Bình chọn áo PALM đi anh em

dalatprince
2/8/2008 16:27Phản hồi: 119
Bình chọn áo PALM đi anh em
tình hình là hội palm nói chung và Treo nói riêng đang có nhu cầu bức thiết về áo đồng phục cho hội, xin mạo muội lập topic design vài kiểu xin ý kiến đóng góp của anh em.
cũng như tập hợp các mẫu thiết kế của các anh em khác nhằm để cho dễ theo dõi, bình chọn. Để chúng ta sớm có mẫu áo chính thức.

Mẫu 1

Mẫu 2

Mẫu 3

sau 2 ngày thu nhận góp ý anh em mình có chút ý kiến như sau:
+ về thiết kế: cơ bản là anh em đã thống nhất kiểu polo Tshirt màu đen (mẫu 3) nên mình thống nhất luôn để tiết kiệm thời gian là các ý kiến sau này là sửa đổi trên mẫu này

+ về bố cục logo:
**logo palm mình để phía bên trái ngay vị trí trái tim nhằm biểu tượng cho tình yêu, niềm đam mê của các bạn đối với palm.

**logo tinhte còn các ý kiến khác về vị trí :

Quảng cáo

-nằm trước dưới logo palm thì bố cục e ko cân đối. Bên trái 2 logo nặng nề, bên phải trống hoắc.
-nằm trước bên phải: một ý kiến hay.
-nằm ở phía sau: cũng rất hay.

-nằm trên cánh tay: là ko hẳn trước, ko hẳn sau. vị trí này thỏa mãn đều các yêu cầu trên, hơn nữa đây là một vị trí tuy nhỏ nhưng rất đẹp và tinh tế, tay chân là bộ phận cử động nhiều nhất có tác dụng thu hút sự chú ý nhìn vào là thấy ngay.
Phương châm design mẫu này là đơn giản và tinh tế, ko cần trước một cái, sau một cái mới đẹp, chỉ cần một ở giữa là đủ rồi.
Phía sau nếu có một câu để vô thì hay hơn
vd: Palm Club powered by tinhte.com
sẵn đây các bạn nghĩ một slogan nào có ý nghĩa cho hội palm luôn nha.

ý kiến về màu sắc đường viền trùng màu logo palm xin ghi nhận và sẽ lưu ý khi đặt hàng...

Quảng cáo

chút ý kiến chủ quan nhưng tâm huyết đóng góp cùng anh em.
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải là Logo Palm mới chứ:d

Cái mẫu 3 có vẻ ấn tượng nhất.
mẫu 3 đẹp đấy nếu giống vậy thì OK

P/S: em cũng khoái màu trắng nữa 😁
bên Palm có ham hố offline đâu bác, có áo mà làm gì?😁
luckybone
ĐẠI BÀNG
16 năm
Oh, minh yêu palm nên mới quý cái áo. Đâu nhất thiết cứ phải off mới dùng. Tình yêu với palm luôn được thể hiện mọi lúc, mọi nơi chứ :biggrin9gp:
Em xin ủng hộ cả 2 tay. Mẫu số 3 khá cool. Mẫu 4 cũng hay hay. Mong là sẽ có thêm nhiều ý tưởng
em cũng ủng hộ mẫu 3 luôn.
nhưng em sin thêm 1 cái là.
ở bên phải có chữ palm rồi bên trái cho thêm www.tinhte.com nữa thì đẹp hơn
stuananh80
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình thấy giữ nguyên trạng cái mẫu 3 là OK lắm rùi thêm làm gì nữa tay phải đã có logo www.tinhte,com rùi còn gì.
Mình ủng hộ 2 tay cho cái mẫu 3😁
Mẫu 2 & 3 là đẹp rồi đó. đã đưa ý kiến, giờ thấy mẫu rồi, mừng quá (-:
fogree
ĐẠI BÀNG
16 năm
tớ bình chọn cho mẫu 3..
mà chừng nào mới phát động phong trào đây. :-/
tình hình là anh em đã cơ bản thống nhất mẫu 3, nên cũng sớm thôi

trong tuần này tớ về sg sẽ đi tham khảo giá liền rồi thông báo cho anh em, hy vọng trong 1-2 tuần nữa sẽ có áo cho offline Treo dự định trong tháng 8.

