Bình nước thành sếch toy... không phải cái gì cũng bỏ vào máy rửa chén được

cuhiep
22/2/2024 4:49Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

klaxon
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Content nhạt toẹt thật

Tinhte giờ outdate vật vờ như lão già lâu năm
Bỏ bình sữa vào OK nhá
Trong cái rủi lại có cái may, đỡ phải order sai mới 😆
amanhunt
TÍCH CỰC
2 tháng
Cái hình này trong sáng đến mấy cũng ko nghĩ nó là cái bình nước
bên cạnh đồ nhựa, thì đồ nhôm là cái phải nghĩ tới đầu tiên.
Mình không trừ cái gì trong dụng cụ đồ ăn, nhà bếp, đến đồ nhựa mình cũng tìm loại chịu nhiệt và cho được và vi xóng,
Vợ t@o vừa bảo, cái việc này đa số chị em nào cũng biết rồi. Chỉ nhắc nhở các anh em trên hội thôi nhé. Nhất là mấy ông cả năm mới giúp vợ cho chén đĩa vào rửa 1 lần đấy
Hết nói nổi. Mà xem giải trí thật 🤣🤣🤣
bình inox 304 bỏ được ko sốp?
@#JK thoải mái luôn
@cuhiep mà ko hiểu sao trên sách HDSD nó cũng ghi chú là ko được bỏ vào, chắc sợ làm gãy cánh quạt trong máy.
@#JK cái máy rửa chén thì đồ đứng yên mà ta... hay là bình của bạn có một số thành phần khác như roang cao su, nhựa?
@cuhiep đúng rồi, cái nắp bằng nhựa, với cả roang cao su thì bình nào cũng có
áo adidas của mình giặt sấy lúc nào cũng thơm tho sạch đẹp 😆), tuỳ món mà cho vào hay không
Phát hiện ra cách chế tạo đồ chơi mới.
manucian86
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ồ anh Hiệp nói đúng, nay cái bình giữ nhiệt đi tong cái phần đế nhựa, giờ để bình xuống bàn là nghe cái cộp, trông nó rẻ tiền.
Bình giữ nhiệt sao lại có thành cao su đó nhỉ. Tưởng ở giữa là lớp chân không cách nhiệt thôi
Có hướng dẫn không các bác ơi =))
Nghi án Long đen đổ thừa cho cái máy rửa chén
Mình có cái moka pot rẻ tiền của tàu, bỏ vào thì bị giống như là cháy đen. Chắc viên rửa chén có thành phần gì đó làm nhôm bị oxid hóa.
Y như vậy luôn
bài viết rạo rực quá
@nguyenhuynhphuc bình tĩnh bạn ơi
mình cũng hay rửa bình nhựa thể dục trong mrb, trước khi mua bình gì thì mình cũng hỏi kĩ xem có dùng được trong mrb hoặc đựng nước sôi ko, bình nào dùng đc cho nước sôi thì cho vào mrb được nhé
@vodanhdaisu bình nào chơi dc nước sôi thì vô tư quá ròi, dù gì máy rửa chén cũng không thể nào nóng bằng nước sôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019