Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Biến Honda Future Neo Fi thành siêu xe tiết kiệm nhiên liệu

bk9sw
24/2/2010 6:47Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nemo1560
TÍCH CỰC
14 năm
ohoh ở nc ngoài ng ta tuân thủ giao thông mà có những con đường vắng để thử xe. còn ở ta mà chạy chiếc này chắc hơi mệt àh chạy xe bình thường nhìn trước nhìn sau còn bị quét nữa. còn về quê thì dám đua với mấy bác tải ko. nhiệm vụ bất khả thi.
ldthuan
ĐẠI BÀNG
14 năm
Về Việt Nam thì lắp thêm 2 cái bánh 2 bên kiểu xe trẻ con ấy cho lành ;)). Thiết kế hay quá
chạy xe này tại vn thì CSGT thấy là họ vui lắm
hiepbeo
ĐẠI BÀNG
14 năm
em vẫn gắn bó với e future đời đầu. hôm tết em chạy ra ra Vũng tàu rồi quay lại tp mà chỉ tốn 30k xăng. tiết kiệm xăng một phần cũng do kĩ năng lái nữa
trando
TÍCH CỰC
14 năm
bạn ở TP nào vậy? Hay là trước khi đi đổ đầy bình rồi khi quay lại đổ thêm 30K tiền xăng nữa?
Nếu ở TP HCM, từ SG - Vũng Tàu = 120km, đi + về = 240km. Xe nào ngon 60km/lít, bạn cần 4 lít, 4l x 16900 = 67.600 đồng nhé bạn.
Nếu bạn đổ có 30K chắc chỉ tới cầu Cỏ May rồi...... ngồi đó mà nổ
chắc bro đó ở Bà Rịa rồi bác ơi, e chạy con Sirius cùi cùi, nạp đầy bình chạy tới vũng tàu, về phải nạp lại đầy bình lần 2, hix
ppk1981
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc chú đó ở tp biên hòa . mà ở biên hòa thì cũng ko có tiết kiệm tới mức đó đâu . a nghĩ chắc chú đó đi từ tp vũng tàu ra bà rịa vũng tàu wa . hahahaha
AndiKit
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này mà té đè lên cái lớp vỏ ở ngoài hoặc bị vướng con lươn trên đường thì đố cha thèng nào chui ra được luôn á :p
hì hì! mình đang chạy xe Future Neo FI. Nhìn mà sướng nhưng mà đi xăng tiết kiệm hơn một xíu thôi. ko nhiều lắm!
cakeohieu
TÍCH CỰC
14 năm
ở việt nam nó sốc 3 ngày gãy đôi cái xe 😁
con này mà loạng chonạg là ko thể chống chân ý nhỉ !
=)) mấy bác nhìn tiếc kiệm nhiên liệu mà hông nhìn cái tốc độ chạy. Xe người ta thiết kế chạy ở tốc độ cao để tiết kiệm nhiên liệu nhất. Nhìn lại VN chạy làm sao được tốc độ trung bình 80km/h đây =))
Em đi phượt cùng bọn bạn bằng xe máy, em đi dream, ông bạn đi Future FI. Cùng 1 quãng đường như nhau thì ông đi Future FI đổ 45k, em đổ 50k. Không hơn nhau là mấy 😁
trời ! nhìn như con vịt ý ! xấu tởm
springbay
TÍCH CỰC
14 năm
Xe hơi giờ cũng rẻ nhiều rồi.... mua con đó rồi làm đủ thứ thì chắc một đồng gà ba đồng thóc.... làm chi cho cực vậy mấy bác ơi....
hqviet
CAO CẤP
14 năm
Ngộ nghĩnh quá. Nhưng ai mà ngồi mãi trong cái hộp đó đc chứ
Em tưởng scooter là xe tay ga chứ. Future cũng là scooter ah?
xe này bẻ lái hơi bị căng thẳng đây
hcqp
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tớ đi được 60 km/1 lít xăng đấy nhé! Future Neo FI
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
sao khi thấy mod lại ko thấy cần số và phanh chân nữa nhỉ
tuyệt quá ahf.vừa tiết kiệm lại tăng thêm tính an toàn nữa.ke kê....còn nữa cũng khá đẹp..
xe này ko áp dụng đc vào vn rồi,tắc đường thì đúng là tai họa
Hay đó chứ,nhưng có ve khó thực hiện tại vietnam.Hix😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019