Biến nền ảnh thành Đen Trắng chỉ vài click
Biến nền ảnh thành Đen Trắng chỉ vài click
Vãi. Cái này em dùng Snapseed cà mỏi tay mới được
@zombie01 Chắc Snapseed sẽ có nâng cấp chớ lâu rồi không thấy gì mới 😁
@tuanlionsg Mấy năm rồi anh. Chắc giờ google chỉ đầu tư vào app Photo để thu hút người dùng Gg one và bỏ rơi app này rồi 😥😥😥
@zombie01 GGphoto là nơi thử nghiệm các tính năng AI hiệu quả hơn cho họ, và cũng là nơi sưu tập data cho máy học được nhiều hơn. App Snapseed chỉ thu thập được thói quen người dùng khi chỉnh ảnh 😁
Hay quá bác ơi
Photoshop giờ tuyệt vời vậy sao. Thật không thể tin nổi
Bắt chủ thể ngon quá
Quá hay luôn
Hay quá, giờ mới biết luôn
Photoshop giờ xịn quá
@tamnguyen072 Thời của AI bắt đầu ngon rồi
Sao mà nó làm được hay dữ thần vậy anh em? Trong khi không chọn vùng, khóa phạm vi gì hết.

Thần kỳ thiệt chớ.
@Cu Cứng ở bản Photoshop trước máy năm đã có phần AI tự nhận diện chủ thể vào tạo thành vùng chọn xung quanh chủ thể rồi. Giờ chỉ thêm mắm muối biến nền đen trắng sau khi AI đã nhận ra chủ thể. Và nó cũng phụ thuộc rất nhiều vào việc AI nhận diện có tốt không? Chủ thể có nổi bật ra khỏi nền không? Nhiểu ảnh khó vẫn sẽ lỗi không được như con người làm bằng tay đâu.
cái video player của tinhte coi chán đời ghê.
hình ảnh_2021-06-25_130737.png
@JerryKist Của mình cũng y chang vậy. Cái clip hướng dẫn trước thì mờ tịt. Mặc dù mod kêu video 4k. Mà chẳng có chỗ chỉnh độ phân giải như kiểu Youtube.
@maithang215 thà mang thẳng cái player của youtube vào có nhiều tùy chọn dễ xài hơn, này tùy biến mà biến ko tới.
@JerryKist Dân chơi gọi là nửa mùa
máy mình mất có 3s

Yêu quá
@cunatvechai app gì đây bác?
@nguyễn đắc nguyên chế độ có sẵn trong thư viện ảnh trên Miui 12
Mấy con máy của em chạy PS CC 2021 ko nổi.
Dành cho những người thích hoài niệm
Hay quá anh
kz19952009
ĐẠI BÀNG
1 tháng
tên bản pts này là gì vậy bạn
Sewny
ĐẠI BÀNG
1 tháng
hay lắm bác
_ xXx _
TÍCH CỰC
1 tháng
Bác @tuanlionsg cho hỏi , bản trên ios thì có chức năng này kg bác? Xin cám ơn!
Hữu ích ạ