" Bình chọn " mẫu áo đồng phục Bold đợt II

hoathanls
25/8/2011 9:3Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mẫu 3 cho thêm chữ RIM vào tay áo đi, mẫu 3 được nhưng đơn giản quá cũng k hay.
LongCT88
ĐẠI BÀNG
13 năm
E cũng đóng góp thêm là áo mẫu số 3 đúng là hơi đơn giản quá, nên thêm họa tiết vào, như thêm chữ blackberry o tay áo và có dòng chữ tinh tế là đẹp. E dốt design nên e chỉ góp ý, các bác thêm ở đâu thì tùy ạ ^^
Em đã có cơ hội dùng thử 2 mẫu số 2 và 3 rùi. Vote 1 phiếu cho mẫu 3 vì các lý do sau:
1-Chất liệu mặc mát hơn, ko bị sùi, mặc lâu ko bị gião vải.
2-Logo nhỏ, tinh tế và giản dị. Ko phải thêu, nhưng ko phả là in. Giặt tay giặt máy cả năm ko bị làm sao hết.
nếu được như bạn tả thì ngon rồi
hoathanls
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mẫu 3 tuy đơn giản , nhưng mặc lên người khá đẹp đó các bác a
LongCT88
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế nếu muốn lấy áo thì bao giờ lấy hả các bác? Và lấy ở đâu ạ? E cũng đang máu có 1 cái mà. Mẫu 3 thẳng tiến ^^
Nếu làm cả mẫu 2 và mẫu 3 luôn thì tốt quá, mình đăng kí mỗi mẫu 1 cái, khỏi phải chọn.
Mình thích mẫu 3. Tuy nhiên mình theo mình cổ áo nên để viền vàng hoặc nẹp cúc áo màu vàng cho nhìn khỏi tối quá.
Mình đăng ký 1 áo nhé.
Chất liệu tốt tý, đừng nóng nữa.
Thanks!
nhutbb8300
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ý này hợp với minh, màu đen mua rồi, giờ sẽ mua cái màu trắng mẫu 3, nên có viền vàng ở quanh cổ áo, và viền đôi chạy đọc cột sống lưng từ chữ "..." đến xuống cuối áo.
Vote cho mẫu 3. Theo mình nên đính cúc màu vàng và phần sườn nên có họa tiết màu sáng giống áo thể thao trông sẽ đẹp hơn:happy:
meit
ĐẠI BÀNG
13 năm
Góp ý kiến chút, mình vote cho mẫu 3 nhưng trên tay áo nên để logo của Tinh Tế. Sau lưng áo thêu chữ " I love Bond " với chữ "o" là logo của BB
KHông nên có nhiều mẫu quá, theo mình thì mẫu 2 vẫn là đẹp nhất, nhưng nên cải thiện lại chất lượng một chút, chứ một mẫu áo đẹp mà nhanh bị hỏng bị phai thì chả có ý nghĩa gì cả
Em thik tinh tế, giản dị. In nhiều chỉ rối mắt thôi.
Mẫu 2 khá đẹp mắt ^^!
hem bít khi nào mới có áo đêy :-w
hoathanls
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tình hình này phải làm cả 2 mẫu cho ae thích mẫu 2 và 3
Ý kiến quá hay em ủng hộ hai tay hai chân luôn.
Nhanh đi bác chủ.Nôn nóng quá
cpmedia
ĐẠI BÀNG
13 năm
lúc nào thì đặt hàng được nhỉ, mẫu nào cũng đẹp 😁
Ý cá nhân thấy kết hợp mặt trước của mẫu 1 và mặt sau của mẫu 2 có thể sẽ đẹp hơn k?
Em khoái mẫu 3 nhất .... ở nhà vẫn còn 1 đôi đen trắng nhưng sắp hỏng rồi .... các bác mà làm mẫu ấy em xin đặt 1 đôi nữa 😁

---------- Post added at 10:33 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

Em cũng đồng tình với bác, chỉ có điều giặt nhiều thì cái cổ nó phai màu (bạc màu) nên nhìn hơi xấu 1 chút. Cổ làm tốt tốt chút nữa thì ...tốt quá :D
oknion
ĐẠI BÀNG
13 năm
vải áo mẫu 3 có vẻ hơi xấu nhểy, mình k thích áo có cái ngấn ngay cô tay :|
cuong7107
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác xem thế nào chứ chất áo như đợt I thì em không thể mặc được, nóng quá chắc để mùa đông đi đá bóng thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019