Biden tái dương tính Covid, chắc lần này chả ai quan tâm nhỉ
rg.link
2 thángBình luận: 22
22 bình luận
Die đi để trump lên lại
@hongphuc1992 Ai rồi cũng sẽ Die thôi, ăn cơm nhà nhưng lo tính chuyện Mỹ
rg.link
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@vietnamMBC Mấy chính trị gia cũng là giới celeb mà bạn, quan tâm bình luận cho vui
@hongphuc1992 Biden có die thì Trump cũng hết cơ hội rồi.
@A better world DeSantis lên cũng ngon. Hoặc bầu một thằng tổng thống nào đó mà hạn chế được quyền lực của đám hành pháp là OK. Trump từng làm được chuyện đó và tụi media chửi như chó.
Chích 4 mũi, chẳng tác dụng gì
rg.link
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@anhtuan1066 Có chứ bạn, nếu bị nhiễm thì cũng nhẹ thôi hoặc ko triệu chứng
@rg.link Đó là truyền thông nói thế. Tôi thì không tin. Làm gì có chuyện chích thuốc để nhiễm nhẹ. Vô lý!
@anhtuan1066 Vì những người như bạn mà covid mới lây lan mạnh đó.
@A better world LOL, nếu bạn chích vaccine và đeo khẩu trang là ngăn ngừa được sự lây lan của virus thì việc ông @anhtuan1066 ko chích vaccine ko đeo khẩu trang có liên quan gì tới bạn đâu?
@XSKT Miền Bắc Đơn giản là cái vaccine cùi bắp mị dân để lấy tiền thuế thôi chứ ko có tác dụng phòng ngừa bệnh gì hết á.

4 mũi mà còn bị dính covid và đi lây lan tùm lum thì thua =)))
Chích 4 mũi, chẳng tác dụng gì Speed Test
@B1tches keep reporing but can't stop Vậy đừng chích vắc xin nhé. Hi vọng là vẫn còn sống.
@A better world LOL bạn ơi, cty chủ quản còn dụ mình chích bằng cách cho giftcard và rút thăm trúng $1000 tiền mặt nữa kìa bạn =)))

Chỉ mấy thằng như bạn bị hù tranh nhau đi chích thôi. Luật thì ko hiểu nhưng nghe tin tức thì nhanh lắm
@B1tches keep reporing but can't stop Rồi đợi đến khi bị covid thì đã muộn.
@A better world Mình bị rồi bạn ơi =)) ngày đầu mệt ho nhẹ khô miệng chảy mũi đi test thì dương tính, 3 ngày sau trở nặng ho liên tục do ngứa họng, chảy mũi, nhức đầu. khô họng, đi vô khám thì bác sĩ thì bác sĩ nói "bạn bị strep throat".

I'm like wtf, cùng 1 triệu chứng nhưng trở nặng thì là đau họng nhưng nhẹ là covid. Thằng bác sĩ nói "à, tụi tao thấy rất nhiều bệnh nhân hiện tại mắc covid thì bị đau họng cùng 1 lúc luôn =)))" Biết ngay tụi m xạo lồl để ăn tiền của đám Bộ Y tế.

Nếu bạn sợ thì cứ chích đủ 4 mũi. chụp hình cái thẻ vaccine lên đây để mọi người xác nhận là bạn ko xạo lol, đeo khẩu trang và test định kỳ mỗi tuần, nếu dương tính thì cứ tự nhốt bản thân trong phòng đừng ra ngoài mất công ảnh hưởng những người CHƯA CHÍCH VACCINE như mình nhé.
Không chích vắc xin thì có lẽ Biden tiêu đời rồi.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019