Bị cướp khách trên Fanpage 1 cách trắng trợn các bác ạ =_=

vuatrenbien
18/11/2016 4:2Phản hồi: 14
Em mới có ng quen ở nước ngoài về gửi ít hàng dưỡng da của Đức, hồi đầu mới chỉ ý định lấy về dùng dần thôi. Nhưng lại được nhiều người hỏi thăm , hỏi e có bán không, rất muốn mua để dùng, mà hàng này e nhập từ Đức về không có sẵn nên quyết định nhập 1 lô về xong bán dần. Em có mở bán trên fb đc 2,3 tháng r khá ổn, nhưng dạo gần đây lại hay nhận được những cuộc gọi lạ bảo là lấy đươc hàng r, nhưng hàng chất lượng kém, phàn nàn vs e đủ kiểu, em bảo chụp ảnh lại thì ms ngộ ra ko phải là hàng của nhà bán, mà là của hội nào đó nhái của e. Sau lần 1, lần 2 e bỏ qua, nhưng h nó đang xảy ra quá nhiều lần và e cực kỳ bức xúc vì nó ảnh hưởng đến chất lg hàng của e, r mang tiếng, r mất khách.

Nhưng trong cái rủi lại có cái may, e được 1 ng bạn giới thiệu cho cái Fpage, cái đó có chức năng ẩn được sdt, ẩn được đơn đặt hàng khi khách cmt trên bài post, tránh cho e được việc bị cướp khách giữa thanh thiên bạch nhật 1 cách trắng trợn, r ngoài ra là còn có chức năng bổ sung khác nữa như trả lời tin nhắn tự động, r dùng cho nh fanpage cùng lúc, giúp hỗ trợ bán hàng hơn rất nhiều nên e cũng thấy ưng ý lắm

Em ko biết có bác nào còn ứng dụng j khác hay hơn nữa ko. Nhưng nếu bác nào mà bán hàng trên FB cũng gặp phải trường hợp tương tự như e mà chưa có có cách nào để xử lý thì có thể dùng cái Fpage này. Ib e để e gửi cho nhé. À cái này nó là miễn phí nên ko tội j mà ko dùng các bác ạ.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

E giống hệt bác, ts sao thời buổi này nó lại ko tự đi tìm khách mà lại phải đi cướp của ng khác như thế. có lần bực quá còn gọi điện chửi cho 1 trận
@septemberrain Mail của em là: timlaicamgia01@gmail.com, em cảm ơn chị nhiều ạ
Cho em xin cái Fpage với ạ, Em cũng không muốn bị mất khách kiểu đó ạ.
Mail của em là: timlaicamgia01@gmail.com, em cảm ơn chị nhiều ạ
trânâbcxyz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn ơi cái này dùng thế nào vậy, mình bán trên fb nh khi ko có thời gian để chăm sóc đâm ra mất nhiều khách quá
Cho em xin cái Fpage với ạ, Em cũng không muốn bị mất khách kiểu đó ạ.
Mail:cuminhtuan@gmail.com
Cho mình xin qua mail inoxmanhphat@gmail.com tks
:v. Lối dẫn truyện của bác thu hút quá. Seeding tốt đấy. =]]. Nhân tiện cho em xin cái Fpage với nhé. Em mới tập kinh doanh online nên vẫn mơ hồ. Mail em: mantranseo@gmail.com. Thanks bác.
ơ cái này cần gì mà phần mềm nhỉ? Theo minh được biết thì ẩn sdt+comment Fb thì trong cài đặt FB cũng có, hơn nữa là phần trả lời tin nhắn cũng có trong cài đặt luôn 😆)
1 đội sêeding hùng hậu quá
GauXu2707
TÍCH CỰC
7 năm
@baotinhongan đang định cmt như bác :v
bangdp90
ĐẠI BÀNG
7 năm
thwoif buổi làm ăn thế này thì uy tín để đâu nữa
Min2Max
ĐẠI BÀNG
7 năm
làm vậy thật có hiệu quả ko hả mấy bác??
vonol
ĐẠI BÀNG
7 năm
hàng mình nhập nơi khác về thì họ làm nhái gì cơ chứ.
lukysmile
ĐẠI BÀNG
7 năm
thời đại kinh tế bon chen mà bác, bác bị 1 vố này rồi lần sau rút kinh nghiệm rồi nhớ đời lần sau thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019