Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bình giải lá số tử vi chi tiết và hoàn toàn miễn phí

kiều tôm
16/5/2018 7:8Phản hồi: 3
Hiện nay, trên mạng internet thì bạn sẽ thấy rất nhiều nhóm về tâm linh, lý số,...và tại đó sẽ có những người hữu duyên luận giải lá số tử vi cho mọi người.

Nhưng điều quan trọng là những người này có bình giải hay không, nếu có thì cũng chỉ 1 phần ở trong lá số tử vi của bạn mà thôi. Trong khi đó, có rất nhiều bạn muốn tìm hiểu lá số tử vi của mình nhưng lại không biết phải làm thế nào. Hay có những bạn biết nơi có thể bình giải lá số nhưng không có thời gian, tiền bạc để tới đó.

Xem bình giải lá số tử vi như thế nào?

Nhìn chung, có trong tay lá số của mình nhưng không có phần bình giải thì cũng vô ích. Trong khi các lý thuyết về các sao tử vi thì vô cùng rộng lớn, nếu không có người giải thích thì cũng khó mà hiểu hết được ý nghĩa của sao. Đó là chưa kể tới một cung lại gồm rất nhiều sao khác nhau. Phần ý nghĩa của từng sao thì thủ tọa ở từng cung khác nhau sẽ khác nhau và hội họp với những sao khác nhau cũng sẽ có ý nghĩa khác nhau.

Biết được điều này, chúng tôi đã tạo nên phần mềm giúp bạn lấy lá số tử vi trực tuyến. Kèm theo đó là phần luận giải lá số tử vi chi tiết từng sao, từng cung và luận giải vận hạn tới từng năm trong cuộc sống của bạn.

Lấy lá số tử vi + bình giải hoàn toàn miễn phí

Đúng như tiêu đề, khi bạn lấy lá số tử vi trọn đời của mình, kèm với đó sẽ là phần luận giải chi tiết sẽ hoàn toàn miễn phí. Qua đó, bạn có thể khám phá cuộc đời của mình, của gia đình và mọi người nếu các bạn biết được ngày giờ sinh của họ.

Thông qua phần luận giải này, các bạn cũng sẽ biết được mình muốn vượng phát tài lộc sẽ phải làm gì. Hay phải làm gì để xoay chuyển những điều không tốt trong cuộc sống của mình.

Để khám phá cuộc đời mình, mời các bạn xem lá số tử vi trực tuyến có bình giải chi tiết và miễn phí tại: https://xemvanmenh.net/xem-la-so-tu-vi.html

Lấy lá số tử vi trọn đời năm 2024 chi tiết và chính xác nhất!

Xem lá số tử vi trọn đời có bình giải và hoàn toàn miễn phí. Cách lập lá số tử vi trực tuyến chi tiết và chính xác nhất theo ngày giờ sinh bản mệnh. Khi sử dụng phần mềm lấy lá số tử vi và bình giải thì bạn có thể nắm sơ lược cuộc đời của mình....
xemvanmenh.net
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019