Bình ảnh người đẹp với công nghệ 13/1

starnt
15/1/2008 7:39Phản hồi: 22
Để tránh làm loãng topic dự thi 13/1 mời các bác thoải mái post hình vào topic này để có được nhận xét và bình luận của anh em, tha hồ đâm chém và vuốt ve 😁 :D
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jimmydao
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em mời các bác khai đao..
Đây là mấy tấm em chưa post bên kia.

#1. Người đẹp và hoa hồng.

#2. Anh lại trễ hẹn nữa rồi.

Tạm thời 2 số vậy!
hình 2 bị méo ... bác cắt luôn người mẫu phụ phía sau là hay nhất

còn đây là 1 tấm cho các bác đâm

jimmydao
ĐẠI BÀNG
16 năm
@ nhatkhoa: em để như vậy cho mọi người thấy sự tương phả giữa 2 tâm trạng.. đôi khi nét nghiêng nghiêng nó lại hay..nghiêng nghiêng buồn..

em xin tiếp.
#3. càng xa càng mờ...
TRời, cái này xử lý màu thật khủng khiếp 😁 :D :D
binna
ĐẠI BÀNG
16 năm
em thấy tấm của bác nhatkhoa có dính gì đến công nghệ đâu ta!
chỉ có mỗi cái dây đeo tòng teng 😃
Chỗ này tự do chút không cần phải kỹ quá😁
1

2

3

Em thích nhât tấm này

4

5

6

7

8

9

10

Nhì là tấm này
11

Rồi tấm này

hihi , có dây đeo tức phải có máy nghe nhạc ( iphone , ipod , zune ... )hoặc nghe bằng dtdd có chức năng nghe nhạc . công nghệ quá đi chứ bác 😁
khoam600i
ĐẠI BÀNG
16 năm
Dây tai nghe zin cua w810i đó mấy anh ... kaka

em thấy tấm này máy của bác bị áo em đánh lừa làm cho sai màu rồi 😃 " áo em sáng quá nhìn ko ra " 😃
Lần lượt series ảnh của từng bạn gái nha

Bạn của khoam600i
1.

2

3

4
khoam600i
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mẫu của em đây sao ... nhìn hỗng ra ... mấy anh chụp dẹp quá !!! nói trước nhe em đăng ký độc quyền rồi kiêm quản lý luôn ai muôn chụp hay đăng hình phải xin em kaka
vitkon
CAO CẤP
16 năm
Em đâm xéo tập thể một phát:

Em thấy mẫu nhà mình cứng cứng. Hoặc là các bác bắt em nó phải cầm điện thoại, laptop nên trông không tự nhiên lắm, cùng 1 kiểu cầm điện thoại, cùng một kiểu diễn tả cảm xúc... Cái nào cũng giống giống nhau ý.

Nếu em là bác LED Mobile, em sẽ chụp mẫu trong khung đỏ ^_^

Hí hí, xiên tập thể phát rồi em chạy đây 😁

Em thích cái này vì có cô đứng đằng sau :D
Có những hình nhìn vào tối mình ngủ không được,cứ bị ám ảnh hoài.
Tại sao lại theo doanh số là 10 ảnh?Số lượng cho đủ nhưng hình chất lượng thì hơi ít, người mẫu thì quanh đi quẩn lại chỉ vài người, tư thế thì trùng nhau(có lẽ do nhìu bác phó nhòm quá?)Nếu tổ chức không nhất thiết phải off mới có ảnh.

Tay nghề em còn non kém, không dám múa rùi qua mắt thợ.Mai mốt bác nào cần người mẫu thì alo cho em, bảo đảm nhìn rất ăn ảnh.
Nếu em nói sai xin đãi các bác 1 chầu.

Đây là một cuộc giải trí thuần tuý, tuy nhiên bác Nhatkhoa có nhã hứng đặt giải thưởng cho vui mà thôi. Anh em tham gia rất đông và vui mà mẫu vườn thì chỉ có vài người, không khỏi trùng. Vì mục đích "thi đấu" nên nhiều người post, đương nhiên sẽ tựa tựa như nhau.

Box máy ảnh số của tinhte hoạt động trên tinh thần đại chúng, vì vậy nhiều thành viên còn non nớt, trang thiết bị bình dân, nhưng về phần vui thì chẳng hề thua kém forum nào chuyên về nhiếp ảnh. Nếu hình ở đây làm bác "bị" ám ảnh thì là thành công của cuộc offline này rồi, nếu không ấn tượng thì quả là nhạt thếch.

Bác không đọc kỹ hướng dẫn ở bài đầu tiên. Mỗi thành viên post không quá 10, và bằng chứng là có bác chỉ post 1 tấm mà thôi. Lần sau hô hào chụp ảnh, xin mời bác giới thiệu mẫu nha, nhớ là miễn phí thôi đó 😁 :D :D
hey hey, vui nhể, nhưng hình như anh em chỉ quan tâm đến máy ảnh mà không quan tâm đến dế thì phải, chỉ có 2, 3 con dế ah, cai laptop đẹp quá, hiệu jì vậy?
Đúng là có hơi ít điện thoại, sẽ lưu ý cho lần sau. Tuy nhiên chúng tớ cố gắng hạn chế tối đa quảng bá cho sản phẩm / thương hiệu cụ thể mà chỉ là hình ảnh người VN trong các "tư thế" sử dụng sản phẩm công nghệ mà thôi. Lẽ ra phải có 3 cái laptop nhưng do trục trặc khâu cung ứng nên chỉ có một 😁
nibinh
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình thích tấm #1 của bác Jimmydao và tấm #9 của bác Cuhiep.
khoam600i
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thực sự đây là cô gái mới quen ... hẹn bữa đó đến mời caphê đó ... mấy anh chơi ác quá làm em cũng lính quýnh hết trơn ... mà cũng may mà người ta là model thứ thiệt nên ... mới đc như thế đó

Tôi nhanh tay chộp đc khoảng khắc relax của model này ... sau đợt chụp đầu tiên ...
Em mơ ước điều chi ... hãy nói vội đi ... sao ngơ ngát nhìn xa ... 😃
WOW
Chú Khoa nhà ta lãng mạng quá đi thôi. Ước gì mình được một phần lãng mạng của Khoa.
Khô đời quá rồi.
tiếp tục các người đẹp bị ... ép cầm phone 😁

khoam600i
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cô cầm iphone là bất đắc dĩ ... nhưng rất tư nhiên thoát lên cái gì đó trong sáng anh Starnt nhỉ ...

Còn cô cầm bb thi ôi có vẻ pro quá di ... dù em ko thích cái nét đẹp của cô này lắm ... mà công nhận chụp cô này cực ăn ảnh ... tấm hình em thích nhất là cô này ... cười rất xinh ... và rất hấp dẫn hihi !!!
Lâu lâu lại thò lên vài hình 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019