Bình luận cảm nhận: Sky Force Reloaded 1.0
killed
14 nămBình luận: 47
Cuối cùng thì cũng qua được bài 8 rồi. Bắn cái em sử dụng 2 tia lazer trước sau đó mới tới em 1 tia lazer. Thế là completed.
Các bác bắn giỏi quá. Em game này chỉ giết thời gian một lúc thôi, không complete được.
Sao nó ko có chế độ save vào nhỉ. Chơi hết cũng mất cả giờ đồng hồ
Thì ngày đi làm về tối nằm ở nhà bùn quá lấy ra bắn chơi. Ai ngờ mới bắn đó đã đến 2 -3h sáng rồi. Giết được trùm xong đi ngủ 😁:D
ai co skyforce cho nokia 7610 cho minh voi. minh tim mai khong duoc
anh nào chơi rùi, chỉ em cách thoát khỏi games khi đang chơi với. Em tìm mãi, ko thấy nút thoát khỏi trò chơi ở đâu, chỉ trừ có 2 cách: đâm vào địch để Game over, hoặc....reset lại máy :|
pphuc96
TÍCH CỰC
13 năm
Bác nhấn vào nút chụp hình thì nó sẽ báo cho bác yes hay no để lựa chọn thoát ra đó bác à
Chơi cái trò này em lại thấy xót cái màn hình quá. Chơi rất hay. Ngày xưa em đã chơi nhiều trên Symbian rùi. Nay chơi trên WM với màn hình cảm ứng rộng, điều khiển bằng bút thì lại thấy dễ hơn. Em bây giờ lại thích chơi trò Worms World Party, cũng hay đáo để.
Có ai đã chơi Sky Force Reloaded 1.0 trên HP 4700 chưa nhỉ (Bút, màn hình VGA, pin lỳ như chì), tuyệt cú mèo. nhưng trò này tốn pin lắm. Chơi khoảng 2 tiếng, máy nóng có thể nướng bánh được. Giờ Bạn nào có trò gì khác hay hơn, nhẹ hơn thì up lên. Đừng mất thời gian về trò này nữa (trên diễn đàn dành hơn 3 trang cho trò này, thật là phí).
pphuc96
TÍCH CỰC
13 năm
phải chi trò này có nhiều vong đi nữa thì hay chứ mà đi giết trùm xong chẳng còn để chơi nữa chán quá kg biết cái nỳ có phiên bản mới nữa kg nhỉ,nếu có thì tốt quá
trò này tôi phá đảo lâu rồi ! hơn 1 triệu điểm các bác ah ! nhưng mà cũng hao pin thật.
shootgun
ĐẠI BÀNG
13 năm
link die rùi đó bác, cho cái link mới đi bác .
không biết làm sao mình cài vào Dopod 838 pro không thấy chạy dc, có bạn nào chỉ tôi cách chạy với
Bạn kiểm tra xem bộ nhớ RAM còn nhiều không, bạn khởi động lại máy xem có cải thiện được tình trạng trên không?
ai co ban full version moi ko

cho anh em dung voi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ngotatto
TÍCH CỰC
12 năm
em chơi trên Exec cứ đến bài 7 là game over là sao ạ , mặc dù vẫn còn 3 mạng , ko bắn laze đc , đã thử hết các phím
Bác có bản SkyForce cho i900 không vậy, em đã có bản cho con O2 IIi rồi. Bác có thì send cho em với nhé. Cảm ơn.
Địa chỉ của em: taphongster@gmail.com
co bản nào dùng cho HTC 8125 ko các bác?down dc may bản nhwng toàn ko phải dung cho con nay thì phải.thanks!
BIBUBO
CAO CẤP
10 năm
cái này có hỗ trợ WVGA hem ? Tính cài cho Leo
bác ơi..cho em xin key cũa bàn 1.2 đi bác...thank bác
link bì die rồi bác ơi
Chào mn mình là thành viên mới cũng mê skyforce lắm các bạn có thể chỉ mình cách cày thêm máy bay dc không mình chỉ cày dc tới đây thôi
@tunghoanh093
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019