Bentley trình làng Continental GT đời 2011 tại PMS 2010

niky
1/10/2010 3:50Phản hồi: 31
Bentley trình làng Continental GT đời 2011 tại PMS 2010
Mẫu xe sang 2 cửa Continental GT đời 2011 cũng đã chính thức xuất hiện tại gian hàng triển lãm của Bentley trong khuôn khổ Paris Motor Show 2010. Mẫu xe có giá bán công bố là 190.000 USD này được hãng nâng công suất động cơ lên tới 567 mã lực cùng nhiều chi tiết cải tiến khác như: đèn pha mới có thêm vòng đèn dạng LED, cánh gió lớn hơn, lưới tản nhiệt thẳng đứng hợp tông nắp capô, các chi tiết cắt gọt trên toàn thân xe nổi rõ ràng...

Công suất của đời xe 2011 này tăng thêm 15 mã lực nhưng trọng lượng của nó lại được hãng giảm 65kg so với các mẫu đời cũ. Với động cơ W12 như đã nêu ở trên, Continental GT mới có khả năng tăng tốc 0-100km/h trong 4,6 giây trước khi đạt vận tốc cực đại 318 km/h. Nó vẫn áp dụng hộp số tự động Quickshift 6 cấp, hệ truyền động 4 bánh AWD và đặc biệt là bộ la-zăng 21" là trang bị tiêu chuẩn. Riêng về nội thất thì Bentley Continental GT 2011 sở hữu màn hình hiển thị dạng cảm ứng, tích hợp ổ cứng lưu trữ 30GB, táp-lô được thiết kế lại, hàng ghế trước được kéo gần hơn với tay lái giúp cho khoảng không để chân của hai ghế sau rộng hơn 46mm và hệ thống âm thanh nổi với 11 loa Naim, hỗ trợ kết nối với DVD rời/Phone/iPod...

Hiện vẫn chưa rõ thời điểm bán ra chính thức của mẫu xe sang này.

Quảng cáo

Quảng cáo

Hình ảnh thực của Bentley Continental GT đời 2011 tại Paris Motor Show 2010:​

Nguồn: AutoBlog, AutoBlog
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hix, Bently thì còn nói làm gì nữa. Thiết kế soprty, chuẩn mực .mong là sẽ có " đại gia" mua về rồi may ra anh em Tinh Tế mới có dịp "đập hộp" ;)
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
14 năm
đẹp quá...chắc nằm mơ cũng kg có đc em nó
Quá đã luôn, ngày nào cũng mơ thấy em nó. HI
hix đẹp thía này ai chịu nổi
mrdaubac
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bentley thì đẳng cấp roài. Thiết kế con nào cũng đẹp...trẻ trung: em ý mình chỉ có thể ngắm thuii...
KySiRong
TÍCH CỰC
14 năm
Trời, phân vân quá, biết mua Ferrari 458 hay Lamborghini Sesto Elemento hay em này đây 😔(
kinh qua qua la 1 dai gia
có mới nói đừng chém gió nhé bác ^^ nếu có bác làm quả review e nó cho ae tinhte chiêm ngưỡng ^^
Bentley thì đẳng cấp rồi...e này thì chê chỗ nào đc,đi e này rồi thì gái đua nhau mà xin số ^^
ducpham82
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chiếc này ghế sau thế kiakhông biết có "nằm" đươc không nhỉ? Không nằm được thì "bất tiện" lắm
Nhà đông ng bác nên mua Bentley mà cữoi, vợ chồng son nên chơi Lambor or Ferrari cung dc. khi sinh em bé xong phang Bentley sau.haha
1 đại gia đây sao 😕
Em ko muốn bị ném gạch vỡ đầu :spin:
mhung7182
ĐẠI BÀNG
14 năm
K biết chừng nào có bài đập hộp em này trên TinhTe để anh em thưởng thức đây heehheeh
Phong cách tinh tế:
Xe đẹp quá, bao giờ có phải múc ngay 1 chiếc mới được ;))
Bentley em thấy con này là thon.....và đẹp nhất
mình tin chắc rằng, chỉ vài tháng nữa thôi là anh em Vietnam có thể mục sở thị bé này đang vi vu dạo phố Hà thành hoặc Sài thành...
cuibep
ĐẠI BÀNG
14 năm
cố gắng 1 ngày nào đó, rước em nó về ...........😁
Bentley đẹp hơn RR nhiều.... 😁:D:D
chỉ chịu thua RR thôi,Bently thể thao kiểu dáng số 1,RR hầm hố như xe tăng!
Giá đó về tới VN chắc cũng >500000$. Vậy e phải trúng bao nhiêu tờ độc đắc?😢
Nhìn không đẹp bằng đời trước nhỉ ! Nhìn cái đèn mới rùm rà quá ! còn mủi xe hiền hơn chếc trước . Kiểu dáng xe vuốt con quá nhìn ko tinh tế như đời trước !
Cái này em có quá trời, bác nào cần để lại email em gởi cho...vài tấm😁
Qua dep ^_^ Thich co 1 em
bentley luôn luôn sang trọng ......................
tê quá bác nhỉ

làm mình chảy nước miếng thôi

chơi cái bugatti veyron luôn chứ lam bò ferarri j nữa
ecuem
ĐẠI BÀNG
14 năm
E chỉ dám nhìn ko dám nói.hjhjhj. 100 năm nữa e sẽ mua đc xe này.hohoho.
Có bác nào đợi chờ trong giấc mơ như e hok?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019