Bình chọn áo PALM đi anh em
dalatprince
14 nămBình luận: 119
stuananh80
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng đăng ký 1 cái màu đen và 1 cái màu trắng 😁
size XL nha 😃
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
em cũng thế Bác Antondat giữ hộ em 2 cái màu đen và trắng nghen. Size M á. mặc đẹp đăng ký thêm....hi...hi...
Không bít liệu bây giờ đặt áo có muộn ko nhỉ
em ở ngoài HN cũng muốn xin đặt 1 cái size M

PS: em thích màu đen hơn , logo Palm to một chút ý ạh , nhìn cho nó nổi hii
stuananh80
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chưa có chốt danh sách đặt áo mà muộn sao được hả bạn😁
Cứ việc đặt nhiều nhiều vô để anh em có cái giá.....thơm :D:D:D
luckybone
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em cũng đặt 1 cái nha bác Antondat.
Màu đen, size L
Thái Quang Khôi
0956518849
Hình thức thanh toán thế nào vậy bác :laugh8kb:
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
MÌnh sẽ cố gắng làm giá thật tốt cho anh em nhà Palm.

Nhưng nếu để dễ dàg và thuận tiện cho mọi người thì mình sẽ cung cấp logo palm và dòng chữ www.tinhte.com (ủi bên tay trái áo nhé) cho mọi người (kích thước sẽ là 6x6cm) và hướng dẫn mọi người về ủi lên áo.

Và tất ca anh em chỉ chọn áo màu trắng hoặc đen thôi nhé.

Giá cho bộ logo khoang 15k nhé

09 356 39 357
Hai@PDA
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cao 1,65 nặng 70 ký người mập phì

Ko biết cái nào đây??
Giá cả sao bạn
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
Bac Hai va moi người chú ý thử xem bất cứ cái gì muốn in lên tay áo thì người ta đều lên tay trái hết áh. Nên mình đề nghị mọi người la In lên tay trái. Còn về áo thì mọi người co thể tự moi nguoi di mua và miễn sao la mau trang hay đen là được rùi. Mình chiu trach nhiệm in cái logo cho moi nguoi nhé. Mình tính thế để dễ dang cho mọi người

Logo có thể ủi lên chất liệu vải nào cũng được. Vi mình di xem hang ao thung co sẵn thì khong co đủ size de lấy hang và cũng không đồng bộ nữa
hic thế thì không đúng với kế hoạch ban đầu rồi
áo sẽ không đồng bộ đc
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
Vì mình thấy có người Oder áo trắng có người áo đen. mình chẳng biết sao cả. Chỉ sợ không kip cho buoi ofline nên mình đề nghị mọi người tự di mua áo cho đúng size cua mỗi người rồi mình cung cấp logo va hướng dẫn mọi người ủi lên thế là nhanh ma tiện nữa

Các Bác cho ý kiến nhanh lên nhé

Mình lam logo kich thuoc 7x7cm cho hoành tráng lun

---------------
YIM : antondat2001
thực ra 2 màu cũng đâu sao giống như palm cũng có nhiều màu sắc cho khách hàng lựa chọn mà bác 😃
Mình nghĩ nên làm đồng loạt cho anh em cho đồng bộ bạn ui, cho nó đoàn kết nữa 😁
stuananh80
ĐẠI BÀNG
14 năm
Theo ý kiến của mình:
Cái hay ở chổ đồng bộ là mọi người đều giống nhau vì thế nếu như mua logo về rùi ủi lên hay dán lên thì lập ra topic này để làm gì? Các công ty cứ việc đưa logo cho nhân viên của họ mà dán vào áo thì cần gì phải may đồng phục cho nó tốn tiền 😁
Mình chỉ suy nghĩ nhiêu đó thôi còn tùy mọi người nghĩ sao ....
làm đồng bộ đi trễ ofline thì lập topic show áo (đang mặc) cho anh em 😁
viprocker
ĐẠI BÀNG
14 năm
tiếp đi.........đặt áo thôi anh dat àh..............😁:D:D....quang trọng là có cái áo cho đồng bộ thôi hihi
namtuoc8x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em cũng thấy đặt áo là hay nhất rồi.
Mang về ủi nó mất ý nghĩa quá 😔
antondat
TÍCH CỰC
14 năm
Mình đưa mẫu áo này cho anh em đặt hàng nhé. Mời các bạn xem qua

Áo này đẹp đấy anh ạh, ước gi cái viền nó là màu cam như LOgo của Palm cho đồng bộ thì đẹp phải biết ^^

Lúc nào a tiến hành đăng ký đặt áo thì ới e để e chuyển xiền nhé, thanks a nhiều
sao viền tay nhìn ko nổi cho lắm nhỉ 😔
Cơ mà bác chủ topic ưu ái cho mẫu màu đen quá cơ. 😃 em vẫn khoái mẫu màu trắng..mẫu màu đen này nóng lắm 😃
vaduc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn nói vậy thì oan cho bác ấy. 9 người, 10 ý, bác ấy biết làm thế nào, đành phải theo số đông bình chọn: màu đen = 2 x màu trắng. 😃

Nói chung nếu có điều kiện thì làm cả hai màu đen, trắng để đáp ứng nguyện vọng của tất cả mọi người. Tuy nhiên, số lượng đăng ký ít quá nên mọi người có lẽ nên nghe theo lựa chọn của số đông - chọn màu đen đi nhé!

Có lẽ việc lựa chọn màu áo nên khép lại ở đây, bác Đạt có thể đóng cái vote lại và in áo cho mọi người được rồi đấy nhỉ? Các bác đăng ký số lượng cho bác ấy làm đi nào!

Góp ý nhỏ cho bác Đạt: Nếu không chốt được số lượng thì trước mắt nhờ bác làm theo số lượng các mem đăng ký đi offline. Số áo dành cho các bác khác thì bác có thể căn cứ trên số lượng đăng ký chính thức trên đây tạm vậy.

Chúc các Palmer sẽ mau có màu áo chung cho ngày offline! 😃
Theo mình nghĩ thì có lẽ không có đường viền quanh tay và cỗ thì tốt hơn đó, nếu mà có thì khi mình kết logo palm vào sẽ không được nổi bật cho lắm
Ngoài ra thì áo rất đẹp hehe 😁
e ũng hộ í kiến của bác vaduc đấy bi h a Đạt làm cái topic cho a e đăng kí size Áo là vừa rùi sắp đến ngày off rùi còn gì

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019