Bí quyết tiết kiệm: Bay tới châu Âu với giá vé chưa tới 7 triệu đồng.

thientmt
20/4/2024 15:48Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xin visa âu châu hết nhiu xiền vậy bác
@xin loi toi ko co y Phí Đại Sứ Quán và VFS là 3tr bạn nhé
Máy bay có mỗi bạn hay sao mà vắng vẻ vậy
@PhanThang09 Mình xếp hàng boarding đầu tiên nên lên trước, mà máy bay cũng khá vắng.
Liều ăn nhiều.
Xin Visa Đức có khó ko bạn ?
@Ruoumia Mình xin visa công tác, nộp hồ sơ đầy đủ 2 ngày trả kết quả đậu luôn ☺️
bạn chủ top xin visa như nào chia sẻ với anh em đi
@Jung Stick Mình xin visa công tác, nộp hồ sơ 2 ngày trả kết quả luôn ☺️
Đây là những bài mình muốn đọc nhất này. Xin được visa thì làm chuyến ngon luôn
Cũng hữu ích mà chủ thớt phải so sánh rõ ràng giùm với
30-35tr là khứ hồi sao lại đi so giá 7-8tr 1 chiều thế .ko biết lúc về có rẻ hơn ko ?!
@tuxedo198x Bài đăng mình có nói rõ chặng về từ Milan - HCM chỉ 5tr8.
Còn khứ hồi Đức tầm $550
500 anh em cho hỏi xíu nha
Giá vé Khứ Hồi sang Châu Âu, cụ thể hơn là qua Đức và Pháp thì trung bình cỡ nhiêu?
Cảm ơn các anh em
Cho mình hỏi ngu, sao giá vé nội địa hiện tại cao dữ vậy mọi người?
Hãng này không dám đi 😊
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, bài viết rất hữu ích!
Các hãng hàng không các nước Trung Đông và Trung Á cạnh tranh khốc liệt để trung chuyển hành khách đến Châu Âu. Kết quả người dùng Việt nam hưởng lợi.
mình mọi khi bay từ copenhagen về hà nội hết 10triệu, nói chung tuỳ đợt.
Trước mình cũng bay châu Âu vài lần. Nếu giá này của bạn thì cũng chẳng rẻ. Vì thật ra là giá vé 1 chiều. Mình bay khứ hồi của Qatar cũng chỉ tầm 650$. Và có lần mình đã săn được vé 500$ khứ hồi của Qatar.
@Trung_ND.hd Bác có thể hướng dẫn thêm về cách săn vé Qatar đc k ạ?
@Trung_ND.hd Bác chia sẻ lần săn được vé khứ hổi 500$ đi
@squalla Đó là lần cách đây khá lâu. Trước cả dịch Covid. Mình theo dõi qua App Skyscanner vì mình toàn mua vé qua App này. Thật ra lần đó mình có 1 voucher của hãng. Còn giá chính thức của vé là 630$ thì phải. Nhưng cái các bạn phải đánh đổi là 14 tiếng transit ở Doha 😁
@Trung_ND.hd trải nghiệm khó quên
@squalla Mình cũng bay sang châu Âu 4 lần thì 3 lần tự mua vé. Nên cứ ưu tiên rẻ là được vì mình có thời gian 😁
phi công hạng bét
Quan hệ tốt quá
Đọc hết bài viết vẫn không hiểu nội dung và tiêu đề có liên quan gì nhau hay là một bài quảng cáo trá hình? Nếu mà không phải quảng cáo thì bạn nên đổi tiêu đề thành chia sẻ trải nghiệm chứ không phải là bí quyết tiết kiệm. Bạn chẳng chia sẻ bí quyết nào ở đây cả, cũng không chia sẻ cách săn vé giá tốt chi hết.
@caocaolatre199x Bạn không hiểu không đồng nghĩa người khác cũng không hiểu.
Bài viết mình có nói rõ bí quyết săn vé đi châu Âu giá chưa tới 7tr/1 chiều (Khứ hồi tầm 13tr là quá rẻ so với mặt bằng chung, kèm theo link web để tìm vé phù hợp. Nhiêu đó thôi cũng đã quá đủ cho "bí quyết" 😆)
ăn thua gì, nó còn có bí quyết đi máy bay và du lịch với 500k kia kìa
Vậy là bạn đi du lịch kiểu tự do, không thông qua công ty du lịch rồi đúng ko? Bạn có thể chia sẻ cho mình cách xin visa để vào Ý, Đức hay châu Âu nói chung ko? Vì vấn đề đầu tiên là phải được cấp visa rồi mới mua vé máy bay sau, vấn đề này mình còn mù mờ lắm, mong anh em nào thông não giúp..??
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, bài viết rất hữu ích!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019