BKAV Bphone sẽ được giao vào thứ 6 này cho khách hàng Hà Nội, các tỉnh khác chủ nhật hoặc thứ 2
cuhiep
5 năm trướcBình luận: 1.681Lượt xem: 262.197
1681 Bình luận
Bác nào rảnh search diễn đàn đi
Qoute lại 20 comment bất hủ của các seeder xem kèm theo tên acc và ngày tham gia nữa nhé
Hehe ủng hộ nhiệt tình
4 tháng 7 vẫn chưa giao máy ,đã bỏ tiền ra mua mà còn mang cục tức vào mình thế mà miệng vẫn hô hào đợi chờ là hạnh phúc ,éo hiểu tụi nó nghĩ cái gì nữa
Các thủ thuật sử dụng điện thoại dùng chip Snapdragon 8xx
Cách 1: Ngâm nước (Xperia Z3+ tiếp tục bị lỗi quá nóng trên bản thương mại)

Cách 2: Thêm miếng đồng
(đồng tản nhiệt rất tốt)

Và còn nhiều thủ thuật khác....như tắt HDR, giao hàng khi trời mát ..v.v. 😃
Các Bác đón xem "Lỡ hẹn 5" sẽ ra mắt trong dịp gần đây.
có thành phần xúi giục nữa nè
@Nguoicodonsg2013 Hơi bị nhiều tiền đấy bác:
- Tính câu CHỮ ăn tiền.
- Tính câu CHỬI ăn tiền.
@Sao_Cung_Duoc a.jpg
@lite2014 Người nhà nên được ưu tiên từ cả hai phía. Có thể BKAV muốn có sự công bằng giữa người Hà Nội và các tỉnh khác nên đã dời ngày giao hàng sang thứ 2 :eek:
@lite2014 Cái này vụ ViOlympic (www.violympic.vn), một trong những thứ Nhất làm ở FPT.
Các bạn mà nghe Nhất nâng bi sếp trên bộ/sở GD, Bình FPT hay các lãnh đạo VTC khi làm ở đó thì sẽ không ngạc nhiên khi nghe Nhất khen BPhone 😃
Đến giờ chiếu Cô dâu 8 tuổi chưa nhỉ, lại sắp hết ngày 4/7 rồi, có thể hôm nay la quốc khánh Mỹ nên bphone không muốn tạo ra một vụ nổ chấn động toàn cầu, át hết các sự kiện quốc tế đây mà.
Thấy thương mấy bạn NV ở BK "đang yên đang lành bị mảnh sành cắm vào đít".
Chả đâu vào với đâu sắp tới phải mất pẹ 2 tháng lương mua hàng tồn của công ty.
Tiếc 2 tháng lương thì xác con nhà bà định là mất việc ( Mất xong đi xin chỗ # nó mà biết nv cũ của bk thì cũng là xác con nhà bà định thêm phát nữa. )
@Minhtuan3825 Những 2 tháng lương cơ à? K khéo em xin 1 chân part time seeder bên ấy =))))
BKAV có cảm giác như là Bắc Triều Tiên thu nhỏ. Dối trá, bốc phét để mị dân nhưng bất thành.
Bphone, smf có thời gian chờ lâu nhất thế giới.*

* thời gian chờ ở đây không phải là pin trâu, mà là thời gian chờ được nhận máy 😁.
Có vẻ Bphone sẽ được giao vào hôm nay, trích FB của 1 ông em làm việc cho Bkave
@xibo116 Chắc sắp qua được cửa khẩu rồi ! Cố lên Bkave !!!!
@xibo116 Mưa gió vất vả quá, về đến Hang Dơi rồi hả Bác? 😃

Giải toả các "kho" hàng lậu ở Hang Dơi
vnexpress.net/tin-tuc/phap-luat/giai-toa-cac-kho-hang-lau-o-hang-doi-2037082.html
Bình tĩnh nào các bác, đây là một siêu phẩm hàng đầu thế giới nên thời gian chờ đợi vừa qua vẫn là chưa đủ, em nghĩ sau lần 4 này sẽ là lần cuối cùng !

BKAV thật không thể tin nổi! Cả Công ty to đùng giao hàng trễ không thèm trả lời khách hàng. Cảm ơn ae Tinhte.vn, nhờ coi Topic từ sớm chớ không bán cha nó con Ip6 để ủng hộ anh Quảng và nền khoa học công nghệ nước nhà rồi.
Trích lời một thanh niên yêu nước nhưng có não 😃
Cái bài viết của wtf9999 đã die. Chuẩn bị lên phường nhé 😁
Các chú tránh ra để anh
Bomb Phânnnnnnnnnn 😁
boom đã nổ 😁
@Minh Đức Long Hóng :cool:
@Minh Đức Long Hộp này ngày 26/5 mà, spy rồi.
Bây giờ ko thấy bfan và seeder và các thành phần tự xưng " yêu nước" nhảy vào bênh bkav nhỉ? Chắc xấu hổ chạy hết rồi.
Các bác đừng nóng . theo nguồn tin thân cận thì đáng lẽ hôm nay 4/7 bomphone sẽ đc tới tay người dùng . nhưng kẹt một nỗi là hôm nay nhằm ngày quốc khánh của anh Mẽo . thím Quảng nhận lời mời của bác Ba qua dự lễ kỷ niệm cộng với ký kết hợp đồng mở showroom cũng như phân phối bomphone cho thị trường Mẽo. Nên thành ra thím Quảng đã dặn dò anh em Bkav hoãn giao hàng lại , chờ thím đi công du về rồi tính tiếp . nếu mà bác Ba gật đầu thì 12000 máy bomphone sẽ đc đóng thùng chuyển qua Mẽo để phân phối cho thị trường tiềm năng nhất thế giới tương xứng với chiếc phone nhất nhất thế giới của thím . sau đó thì làm cái lễ gọi là lễ tạ lỗi với cộng đồng yêu nước đã ủng hộ đặt hàng và trông chờ .
Còn như tình huống xấu là bác Ba cancel cái ý nguyện của thím thì cứ theo bài cũ mà làm , đem phát cho cộng đồng đang chờ chực và hậm hực sử dụng . đi kèm khuyến mãi shipfree toàn quốc .
Các bác cứ chờ đi nhá
ko bơm tiền cho VNexpress nữa hay sao mà bắt đầu bị bóc mẽ trên đấy rồi. Mấy thanh niên seeder cho BKAV + thành phần "yêu nước" ảo bênh vực BKAV đâu hết rồi? Tôi nói thật tôi cảm thấy nhục cho cái việc đang làm của các bạn.

Người xưa có câu "chim khôn chọn cành mà đậu, người khôn chọn chúa mà thờ". Quảng và các cộng sự đúng là "Ngưu tầm ngưu, mã tầm mã"!
@Junio Dị ứng cái bọn nâng bi vnex thật,phát biểu xàm mà được mấy k like ko hiểu
@TAKUMA Like hay ko là ở bọn Vnex nó quyết định, chỉ 1 cái gõ số lượng like thôi bác. Bác có nhìn đc ai like ngoài m ra đâu.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019