Tải app ShopBack

Honda winner x

BKAV nhiều fan quá.
lethanh231
một thángBình luận: 57
57 bình luận
Khéo là nhân viên BKAV bị ép KPI đi comment dạo đấy 🤣
Hoàng Hiếu - Nguyễn Trung Hiếu, Hoàng An Nguyên - Nguyễn An Nhiên, Khánh An!🤣🤣🤣🤣
29Aug
ĐẠI BÀNG
một tháng
@wuchengcai toàn nick fake, có avatar méo đâu
Cười vô mặt
@wuchengcai toàn mấy bé nhân viên bkave vào cmt nâng bi chắc được cộng thêm 100k phụ cấp 😀
Trên mạng nhiều người tên An Nhiên ghê nhỉ
Tôi là sv CNTT ra trường cũng dc gần 10 năm rồi . Hiện tại cũng đang làm điện thoại cho 1 công ty X

Tôi ko phải fan của hãng nào , nhưng nay vào tinh tế đọc bài, thấy cũng có chút băn khoăn là thấy mn chửi BKAV quá trời

Tôi tự hỏi sao BKAV làm gì mà ng ta chửi vậy . Ghét ko mua sản phẩm thì OK rồi , đằng này còn chửi nữa , chắc BKAV đã làm gì ghê gớm lắm .

Rồi tôi cũng tìm hiểu , thì ra ông Quảng nổ, ng ta ghét , sp của BKAV chưa tốt, ng ta ghét . Chỉ vậy thôi mà nhận gạch đá ghê gớm quá

Bản thân cũng tham gia quá trình sản xuất phần mềm điện thoại . Nhìn ông Quảng mà thấy ông giỏi , giỏi thật sự các bạn ạ , nếu ko nói là giỏi nhất VN trong lĩnh vực tự sản xuất điện thoại . Ko ai làm dc như ông ấy , mặc dù sản phẩm chưa tốt . Điều này nói rằng đây là sự nỗ lực phi thường . Tôi nghĩ tôi nên ghi nhận và học hỏi điều này

Thêm điều nữa, sản phẩm của BKAV chưa tốt, nếu ko muốn nói là tệ , nhưng mà đã ai bắt tay vào làm chưa , các tinhter đã ai làm việc này chưa , nó vất vả vô cùng . BKAV là 1 công ty rất nhỏ , dám bắt tay vào làm đã là dũng cảm lắm rồi

Chắc ai cũng biết Samsung thời chập chững sản xuất điện thoại , dùng hđh Bada , cũng ko ăn được Nokia , nhưng dân Hàn Quốc vẫn mua ủng hộ , vậy nên mới có Samsung ngày nay

Các tinhter ơi, chê họ, chửi họ thì sướng mồm thật đấy , cũng chẳng mất tiền hay bị làm sao cả , cơ mà các bạn đang giết chết tương lai 1 công ty đó .

Tôi nói vậy thôi , hôm nay bớt chút tg vào comment . Cám ơn mn đã đọc
@kien.uet Mình post bài này không hề chửi gì đến bkav.
Chỉ cảm thấy rất lạ với comment trên bài liên quan đến sản phẩm của B.
Cũng ae công nghệ thật sự từ B1 đến giờ mình chưa gặp được ai sử dụng điện thoại của B ở ngoài.
Vậy mà các bài liên quan đến hãng B nhìn rất lạ.
Còn về hàng Việt thấy mỗi Vin làm uk, bản thân cũng mua 2 cái Vinsmart cho gia đình.
@ghost85 uk, thôi vậy , lâu rồi ko vào tinhte mà toàn chửi , chửi và chửi .. chắc đây là lần cuối vào tinhte . 😆) chào bác nhé
@kien.uet có vẻ bạn đang nhầm lẫn vì thật ra mấy con Bomphone của quảng nổ là mấy con đt đểu chất lượng cùi bắp được đặt hàng bên TQ rồi dán mác đem về VN lừa bán cho những bạn trẻ thiếu thông tin thôi.
@kien.uet Cập nhật f của trọc để biết sao nó bị chửi, nói được làm được rất tôn trọng, còn đằng này bói 10 làm 0.5 phát biểu thì nếu b k đúng nhất thì chả ai xứng đáng, chửi cho bỏ ghét
toàn clone ...
@JcNguyen Account em dc 6 tuổi rồi đó bác
Screenshot_20211028-145224_Samsung Internet.jpg
@JcNguyen em đang tự hỏi là trước khi bác comment câu này bác có suy nghĩ không ?
bác có biết là cái câu bác sắp nói ra là sự thật hay không ? hay là bác chỉ nói ra cho vui , còn đúng sai không quan trọng
@kien.uet Mà sao bác nhậy cảm quá vậy, bác này đâu nói bạn, có thể bác đó nói mấy bạn trên trang vnexpress
Đừng nói nữa, quất đi em
Nhân viên lại chã khen nó lại đuổi việc 😃
Bkave mãi là bkave
Gh0stS
ĐẠI BÀNG
một tháng
Huy động anh em công ty chắc cũng đc ít còm khen rồi 😆
Mấy cái thằng oắt con, sit xáo rỗng lại vô làm cái văn mẫu rẽ tiền:
1. Làm được như nổ ko?
2. Sp nào ko lỗi? Được vậy là giỏi lắm rồi?
...
Thế chúng mày bỏ đi hết những phát ngôn bẩn bựa của thằng nổ à? Những gì nó nói và làm cái trước đá cái sau, rất rẽ tiền... lội lại mà xem.
Ăn cơm Cha Mẹ mà ngay cả tốt xấu, đúng sai... chỉ vì đồng tiền mà bịt mắt bưng bô... đến nhục.
Thằng nổ nhân cách nó không có thì có trét son tô phấn nó cũng vậy thôi... rẽ rách.
@dore7381 Bài văn mẫu này nghe quen lắm, đến 8 phần đây là con YNM, cái con thần kinh rung ring vk thằng hói đó.
Mấy thằng trọc nhiều fan, mà toàn fan ngu 😆
Động này không dc dính vào
Nhiều fan cũng chống không nổi anti, làm sản phẩm và truyền thông dốt quá nên sản phẩm toàn bị chửi và kì thị.
@Methanol Chuẩn... Bkave thuê đội pr toàn thiếu muối
Nếu bphone bán với đúng mức giá thì không ai nói làm gì.
@ark_ff9 Giá không phải vấn đề duy nhất đâu bạn ơi. Có quá nhiều vấn đề lùm xùm xung quanh con bp ngay từ thời b1 chứ ko phải bây giờ mới xuất hiện.
@nguyendathp Nếu bphone bán với mức giá Xiaomi hay vsmart thì sẽ có rất nhiều người ủng hộ. Nhưng BPhone lại nghĩ mình là Apple, Sony cơ.
Nhìn vào biết ngay lều báo vnexpress
@WWE vs UFC không lẫn vào đâu đượccc

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019