anh em nào có mối rẻ hoặc kinh nghiệp đặt áo thì giúp nhé.
1 vote cho mẩu 3 tuyệt đẹp 😁 màu sắc thế là okie rùi
1234
ĐẠI BÀNG
16 năm
mẫu 3 đẹp là vì nhìn nó thật, chứ chưa chắc đã hơn. màu da cam thì sao?
vnnhd
ĐẠI BÀNG
16 năm
Áo không có túi hả anh ? Cho thêm cái túi để cho con palm vô nữa chứ
palm, treo có con nào nhẹ đâu. để trên túi áo nó nặng xệ xuống trông xấu lắm.

hơn nữa kinh nghiệm xương máu là ko nên để PDA túi áo. Quên quên cúi xuống 1 phát là rớt, nhẹ thì trầy xước mặt mũi em nó, nặng thì gãy bể, quá xui thì rơi tủm xuống nước chết đuối cháy IC luôn như anh nào bên hội bb.
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
16 năm
tớ cũng thế....mẫu 3 nhìn cool quá.....nhưng tớ đã đen rùi mặc vào có xeo ko ta....ka...ka
Hehe áo đen là đẹp rồi hehe ..................
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
mẩu số 3 oke ....mà sao chỉ có 1 anh thanks vậy......biết bao công sức đã đổ ra......hix...thanks 1 cái động viên đi mấy anh
thanks, bác chắc cũng là dân design nên hiểu.
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
dạ ko ..em còn là sinh viên cũng học bên IT cũng biết chút ít về Graphic, mấy cái này cũng ngốn hết vài h ....vất vả anh quá ...thanks anh rất nhiều vì sự nhiệt tình ....😁:yes4lo::yes4lo::yes4lo:
taolao
TÍCH CỰC
16 năm
Mẫu 3 đi, áo đen với logo màu cam trông rất nổi
sao ko ai chơi áo trắng hết vậy, em da đen lại gầy mặc áo đen ko hợp 😔
antondat
TÍCH CỰC
16 năm
Mình cũng thấy mẫu số 3 đẹp. Nhưng góp ý là dòng chữ www.tinhte.com không dể ở tay áo được. Vì mình chỉ có thể mua áo may sẳn theo số size cua mỗi người rồi in logo lên thôi. Mình đề nghị để luôn dòng chữ website tinhte phía dưới logo Palm và tông màu cam luôn.

Tinhte.vn - MXH Hỏi đáp, Review, Thông tin công nghệ

Cộng đồng công nghệ, thủ thuật, tư vấn về điện thoại, máy tính, camera, đồ điện gia dụng và âm thanh, khoa học kĩ thuật. Nơi giải đáp thắc mắc, hỏi đáp công nghệ.
tinhte.vn
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
Em thấy áo màu trắng cũng dc..nhưng mẫu mà anh dalatprince up lên thì so ra ko bằng mẫu số 3 màu đen....
@dalatprince: hay anh design lại 1 cái màu trắng cho thật ngầu thử xem sao anh 😁...
Vậy chữ www.tinhte.com để phía sau lưng thì sao mấy anh :D:D:D
www.tinhte.com nên đặt ngay dưới logo palm đỏ bên ngực trái ngay con tim của chúng ta để nói lên tình yêu chúng ta dành cho palm và tinhte :D

Tinhte.vn - MXH Hỏi đáp, Review, Thông tin công nghệ

Cộng đồng công nghệ, thủ thuật, tư vấn về điện thoại, máy tính, camera, đồ điện gia dụng và âm thanh, khoa học kĩ thuật. Nơi giải đáp thắc mắc, hỏi đáp công nghệ.
tinhte.vn
viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm

Em thích chữ www.tinhte.com sau lưng: khi ra đường ....chạy xe người phía sao sẽ thấy ...vậy chúng ta đã đang quảng cáo cho tinh tế :D vời lại phải có cái trước cái sau..nhìn cho nó cân đối.
Vế cái áo số 3 em thấy để bên cánh tay cũng dc....nhưng nếu để sau lưng có vẻ ngầu hơn nữa :D:D:D:D...
@ đây là ý kiến chủ quan của riêng em thôi còn quyết định là dựa trên ý kiến khách quan ..em cũng ko phản đối:D:D:D
đồng ý với bác VIp nè nếu để đằng trước hết thì đằng sau sẽ nhìn trống lăm
😃 mình thấy mẫu màu đen đúng là rất ấn tượng, đẹp đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019