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thật sự khó đỡ với sp này quá, hđh cũ, ram của cách đây 2 năm, chip đời cũ cũng cách đây 2 năm, mà cứ cố khen nó, thế giới giờ phẳng lâu rồi, nói thì nói cho khách quan.
Haoneymar
TÍCH CỰC
4 năm
Đừng ngậm tiền nói láo làm láo
Nhuốt có trôi không à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119